1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tóc xoăn cho mùa đông : SETTING hay UỐN LẠNH? Làm ở đâu?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tatugirl_yulia, 17/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. SoraJolie

SoraJolie Thành viên mới

Ấy ơi ấy ở Pháp thì mua cái quấn nóng này ở đấu vậy? Rổ giá thế nào hả ấy?
  2. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

dau can` ra tiem dau ban ui, mua cai'' may'' lam xoan gia ve ma nghich , hoac cuon'' lo mut'' y''...To'' cung co'' ra tiem dau, thing thoang mun thay doi thi` cuon'' lo mut'', dung gel mem thui
  3. bebibibom

bebibibom Thành viên mới

tớ thắc mắc 1 điều là cả 4 nick khen Nguyên My ở 2 trang trước: missmuare123, crazywoman, hangnga... đều lập cùng ngày 16-11-2008, same same time post bài luôn nhá
    tớ cũng định ra đây xem xét thế nào vì gần trưòng học mà. Lên mạng search vì không có địa chỉ thì thấy hiện ra cái link này:
    http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=136187
    của các chị trên webtretho, các chị ý phản ánh nhiều lắm. Thấy kêu là post bài trên topic ở muare thi bi xóa
    thấy ko tin tưởng rồi, nên chẳng đi ra nữa. Mọi người nhớ xem xét cẩn thận, lựa chọn chính xác. Đầu tóc quan trọng lắm
    Được bebibibom sửa chữa / chuyển vào 09:54 ngày 05/12/2008
  4. SoraJolie

SoraJolie Thành viên mới

Hi bạn ơi bạn tự quấn bằng máy ý có đẹp ko hả bạn? Mà cuốn nhiều có bị hại tóc ko? Trước khi cuốn bạn dưỡng tóc thế nào? Hôm qua tớ cũng ngó nghiêng thấy trong siêu thị có bán cái máy cuốn ý. Nhưng tớ toàn thấy lô 16 mà ko thấy cái nào to hơn cả. Cái 16 ý có bé quá ko bạn? Tớ thấy có loại có ống tròn trơn, có loại lại còn có gờ xoắn xung quanh nữa (tớ chẳng hiểu tác dụng của nó là gì cả ). Mới lại máy đắt và máy rẻ có hơn kém nhau gì về mặt hại tóc ko hả bạn.
    Huhu tớ xưa nay chỉ trung thành với tóc ép thẳng chưa bao giờ biết xoăn là gì nên mới ngố thế này đây. Ah tóc tớ ko tỉa nhiều lắm đâu ko biết tự quấn lên có thành cái hình gì ko nhỉ?
  5. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

ặc ặc...em dẫn chị em ra Nguyễn My làm roài ạ...chỉ một câu CHÁN !
    CHị em nhuộm bị loang lổ cả đầu, trên đỉnh thì lên màu, dưới đuôi tóc thì ko...Như chị em tự tả là "trông như thằng thợ xây ý"....Bà ý đang điên hết cả lên đòi hôm sau nhuộm lại đây.
    Mà em để ý á....thái độ phục vụ ở đấy có tốt đâu mà tốt....chẳng niềm nở gì cả....
    Cái nữa là em để ý các chị ý làm không cẩn thận, tỉ mỉ gì cả. Ví dụ như cách nhuộm tóc cho chị em chẳng hạn. Lướt qua lướt lại vài đường...tùm lại là ko cẩn thận. Em đã đi nhuộm mấy lần roài mà chả đâu như ở Nguyễn My cả....
  6. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

thông báo với cả nhà là hôm nay em vừa làm xoăn máy ở Kim Đức - Chùa Láng . Thật ra hnay em ko định đi làm xoăn, nhưng tiện thể có việc qua đấy nên ghé vào làm lun .Đươc cái CH đúng là đông khách nhưng đến cái là đc làm lun, đúng như chi Đức đã nói khi pm cho em .Cơ mà vì ko điịnh làm hnay nên em ko đem theo ảnh mẫu đến.ở CH cũng có catalogue nhưng em nhận xét là xoăn tóc dài cực ít mẫu , chả bù xoăn ngắn có nhìu mẫu lắm .nên em ko tìm và tả đc mẫu em thik .Cuối cùng tả qua và nói chị Đức xem làm thế nào cho hợp với mặt em.thế là chị ấy làm ...
    Nhận xét chung của em là chị ấy cũng hiền và có j ko hiểu chị đều nhẹ nhàng giải thịk hết , thái độ với khách thế là cũng đc rồi .Quả đầu của em thì vì ko thể làm như em muốn vì ko có mẫu , nhưng lên cái mái và đằng trc cũng ok lắm .Đằng sau thì cũng đc, nhưng em đang chờ nó duỗi bớt ra nhìn cho tự nhiên .Em làm hết 400k + cắt 50k nữa.Nói chung là thái độ + giá cả hợp lí nên có lẽ lần sau làm lại em vẫn sẽ đến đây làm .
    ôi nãy h loay hoay mãi mà ko thể up hình lên dc. Ko hỉu sao bên mua re em vẫn up ngon mà box khac em chịu
    Update thêm là sáng nay ngủ dậy tóc em đã hoàn toàn thành mớ bùng nhùng, chắclà hơi giống con be j ở Nhà có nhìu cửa sổ í, chắc là tí nữa mình fải ra CH quen tỉa lại tóc cho gọn vậy.ôi chán cái đầu này rồi, mún làm xoăn lại quá huhuhu
    Được emmiu87 sửa chữa / chuyển vào 14:54 ngày 09/12/2008
  7. alicela

alicela Thành viên rất tích cực

cái lô nóng ấy mua ở DArty ý, giá có 2 loại, 1 loại 40 ,, 1 loại 50,, loại xịn hơn thì hình như nó kẹp dễ hợp thì fải
  8. ca_map_sut_rang

ca_map_sut_rang Thành viên mới

Các chị ơi, bạn em định làm kiểu này, mà không biết đây là kiểu xoăn gì nữa, các chị cho nó tí ý kiến ạ.
  9. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

ôi kiểu này nhìn hay nhỉ, tự nhiên mà đẹp . bạn nên in cái ảnh này ra rồi đưa cho người ta. Đừng bao h đến CH tả mẫu như mình, vừa mất tiền vừa làm ko đúng ý và rất xấu
    Hxx tóc mình sau khi làm ở KIm Đức về bị chê, bwục quá ra hàng anh Triệu Long cắt ngắn như đầu con trai rồi. Bây h xấu điên đảo, đang vô cùng hối hận tại sao đầu mình lại ra nông nỗi này , h mỗi lần soi gương hay fải ra đường gặp ai là nặng nề trong lòng vô cùng
  10. vitcon89

vitcon89 Thành viên mới

đọc mấy cái comment khen và khoe hàng ở trang trước cũng đủ cho người ta nhận ra là anh chủ cửa hàng Nguyên Mi lập nick để quảng cáo ý mà. Salon gì mà phải làm cái trò này