1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tóc xoăn tự nhiên thì làm kiểu gì dc ạ.hic!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi thenewwind, 08/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thenewwind

thenewwind Thành viên mới

tóc xoăn tự nhiên thì làm kiểu gì dc ạ.hic!

tóc xoăn tự nhiên thì làm kiểu gì dc ạ .em ép thì chỉ dc 1thời gian là phần tóc mọc ra nó lại xù hết cả lên .em định đi làm xoăn.ko bít dc ko.uốn kĩ thuật số thì đỡ xù hơn đúng ko ạ .ở đâu làm đẹp .cảm ơn mọi ng
  2. cutiecupie

cutiecupie Thành viên mới

mình có con em tóc nó xoăn tự nhiên, thế là chỉ cần đi cut và tỉa, rùi bôi keo, xoăn đẹp lắm ý, ai nhìn cũng tưởng nó làm xoăn
    hay bạn thử làm thế xem sao
  3. thenewwind

ko thế dc đâu.vì tóc t cứng và sợi thô,to .ko đơn thuần cắt tỉa và vuốt gel mà đẹp dc đâu .đau lòng lém
  4. bluephoenix

bluephoenix Thành viên mới

Tóc tớ cũng xoăn tự nhiên đây . Chịu khó dưỡng + hấp nên tóc cũng mềm nhưng lúc nào cũng phải cột cao hoặc búi lại chứ ko thế thả ra được .
  5. phuong130985

phuong130985 Thành viên mới

Tóc tớ cũng xoăn tự nhiên, cứ ép thẳng một thời gian rùi nó lại mọc chân ra tức ơi là tức, làm xoan một thời gian thì cái mái xoăn xoăn cũng mọc ra trông không thể tả nổi. Tớ h đang để đầu Vic cơ mà 1 tháng nữa nó mọc ra thì . Ép nhiều nên tóc hỏng hết òy!
  6. huongthu168

huongthu168 Thành viên mới

Tớ tóc xoăn tự nhiên, gội dưỡng cẩn thận, uốn đuôi một chút, người tóc thẳng bình thường có làm thế nào cũng không đẹp được như thế. hii, trung thành với kiểu tóc ngắn hơi loè xoè lâu lắm rồi. Tất nhiên phải phù hợp với khuôn mặt cũng như phong cách, công việc.
    Post ảnh lên đây thì xí hổ, nếu nàng thích thì chát, tớ gửi ảnh kiểu tóc của tớ cho. Tớ từng để rất nhiều kiểu rồi.
    Chúc nàng sớm tìm được kiểu ưng ý.
    YM huongthu168
  7. keropi

keropi Thành viên tích cực

hức tóc tớ cũgn xoăn tự nhiên này, chỉ biết ép thôi chứ chẳng biết làm gì nữa. mà mọi ng nói là tóc xoăn tự nhiên tỉa chút rồi bóp gel là thành đẹp, tớ ko biết là tóc xoăn kiểu gì mà nó ra như thế đc, có lẽ là phần chân tóc ko phải là xoăn lắm, nó chỉ xoăn ở đuôi tóc? vì tóc tớ nó xoăn từ chân tóc, lại là tóc tơ nên nếu ko ép thì trông đầu nó sẽ xù hết cả lên
  8. thenewwind

tớ toàn phải đi ép chân .cứ mọc ra đến đâu ép đến đấy .cũng dc nhưng mệt mỏi lắm.định đi làm xoăn nhưng tóc yếu làm sợ sần sợi tóc .làm xoăn ở đâu đảm bảo thuốc tốt cho an toàn nhở?????
  9. huongthu168

huongthu168 Thành viên mới

uh nhỉ, có lẽ là kiểu xoăn khác nhau. Tóc tớ là tóc tơ, sợi mảnh, mọc ra thì thẳng, nhưng dài được khoảng 12-15cm thì đuôi tự dưng cong, chỉ cần dùng tay se cũng thành lọn, thậm chí không cần gel hay thuốc.
    Tớ có cô bạn xoăn như kiểu mấy bạn tả, thấy nó dùng kem hấp của hàn quốc sau 3 tháng là hết xoăn như thế, để tớ hỏi kem hấp cho các nàng dùng thử xem sao.
  10. keropi

keropi Thành viên tích cực

uầy đc như tóc ấy thì đẹp nhất rồi còn gì nữa, ghen tị thế ấy hỏi bạn ấy hộ tớ nhé. mà nó hết xoăn đc thật áh?????