1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi có thông tin du học nước ....

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi back_rooster_hp, 08/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. back_rooster_hp

back_rooster_hp Thành viên tích cực

Tôi có thông tin du học nước ....

Cac ban muon biet thong tin du hoc nua nao vay.Toi chi co thong tin du hoc nuoc viet nam thoi a.hâhhhhahhahha

MANDONA

Được sửa chữa bởi - jennie vào 13/04/2002 23:12
  2. mkv147

mkv147 Thành viên mới

Ha....ha....ha.... Chào bạn MANDONA.....hi...hi...hi... Vậy là bạn biết thông tin du học ở VN a` ! Hay quá ! Bạn nói cho mình biết với, có được không vậy ??? Mình thích học ở VN là vì VN học rất thích...ha...ha.....ha.... ở Hải Phòng thì càng thích mà dược học cùng với bạn thì cực kì thích.......ha...ha...ha...... bạn dễ thương quá thể đáng...ha..ha......ha...... đáng yêu tệ....ha....ha...... Nhớ giúp mình nhé !.....hi.....hi.............hi.... cảm ơn bạn nhiều....ho....ho....ho...............
  3. back_rooster_hp

Nếu bạn thích học ở HP thì tôi sẵn sàng giúp bạn.Bạn học nghành gì zậy?

MANDONA
  4. back_rooster_hp

Nếu bạn thích học ở HP thì tôi sẵn sàng giúp bạn.Bạn học nghành gì zậy?

MANDONA
  5. mkv147

mkv147 Thành viên mới

Cảm ơn bạn rất nhiều khi bạn có nhã ý giúp mình.....hi...hi..hi.... Mình muốn học nghành gì a` ??? Học nghành của bạn đó, bạn học nghành nào thì mình theo bạn........ hơn nữa, bạn o đâu mình sẽ ở đó....he...he....he... dám không ???
  6. dmh181

dmh181 Thành viên mới

ê mấy bồ, lên đây làm quen huh??? Đang nói dzụ di học nước ngoài mà, sao dzậy?? Tui có chút ý kiến này nha: <back_rooster_hp> nhìn hình thì đẹp thiệt (không biết phải hình của bạn không?) nhưng mà cũng rãnh thiệt (có hơi khùng nữa hahaha). Còn bạn <mkv147> nhìn hình thì...big quá (chẳng thấy gì cả) biết bạn b_r_hp khùng rồi mà cũng đòi đi theo?!?!?!
  7. back_rooster_hp

Mình mà khùng à,còn lâu nhé.Khùng này hơi bị dược dấy.

MANDONA
  8. mkv147

mkv147 Thành viên mới

..he...he...he... thấy chưa ??? Nhìn Bạn tôi xinh như thế mà dám bảo là khùng a` ! Có ông khùng thì có !!!...he...he...he.... Mà nếu bạn tôi có khùng thì cũng chỉ là trước đây thôi, nhờ có các STUDIO mà bạn tôi hết khùng đấy...........ha....ha....ha............ Thế là dược lắm rồi ! ...he...he..he.... Ông cứ đòi trèo cao là lại ngã đau lắm đấy.......... Hiểu không hả ???....... Thôi ! Theo tôi đi, rồi tôi "rới thiệu" với bạn tôi cho ! Bạn Back_roster_hp đó.....he..he....he..... Hơi khùng một tý nhưng tốt lắm, mà nhất là lên ảnh thì chẳng khùng tí nào cả......ha...ha...ha...... xinh mới chết chứ.......he...he..he.............
  9. dmh181

dmh181 Thành viên mới

Bạn mkv147 oi, nghe noi trong profile cua Back_roster_hp, thi` backrosterhp ten Minh Khanh, nhung ma` gender sao lai la male nhi??? Khó hiêu quá, khai tên tuổi giới tính mà cũng khó hiể, còn nữa vô room thông tin du học của người ta để tán dóc, trời ơi, bởi dzậy tui nói khùng là phải rùi...hehehe... Còn ban mkv147, nói nghe nè, định "rới thiệu" cái gì cho tui dzậy?? Học bổng thì lấy còn girls thì nhường cho bạn hết đó, tui có nhiều lắm rùi hìhì...
  10. mkv147

mkv147 Thành viên mới

Trời ơi ! Bác dhm181 tốt với em quá......he...he...he... cảm ơn bác nhiều nhé ! Nhưng em xin kiếu ! Khoản gì chứ khoản học bổng "gia đình" thì em xin chào thua !
    Ơ ! Hoá ra bạn b_r_h là boy à ! Thế mà em tưởng...........! Vậy thì em cũng xin "giã từ dĩ vãng" thôi ! May mà bác dhm giúp em ! Chứ không thì Anh b_r_h cũng lam em khùng luôn mất ! Em mới chỉ hơi hơi thoi !.........Cảm ơn bác nhiều nha !.....ha....ha.....ha............