1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

toi cần y kiến

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi crazy_fans, 06/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. crazy_fans

crazy_fans Thành viên mới

toi cần y kiến

tiger cup đang đến có một số phần tử ********* vào gây rối trong box vì vậy bạn cần xử lý các thành viên này thế nào?
  2. polyfrance

polyfrance Thành viên mới

Có em trong đó không đại ca?
    Em chỉ vừa rồi post 1 số bài chỉ vì bất bình trước sự spam liên tục mấy câu nhảm nhí của fan bác Q.
    Được polyfrance sửa chữa / chuyển vào 10:38 ngày 06/12/2004
  3. tigonbexinh

tigonbexinh Thành viên mới

Đứa nào mà khôn vậy bác ? em cử đứa đó lên làm MOD
  4. lovequyen

lovequyen Thành viên mới Đang bị khóa

Em cũng bầu đứa đấy lên làm MOD.
    các bác xoá làm gì, để đấy cho hậu thế hưởng, đừng xoá di sản văn hoá
  5. sweetheart0507

sweetheart0507 Thành viên mới

Em đang post bài dở , các bác treo không bảo em, mất công em gõ, gõ xong lại không post được , các bác chơi "ác" quá . treo em thì bảo em một câu, em còn chuyển nick khác, đỡ mất công gõ .
  6. suidb

suidb Thành viên mới

Tôi thấy lovequyen cũng chỉ tranh luận bình thường thui mà làm gì mà ghép tội nặng thế.Còn ghét DTQG Việt Nam là quyền của họ,cũng có vài người Việt không thích đội tuyển VN, bình thường thui mà.
    Ban nick vì lý do phản bội tổ quốc cứ như là mấy bác đó sắp sửa đặt bom vào sân Thống Nhất ngày mai vì dám loại thần tượng của họ nghe to tát quá.Lại còn ********* nữa chứ chỉ là bóng đá thui mà ghê vậy.
    Nói vậy thui chứ lỡ Ban rùi thì BAN hết Tiger Cup luôn để khỏi nghe lải nhải,nếu được nghiên cứu Ban IP luôn cho khỏi reg nick khác vào hét lung tung.
  7. Michael_Owen

Michael_Owen Thành viên mới

Chú này chuyên gia dùng sai từ và đọc không hết câu, hết ý nên kết cho người khác cái tội phản bội.
    Yêu ghét cầu thủ nào, đội nào cũng là chuyện bình thường kể cả tuyển quốc gia. Vì vậy không được ghép cho thành viên cái tội phản bội tổ quốc, chú treo nick như vậy là vi phạm nội quy
    Thứ 2, ( cái này tôi rất bức xúc) ở cái bài tôi viết " Tiger cup năm nay hơi bị củ chuối..vì thiếu Kiatisuk và Văn Quyến, cũng bị chú dịch sai thành Kiatisuk là người Việt Nam, không biết vì chú không biết đọc hay không hiểu ý người khác mà cứ vu khống cho người khác như thế
    Thứ 3, yêu đội tuyển không phải là luôn luôn ủng một cách mù quáng, nà phải biết cáiđúng cái sai để ủng hộ. Thử hỏi tuyển Việt Nam bây giờ hàng tiền đạo có cầu thủ nào xuất sắc bằng Văn Quyến, mấy thằng tiền đạo như Bảo Khanh tịt ngòi mấy trận liền sao không bị đuổi thẳng cẳng . Vì vậy mong Việt nam thất bại để sau này tiến bộ hơn, để lão Tavares biến khỏi đất nước, ông ta mới là kẻ ********* khi không biết dùng người mặc dù đã được liên đoàn góp ý .

Bác nói đúng yêu không phải mù quáng, đá không tốt thì bị loại, thì đúng rồi chính là VQ nhà bác, đá không tốt bị loại là phải rồi khỏi thắc mắc thêm nữa. Cái thứ hai cần phải thích hợp với chiến thuật chung của HLV, ác VQ nhà bác cũng không thích nghi được bị lạoi lại càng đúng. Tạm biệt bác VQ.
    Àh tuy bác là mod, chúng tôi không kháo được, nhưng nếu cần tui nghĩ chúng tôi hoàn toàn có thể cấm cửa bác vào box này trong thời gian diễn ra TC.
    Được vimouze sửa chữa / chuyển vào 22:29 ngày 06/12/2004
  8. vimouze

vimouze Thành viên mới

Thế này box BDVN đang trong thời kỳ toàn dân ủng hộ tuyển VN tại Tiger Cup 2004. Những thành viên nào không ủng hộ đội tuyển hay không có tinh thần tích cực với tuyển sẽ được cho tạm nghĩ qua hết mùa Tiger Cup. Xin lỗi tui rất tinh dị đoan, chưa ra trận mà bảo thua thì không tốt lành.
    Còn nhắn riêng với các em gái mê VQ, chỉ vì những lý do vô duyên mà mở miệng nói tuyển thua bốn năm bàn thì không những là một trò rất trẻ con, mà còn một kẻ không xứng đáng tham gia thảo luận về tuyển VN.
  9. vimouze

vimouze Thành viên mới

Bác nói đúng yêu không phải mù quáng, đá không tốt thì bị loại, thì đúng rồi chính là VQ nhà bác, đá không tốt bị loại là phải rồi khỏi thắc mắc thêm nữa. Cái thứ hai cần phải thích hợp với chiến thuật chung của HLV, ác VQ nhà bác cũng không thích nghi được bị lạoi lại càng đúng. Tạm biệt bác VQ.
    Àh tuy bác là mod, chúng tôi không kháo được, nhưng nếu cần tui nghĩ chúng tôi hoàn toàn có thể cấm cửa bác vào box này trong thời gian diễn ra TC.
  10. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Mấy chú mod trong này đàn bà quá,lại đi treo nick của mấy em trẻ con như Lovequyen,xấu hổ