1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tóc xoăn cho mùa đông : SETTING hay UỐN LẠNH? Làm ở đâu?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi tatugirl_yulia, 17/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tatugirl_yulia

tatugirl_yulia Thành viên mới

Bạn hiền cho xin cái ảnh và giá cả đi.
    Tớ sắp đi làm lại rồi. Nếu uốn lạnh ở Tâm Loan ngon thì lần này tớ làm lạnh.
    nhanh nhanh nhanh nào
  2. tatugirl_yulia

đây là tóc uốn setting của tớ từ hồi tháng 3 năm nay. Tiếc là ko có cái ảnh nào chụp tóc rõ hơn. Muốn đc lả lướt thế này thì buổi tối fải cuốn lô mút. không keo cọt gì hết à. Tóc sẽ giữ nếp này đc 2 ngày.
  3. canhcamxinh

canhcamxinh Thành viên mới

Trích từ bài của Chance_chanel :
    hì hì chỗ tớ ko uốn setting vì loại đó chỉ bền lọn được 3-4 tháng thôi .Uốn tay vẫn được chuộng hơn cả , nếu bạn nào có ý định thì rẽ qua cửa hàng tớ ở số 9 phố đình ngang , gần cửa nam nhé .có tất cả các lọn sóng to nhỏ tạo dáng cho bạn hài lòng
    Giá cả ntn đấy gái? Cho cái giá tí. Đang định bon chen làm xoăn.
  4. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Một tháng trước thôi tóc tớ cũng thế này ..huhu ..thời kỳ tóc duỗi của anh Tâm nó đẹp như thế đấy chẳng cần lô mút cuốn hàng đêm
    Giờ vì tỉa tóc nên tóc tớ ngắn hơn nhiều
    Nhưng mà giờ bảo tớ làm lại tớ cũng ngán lắm vì nóng không chịu được , mọi người bảo tớ giỏi chịu đựng cứ xoã tóc suốt ngày ...hic
  5. tatugirl_yulia

ôi xời trời nắng thế này thì tớ suốt ngày búi tó, hỏng hết cả nếp xoăn í. Bây giờ nó đuỗn hết cả ra rồi..
    Tớ là cứ phải chờ đến khi gió mùa đông bắc í. Thật rét. Rồi tớ đi làm xoăn. Rồi mới lô lẻo điệu đàng đc.
    Rứa bạn gì cho cái ảnh uốn lạnh ở Tâm Loan đi nào
    điiiiiiiiiiiiiiiii
  6. bo_xu

bo_xu Thành viên mới

tóc chị tatugirl nhìn thích cực í ah.Cho em hỏi uốn thường có đẹp được vậy ko ah
  7. Tuuutaaa

Tuuutaaa Thành viên mới

Sorry vì tớ đang cho mượn máy ảnh, kô post hình được nhưng lọn tóc của tớ cũng giống tóc bạn tatugirl, mỗi tội ngắn hơn thôi. Tóc tớ mà để nguyên thì cũng dài như thế, tự nhiên lúc ý mình u mê hay sao ý, ngoan ngoãn để bố Nghĩa giải thích 1 hồi rồi cầm kéo cắt xoẹt hết
    À quên, tớ làm hết 570k, chắc là rẻ rồi
  8. oh_yeah_20andlife

oh_yeah_20andlife Thành viên mới

Đang có em bé thì có nên làm tóc xoăn không mọi người. Có ảnh hưởng gì không nhỉ?
  9. essential

essential Thành viên mới

Theo mình nghĩ dù bạn có làm thế nào đi chăng nữa thì bạn cũng cần phải có một chất tóc tốt.
    thứ nhất là khoẻ có thể đảm bảo sử dụng hoá chất ok.
    vì nếu như tóc bạn chất lượng không được tốt cho lắm thì làm vẫn được nhưng độ Nẩy của lọn xoăn không được tốt.
    bạn cần có sự chuẩn bị tốt cho mái tóc của mình trước khi uốn.
    Uốn SETTING có cái hay nhưng nó cũng có cái khuyết đó chứ không có cái gì mỹ mãn 100% đâu.
    còn uốn tóc tại chỗ mình giá uốn máy khoảng 800K
    uốn thường giá khoảng 550K
    còn nếu bạn muốn dinh dưỡng trước và sau khi uốn thì bạn cần trả thêm 1 chi phí dinh dưỡng nhiều nhất là 300K
    đảm bảo tóc bạn không bị khô, không có hiện tượng bị xun, sóng đẹp tự nhiên và mềm mại.
    Salon Tóc Essential nằm trong siêu thị Big C 222 Trần Duy Hưng- Cầu Giấy - Hà Nội. TEL: 04 7831706 ( nối máy ra Salon Tóc )
  10. mulan

mulan Thành viên quen thuộc

Em lanh chanh trả lời thay chị Hiền: giá khoảng 300-400K chị ạ. Hôm trước em cũng vừa hỏi chị ấy xong vì cũng đang muốn đi làm xoăn lại.