1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi có thể học Tiếng Hàn ở đâu trong thành phố Hà Nội!

Chủ đề trong 'Hàn Quốc' bởi kiukiu_ftu, 18/04/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiukiu_ftu

kiukiu_ftu Thành viên mới

Tôi có thể học Tiếng Hàn ở đâu trong thành phố Hà Nội!

Chào các bạn trong Box Hàn Quốc,
    Tôi đang làm việc cho một công ty của Hàn Quốc ở Hà Nội. Mặc dù ngôn ngữ sử dụng hàng ngày của chúng tôi là Tiêng Anh nhưng tôi vẫn rất muốn học thêm Tiếng Hàn để thuận tiện hơn trong công việc. Tôi không biết hiện nay ở Hà Nội có trung tâm hay lớp học nào, ở đâu dạy Tiếng Hàn với chất lượng tốt. Rất hi vọng nhận được thông tin từ các bạn. Cảm ơn các bạn trước nhé!
  2. zzz102

zzz102 Thành viên mới

Bạn có thể đến học ở trung tâm ECC (số 19, ngõ 47 Nguyên Hồng). Mình thấy ở đó cũng được.
    Chúc bạn học tốt!
  3. lvlmg

lvlmg Thành viên mới

To zzz102,
    Cảm ơn bạn zzz102, nhân tiện xin hỏi bạn nếu thực sự cố gắng và chăm chỉ thì sau khoảng thời gian bao lâu tôi có thể giao tiếp được bằng tiếng Hàn trong công việc? À không biết học phí thế nào và một khoá kéo dài bao lâu nhỉ? Rất mong nhận được câu trả lời của bạn!!!
  4. zzz102

zzz102 Thành viên mới

Mình không biết chính xác nhưng học phí ở ECC khoảng 500.000 VND/ 1 khoá học kéo dài khoảng 3 tháng. Bạn có thể gọi điện trực tiếp đến trung tâm để hỏi theo số 7763111.
    Còn việc học bao lâu để giao tiếp trong công việc được thì mình.. chịu.
  5. kiukiu_ftu

kiukiu_ftu Thành viên mới

Tôi đã gọi điện theo số mà bạn zzz102 đã cho. Tôi Post lên đây mọi thông tin để các bạn tham khảo nếu muốn học Tiếng Hàn tại trung tâm nay nhé:
    Nếu bắt đầu làm quen với Tiếng Hàn sẽ tham gia vào lớp sơ cấp trong khoảng 22 buổi học.
    Bạn có thể học 1 tuần 2 buổi vào tối thứ 3 và thứ 5, hoặc 1 tuần 3 buổi vào tối thứ 2, thứ tư và tối thứ 6.
    Học phí cho 22 buổi này là 500 000 VND nếu học buổi tối và 600 000 học ban ngày.
    Số lượng học sinh trong một lớp học là: 10 người
    Ai co nhu cầu học Tiếng Hàn thì hãy gọi vào số máy 7763111 để dăng ký và xem lịch học. Theo thông tin mới nhất, bắt đầu từ tháng 5 sẽ mở thêm một số lớp.
    Cảm ơn bạn zzz102 nhiều về thông tin mà bạn cung cấp.
    Ah không biết còn trung tâm nào dạy Tiếng Hàn ở Hà Nội nhi?
  6. qava

qava Thành viên quen thuộc

Cảm ơn bạn rất nhiều!!!!
  7. neverbelate0000

neverbelate0000 Thành viên mới

Ban hay vao www.jako.com.vn tham khao va lien he, day la mot noi moi co quy mo moi dc thanh lap va co trien vong, toi nghi no rat thich hop voi moi nguoi. Neu khong, ban cu den thang ECC di, cho nay vua re lai tien duong di lai.
    Chuc cac ban thanh cong.
  8. Debbie

Debbie Thành viên mới

Mình đã đến địa chỉ ECC này, tuy nhiên mình vẵn chưa cảm thấy yên tâm lắm. Bạn nào đã học ở đây thì có thể cho mình biết một số thông tin sau được không:
    - Trung tâm này được thành lập như thế nào, ai chịu trách nhiệm.
    - Chứng chỉ do ai cung cấp (vì mình thấy anh lễ tân nói là trung tâm này là của bộ)
    - Các bạn có nhận xét gì về giáo viên, cả Việt lẫn Hàn.
    Và theo bạn thì có nên học không?
    A`, đại sứ quán có dạy tiếng không nhỉ?