1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi có 2 chương trình tự học Violin

Chủ đề trong 'Nhạc cổ điển' bởi CoDep, 21/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vhqmta

vhqmta Thành viên mới

cháu xin cảm ơn những tình cảm của bác dành cho những người yêu âm nhạc.đặc biệt là violin.cảm ơn sự nhiệt tình của bác! nhưng cháu nghĩ cách làm này ko hiệu quả lắm! vì chúng ta có thể dùng công nghệ tốt hơn. mạn phép bác cho cháu hỏi bác ở đâu của hà nội ạ? cháu có thể tới và gộp tất cả tài liệu vào 1 file giúp bác!kể cả dvd và chúng ta chỉ cần up nó lên google driver việc dowload còn lại chỉ là việc nhẹ nhàng cho những ai muốn có tài liệu học violin thôi bác ạ! không phải mất công sức thời gian gửi cho từng người 1 và scan từng trang tài liệu nữa ^^
  2. tuanphuonguoclinh

tuanphuonguoclinh Thành viên mới

các bạn cho mình hỏi chút, nan đề của mình là vấn đề tập rung, mới bắt đầu tập đàn thì có nên tập rung ngay không và nếu tập rung thường xuyên thì khoảng bao lâu là ok? xin cảm ơn!
  3. thienbao10

thienbao10 Thành viên tích cực

cũng thích học cái này lắm nhưng chưa cso điều kiện khi nào có đk nhất định mình phải học mới đc
  4. duyche1704

duyche1704 Thành viên mới

cháu mới chơi violin. mà em này khó tính quá, bác gửi cho cháu một bộ nhé. email của cháu là: chequangduyla@gmail.com. cháu cảm ơn bác nhiều ^^
  5. eragonbantaybac

eragonbantaybac Thành viên mới

Mới tập thì KHÔNG NÊN tập rung bạn nhé vì chắc chắn rất dễ sai, mà lúc sửa sẽ rất vất vả. Thêm nữa bạn phải đánh chắc tay âm chuẩn và vĩ đều phải tốt trước hết rồi mới tập rung nhé. Động tác thì có vẻ dễ nhưng thật ra rất khó đó! Rung được trước rồi rung để hay được là cả một quá trình bạn nhé, đừng vội vàng, hãy tiến những bước thật chắc chắn!
  6. Shirayuki

Shirayuki Thành viên mới

Chú ơi, cháu cũng rất thích học violin nhưng chỗ cháu lại không có ai dạy cả, may mà chú tốt có tài liệu liền đưa lên mạng cho mọi người biết. Mong chú có thể cho cháu xin bộ chương trình học violin của chú nhé! Địa chỉ email của cháu là: tuannga73123@gmail.com. Cảm ơn chú nhiều!:)
  7. SophiaDoner

SophiaDoner Thành viên mới

Cháu chào bác ạ, nhờ bác gửi cho cháu 2 chương trình học violin qua email này với ạ:
    tytycameron1999@gmail.com. Cháu cảm ơn bác rất nhiều!:-)