1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TÔI CO PHẢI LÀ MỘT GÃ SỞ KHANH KHÔNG ???

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi luongvinhdong, 31/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luongvinhdong

luongvinhdong Thành viên mới

TÔI CO PHẢI LÀ MỘT GÃ SỞ KHANH KHÔNG ???

ĐỌC TOPIC CHỢT THẤY RÙNG MÌNH BỞI CÁC BÁC LÊN ÁN SỞ KHANH DỮ QUÁ MÀ ĐÀN EM CŨNG BỊ NHIỀU NÀNG GỌI LÀ SỞ KHANH . CHẲNG GIẤU GÌ CÁC BÁC , ĐÀN EM YÊU ĐƯƠNG HƠI NHIỀU - ĐA SỐ LÀ NHĂNG NHÍT ẤY MÀ NHƯNG TỚI BÂY GIỜ TÔI VẪN CHƯA QHTD VỚI AI CẢ . KHÔNG PHẢI VÌ TÔI CÓ TRÁCH NHIÊM HAY CAO THƯỢNG GÌ MÀ LÀ VÌ SỢ TRÁCH NHIỆM ( MỚI 20 TUỔI HÀ ). MỖI LẦN CẶP VỚI AI ĐÓ DÀN EM ĐỀU THẲNG THẮN BẢO VỚI NÀNG ĐÂY CH3 LÀ MỘT TRÒ CHƠI KHI NÀO CHÁN THÌ CHIA TAY KHONG AI RÀNG BUỘC AI . VẬY MÀ VẪN BỊ ĐÁM BẠN THÂN LÊN TIẾNG PHẢN ĐỐI .....TÔI CÓ SỞ KHANH KHÔNG HẢ BÀ CON ????
    ĐỌC BÀI NÀY ĐỪNG LIÊN TƯỞNG TÔ71I BÀI BÊN TOPIC SỐNG THỬ NHÉ ! ĐÓ LÀ TÂM SỰ CỦA ÔNG ANH HỌ TÔI NHƯNG VÌ LƯỜI ĐĂNG KÝ NÊN MƯỢN NICK TÔI MÀ VÀO !1HEE......HEEE....

Tôi mang tên một Mùa Đông Vĩnh Viễn
    Nên con tim cứ giá lạnh mùa đông
    Bạn bè hỏi dã yêu ai chân thật
    Tôi chỉ cười - dù tim nhói yêu em !!!!
  2. hoangbeo

hoangbeo Thành viên mới

Ông bạn lại vui tính rồi. He he, đó chỉ là phản ứng nhất thời của họ trong trạng thái tinh thần hơi phấn khích hoặc xúc động thái quá thôi, đến khi trấn tĩnh lại, lại chả bảo: không, anh không phải Sở khanh mà là Sở kế hoạch và đầu tư
    Dù ai nói ngả nói nghiêng
    Thì ta vẫn cứ là kiềng ba chân

... nâng niu bàn chân vịt ...
  3. lovelace_the_deflorator

lovelace_the_deflorator Thành viên mới

chó sủa là chó không cắn(mình không chửi cậu, nhưng không tìm được câu nào nên phải ngụ ý = câu này, đừng có giận), anh bạn nói um sùm vậy , đến gái còn không dám độp mà đòi làm hậu duệ của SK thì hơi bị khó đấy .
  4. so_khanh_

so_khanh_ Thành viên mới

lol, có bác nào hiểu rõ nghĩa của 2 chữ sở khanh không mà bàn luận nhăng nhít thế này ?
    sở khanh không lừa gái nhà lành, sở khanh chỉ lừa gái lầu xanh thôi lol.
    cô nào chửi các bác là đồ sở khanh thì bác hỏi cô ấy xem là sở khanh lừa ai lol.
    Được so_khanh_ sửa chữa / chuyển vào 20:59 ngày 31/03/2004
  5. lovelace_the_deflorator

lovelace_the_deflorator Thành viên mới

cực kỳ chính xác hée hé, vote bác 5 tỳ
    hehehehehehe
    dưng mà bi giờ gái lầu xanh **** các loại nó "lõi" zồi, phải chuyển hệ mói sống được chứ bác
  6. luongvinhdong

luongvinhdong Thành viên mới

Cám ơn các bác đã an ủi !! Hehe, phụ nữ mà đánh họ -mình càng thêm đau lòng( rủi sau đó nàng mướn XHĐ đánh lại thì chỉ có nước mất cả chì lẫn chài ) chớ được gì . Nhưng chán lắm các bác ơi , bọn bạn em cứ cảnh báo em coi chừng có ngày bị quả báo , liệu quả báo của em có tàn khốc không hả các bác ??? Đùa thôi chứ thừa biết , chỉ cần không làm nàng nào mang bầu hay lừa dối họ là được , tính ra em còn hơn được nhiều thằng . Các bác nào ở TPHCM có người yêu hay vợ mà lỡ có gì trước ,vốn là bồ cũ của em thì đừng oán em nhé ! Em không phải là thủ phạm đâu , đừng mướn XHĐ trả thù em !! Thành thật cảm ơn những người sáng suốt
    Tôi mang tên một Mùa Đông Vĩnh Viễn
    Nên con tim cứ giá lạnh mùa đông
    Bạn bè hỏi dã yêu ai chân thật
    Tôi chỉ cười - dù tim nhói yêu em !!!!
  7. muadongxaxam

muadongxaxam Thành viên mới

Khổ thân chưa - đi than vãn khắp nơi !! Tao bình chọn cho mày không phải vì mày giỏi đâu - quỷ ạ ! Vì không ai bình chọn cho mày thôi ! Đúng SK 100% rôi còn gì , cứ 3 ngày thì thay bồ một lần - giỏi qua ha !!
    MUA DONG XA XAM TREN BO HO NGOC BICH- DO BAN TOI TEN GI ?????????
  8. VandH

VandH Thành viên mới

Các bác bảo SK chuyên đi lừa gái lầu xanh, vậy mấy cái thằng chuyên đi lừa gái nhà lành thì gọi là gì? nhờ các bác chỉ giáo đấy. còn bác luongvinhdong thì cẩn thận đấy nhé, cứ đùa chơi đi rùi đi đêm có ngày gặp ma đấy bác ạ!