1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi cũng là cựu học sinh HBT đây

Chủ đề trong 'Trường Đồng Khánh-Hai Bà Trưng Huế' bởi tuanhamt, 20/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Tui học HBT có 1 năm lớp 9 thôi có phải là cựu học sinh HBT không nhẩy
  2. ngothoituva

ngothoituva Thành viên mới

Các cụ nhà ta đã nói rồi đấy " Nhất tự vi sư ,bán tự vi sư "
    Rất vui được biết thêm một cựu học sinh HBT
  3. ngothoituva

Các cụ nhà ta đã nói rồi đấy " Nhất tự vi sư ,bán tự vi sư "
    Rất vui được biết thêm một cựu học sinh HBT
  4. hdts

hdts Thành viên mới

Rứa bạn có học lớp 9 Hai Ba? Trưng không hay học cấp 3 thôi.Tui học lớp 9G Hai Ba? Trưng năm học 1996-1997,lớp 9G na?y quậy có lef nhất khối chiê?u hô?i đó luôn,toa?n la? học sinh tư? trươ?ng Thực Nghiệm qua ma?
    TB:tui với hidetoshi là 1
  5. hdts

hdts Thành viên mới

Rứa bạn có học lớp 9 Hai Ba? Trưng không hay học cấp 3 thôi.Tui học lớp 9G Hai Ba? Trưng năm học 1996-1997,lớp 9G na?y quậy có lef nhất khối chiê?u hô?i đó luôn,toa?n la? học sinh tư? trươ?ng Thực Nghiệm qua ma?
    TB:tui với hidetoshi là 1
  6. hoangngocthach

hoangngocthach Thành viên mới

Tôi học Hai Bà Trưng cấp II 93-97 (6D đến 9D)đây nè ! Hồi ấy vốn là công tử bột không năng động cho lắm, nên chắc ít ai biết. Thần tượng là cô liên đội trưởng, một hôm bắt gặp cô cũng ăn quà vặt nên phá lên cười, lúc nhỏ vốn giỏi tưởng tượng. Đi cắm trại thì nửa đêm trèo tường bỏ về nhà ngủ sáng ra dậy sớm đến nên chẳng ai phát hiện ra. Có cậu bạn thân trong lớp Nguyễn Lê Duy người Sài Gòn nay không biết ở đâu.
    tản mạng vài dòng, cuối năm có dịp về thăm trường vậy.
  7. hoangngocthach

hoangngocthach Thành viên mới

Tôi học Hai Bà Trưng cấp II 93-97 (6D đến 9D)đây nè ! Hồi ấy vốn là công tử bột không năng động cho lắm, nên chắc ít ai biết. Thần tượng là cô liên đội trưởng, một hôm bắt gặp cô cũng ăn quà vặt nên phá lên cười, lúc nhỏ vốn giỏi tưởng tượng. Đi cắm trại thì nửa đêm trèo tường bỏ về nhà ngủ sáng ra dậy sớm đến nên chẳng ai phát hiện ra. Có cậu bạn thân trong lớp Nguyễn Lê Duy người Sài Gòn nay không biết ở đâu.
    tản mạng vài dòng, cuối năm có dịp về thăm trường vậy.
  8. loncon18

loncon18 Thành viên rất tích cực

Tui học HBT từ lớp đến lớp 12 vào đúng cái lớp dã man, toàn siêu sao: lớp F, mà có cho tui chọn tui vẫn chọn vô cái lớp đó à.
    Thầy Vũ vẫn dạy sử thì phải và đã lập gia đình hơi bị lâu rồi. Lúc nhỏ tui cũng thần tượng thầy lắm.
    Cô Thuỷ thì dạy sử hết chỗ chê rồi, cô lúc nào cũng cho tui điểm cao mà. hehehe. Tui thích thầy Đạc dạy hoá, phóng khoáng và dễ chịu, thầy Lâu chuyển từ Quốc Học qua, dạy tận tình nhưng nghiêm khắc.
    Hichic, cái lớp 12F bây chừ được làm phòng y tế rùi.
    Tui nhớ cấp ba, lớp lúc nào cũng đứng nhất, một tuần không biết do quậy phá chi đó, chỉ đứng thứ 16, cả lơp đứng dậy vỗ tay rầm rầm một cách sung suớng. Hì hì, cái thời quậy phá đó rồi cũng qua đi.
  9. loncon18

loncon18 Thành viên rất tích cực

Tui học HBT từ lớp đến lớp 12 vào đúng cái lớp dã man, toàn siêu sao: lớp F, mà có cho tui chọn tui vẫn chọn vô cái lớp đó à.
    Thầy Vũ vẫn dạy sử thì phải và đã lập gia đình hơi bị lâu rồi. Lúc nhỏ tui cũng thần tượng thầy lắm.
    Cô Thuỷ thì dạy sử hết chỗ chê rồi, cô lúc nào cũng cho tui điểm cao mà. hehehe. Tui thích thầy Đạc dạy hoá, phóng khoáng và dễ chịu, thầy Lâu chuyển từ Quốc Học qua, dạy tận tình nhưng nghiêm khắc.
    Hichic, cái lớp 12F bây chừ được làm phòng y tế rùi.
    Tui nhớ cấp ba, lớp lúc nào cũng đứng nhất, một tuần không biết do quậy phá chi đó, chỉ đứng thứ 16, cả lơp đứng dậy vỗ tay rầm rầm một cách sung suớng. Hì hì, cái thời quậy phá đó rồi cũng qua đi.
  10. ngothoituva

Hi Thạch ,không biết Thạch có nhớ tớ không nhỉ?
    Tớ là Đàm học A4 cũ đây mà ,cũng là bạn thân của Duy, Duy hả bây giờ không biết làm gì nữa,mấy đứa bạn trong SG tới nhà haòi cũng không gặp,Trước đây thỉnh thoảng cũng viết thư cho hắn nhưng không thấy hồi âm !Hic....
    To HDTS : rứa hồi trước U học với Võ thanh Hằng "Sườn trúng gió" hả?