1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi buồn quá

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi zimu273, 20/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haianh104

haianh104 Thành viên mới

Gui Aircraft! mày đừng có thấy em gái tao ngây thơ mà lùa gạt! em tao mà làm sao thì may chết không toàn thây đâu đấy!
    kí tên
    Esbola!
  2. haianh104

haianh104 Thành viên mới

Anh Hải Anh đây,học sinh tiên tiến học kì một thì học kì hai sẽ là học sinh giỏi.Còn mấy bà giáo thì kệ mấy bà ấy,đá đít mấy bà ấy một cái cho bõ tức rồi thả cho mấy bà ấy đi.Bảo mấy bà ấy là nam sau nếu em không được hoc sinh giỏi thì mấy bà ấy hi sinh.
  3. zimu273

zimu273 Thành viên quen thuộc

ANH HAI ANH NOI GI ẢICRAFT DAY? TOI NGHIEP NGUOI TA
  4. Hoangtu

Hoangtu Thành viên quen thuộc

Tôi là bạn hay bất kỳ ai buồn cùng bạn và buồn cho bạn thì tôi còn buồn hơn. Tôi buồn vì taị sao tôi ko tự tạo cho mình thời gian để giải trí, để giải toả những ức chế mà tôi đang chịu.
    Nếu tôi là bạn thì tôi sẽ tìm cách nào đó giải trí để quên đi thất bại đó, sau mỗi thất bại thì con người ta trưởng thành thêm thôi.
    HT.
  5. Quang_Tùng_new

Quang_Tùng_new Thành viên quen thuộc

Mình cũng nghĩ như hoangtu. Hay chúng ta hãy tổ chức một buổi đi chơi đi !
  6. zimu273

wow, bac hoang tu cung co o day co a, eo oi, bac hay lan lon voi thi truong qua nhi, hihihi
  7. Hoangtu

Hoangtu Thành viên quen thuộc

Híc.. đi đâu cũng toàn người quen thế này.. hình như cô bé Zimu ở KL à :)
    Dân KL vừa chơi vừa học, lúc chơi thì ko học, lúc học thì bỏ học đi chơi. Zimu cũng đừng lo học nhiều quá, con gái học rộng quá dễ ế lắm :)
  8. zimu273

ok, em nghi la cac bac noi dung , em se thoai mai hon trong viec hoc hanh cho de tho, hi`
  9. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Em Zimu à, bây giờ, nếu mà học ko vào, thì việc nên làm là ra ngoài mà đi chơi, sao cho thấy thật thoải mái đầu óc rồi hãy học, chứ ko fải cứ trâu đầu vào học là tốt đâu, có đi học thêm ở ngoài, mà thấy ko thoải mái, cứ nghỉ 1 hôm, chơi gì đó, làm gì đó cho thoải mái đầu óc đã, rồi học, có thế mới vào, chứ còn ko thì.. vô ích thôi. Về môn Hoá, nếu mà em muốn học giỏi thì chịu khó ngồi rèn hết lí thuyết với fản ứng, thế là xong, có gì đâu, bt hoá cũng giống như bài giải toán bằng cách lập phương trình mà lớp 9 mình đã học rồi đấy, hoặc nếu cần thì vào box 84 đi em, nhiều cái vui fết đấy (quảng cáo cho box mình tí )
    Đẹp rai, zui tính...là 1 fần của Gun
  10. zimu273

Các bác biết không, em đang rét cô Bằng đây( ai học Kim Liên biết cô Bằng liền hà) chẳng hiểu sao bình thường cô cho làm bài dễ mà cứ kiểm tra là cô cho làm bài thi đại học khối B, khổ thế không biết!