1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tóc xoăn cho mùa đông : SETTING hay UỐN LẠNH? Làm ở đâu?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tatugirl_yulia, 17/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pesaynt

Pesaynt Thành viên mới

pác kì cựu làm hẳn 1 topic bàn về vụ offline đi
  2. aloha318

aloha318 Thành viên mới

em cũng thích làm xoăn điên cuồng, nhưng mà vì tính cả thèm chóng chán nên chả + rủi ro khi làm tóc( e bị 1 lần nuôi đến 1 năm sau mới hết vết tích) nên bi h chả dám làm nữa. bây giờ e ngày ngày dưỡng tóc, hôm nào đi chơi thích thì là thẳng không thì làm xoăn giả ở nhà. em thấy khá đẹp mà lại chủ động, thay đổi kiểu tóc luôn mà ko sợ hỏng tóc
  3. dnaliahtssim

dnaliahtssim Thành viên mới

cứ dòg love của davines mà chiến thoy :D
  4. meow0707

meow0707 Thành viên mới

Các bạn đang đi tìm gì cho mùa đông sắp tới vậy? Một sự thay đổi mới để giúp bạn tự tin và năng động hơn? Một không gian ấm cúng trong thời tiết rét buốt của mùa đông chăng? Hay là một sự thân thiện, nhiệt tình của một ai đó? Chúng tôi vẫn đang làm việc chăm chỉ để mang đến cho các bạn những điều đó và mong rằng sẽ nhận được sự ủng hộ của các bạn nhé. Chúng tôi muốn dành tặng các bạn một món quà nho nhỏ ngay bây giờ đây. Hãy chia sẻ cùng nhau nào!
    Cửa hàng của chúng tôi trước đây tại 24 Đường Thành nhận được rất nhiều sự ủng hộ của các bạn học sinh, sinh viên và khách hàng ở mọi lứa tuổi khác nhau. Chúng tôi chân thành cảm ơn các bạn và chính vì vậy, chúng tôi quyết định tìm một địa điểm phù hợp hơn để có thể đáp ứng nhu cầu của quý khách hàng.
    Nhân dịp khai trương sắp tới, chúng tôi, HUY ?" Hair Salon 161 Bùi Thị Xuân, Hà Nội (gần Vincom tower), giảm giá 50% tất cả các dịch vụ tại cửa hàng. Chương trình bắt đầu từ ngày 30/10/2008 đến hết ngày 06/11/2008 (một tuần) và áp dụng cho tất cả quý khách hàng nam và nữ. Để phục vụ các bạn một cách tốt nhất, các bạn chỉ cần gọi đến số 0982.338.399 và đặt lịch hẹn trước để chúng tôi có thể sắp xếp thời gian phù hợp nhất cho các bạn, như vậy các bạn sẽ không phải chờ đợi lâu để được phục vụ.
    Ngoài ra, chúng tôi còn dành tặng cho tất cả khách hàng dịch vụ khuyến mại dài kì (các bạn sẽ nhận được thẻ membership ngay lần đầu tiên sử dụng dịch vụ tại cửa hàng của chúng tôi) bao gồm:
    - Tặng 01 lần hấp tóc ozon trị giá 100.000VNĐ khi sử dụng dịch vụ hoá chất (uốn, nhuộm, duỗi) trên 450.000VNĐ.
    - Khi sử dụng 5 lần dịch vụ cắt tóc và sửa mi được tặng ngay 01 lần miễn phí.
    Các bạn sẽ được chăm sóc tóc với những sản phẩm chuyên dụng như L?Toréal, Daviness, Tigi, Rolland và thiết bị máy móc tốt nhất với mức giá rất hợp lý. Chúng tôi muốn dành cho các bạn một không gian ấm cúng và dễ chịu nhất, vậy nên các bạn đừng ngần ngại nếu muốn chúng tôi tư vấn cho các bạn để có một kiểu tóc phù hợp nhất nhé. Chúng tôi rất mong nhận được mọi góp ý của các bạn để có thể phục vụ các bạn ngày càng tốt hơn.
    Chúng tôi chân thành cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn và mong sẽ được phục vụ các bạn tại cửa hàng của chúng tôi, HUY ?" Hair Salon 161 Bùi Thị Xuân, Hà Nội[/size=3].
    Để biết thêm chi tiết, các bạn vui lòng click vào link này nhé: http://muare.vn/forum/ThoiTrang/1924487.ttvn
  5. dikilur

dikilur Thành viên mới

mấy bạn làm xoăn ở Nguyên My ơi tớ hỏi xoăn có jữ đc lâu ko thế :D
  6. karrie0608

karrie0608 Thành viên mới

bạn ơi ko quảng cáo trong topic này nhé, bạn sang fần rao vặt í [:|]
  7. Yumiko_Shingo

Yumiko_Shingo Thành viên mới

dợi ảnh của ss ná :x ss mau post ảnh lên đi để e xem cóa nên đi |àm xoăn hôk !!!
  8. ngoclady88

ngoclady88 Thành viên mới

Tóc em xoăn rùi lại duỗi,đc 1 tháng lại làm xoăn típ nhưng tóc k hỉu sao h đuỗi tóc cứ cứng đờ xơ xác như kiểu bị sun ý--->em mua thuốc duỗi về chải nhưng k là bằng máy nhé...Thì b h tóc thẳng ra nhưng hơi bông,nói chung là lộn xộn xấu xí.Nhưng sắp Tết rùi,liệu bây h em cứ cặp tóc lên rùi chờ hơn 2 tháng nữa đi uốn lại thì có làm sao k các chị ?huhu.Chứ để cái tóc này Tết zai về nhìn hok mún yêu nữa
  9. ngoclady88

ngoclady88 Thành viên mới

Huhu,giúp em với:(
  10. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

theo mình thì bạn ko nên đi làm tóc xoăn, nó sẽ khá hỏng tóc mà lúc đầu nó cứ xoăn tít rất là già. Tóc mẹ tớ giống hệt tóc bạn, chỉ cần mua mousse (của Swakof gì gì ý, tên khó nhớ thí mồ) rồi lúc gội đầu, tóc còn ẩm thì bóp mousse, ra sóng rất tự nhiên mà đẹp. Nếu thích nên đi nhuộm trông trẻ trung, nhưng nhuộm thì phải thg xuyên không tóc nó mọc ra cái chân tóc đen xấu lắm