1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tôi đang chán đời

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi happychocolate, 04/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. happychocolate

happychocolate Thành viên rất tích cực

tôi đang chán đời

Các ban sẽ làm gì khi gặp người mà bạn nghĩ là hợp với bạn ? Tôi đã ngỏ lời , dù tôi là con gái , vì người ấy phải đi du học . Vậy mà người ta vẫn lạnh lùng với tôi . Sinh nhật người ta , tôi tìm và tặng một đống thiếp (để người ta đỡ nhớ nhà) . Vậy mà tôi đáng chỉ được một cái mail , trong chỉ có một chữ "thanks"" thôi sao ?

Hanh
    [/green][/size=5]
  2. SecretAdmirer

SecretAdmirer Thành viên mới

Thi tim nguoi khác thôi. Con trai chọn người yêu trong số những người mình thích. Con trai chọn người yêu trong số những người thích mình. Người ta đã không có tình cảm với bạn thì bạn có cố chắc cũng vô ích thôi. Người đó sinh ra đã không dành cho bạn rồi. Kiếm người khác đi, như tôi chẳng hạn :-)
  3. ghost2k1

ghost2k1 Thành viên rất tích cực

Bye cho rồi! Tiếc rẻ gì con người ấy.

To be or not to be. That 's a question!

4. co_be_hay_cuoi

co_be_hay_cuoi Thành viên mới

to happychocolate:
    the thi cung co the la ban do xau ho voi ban . Neu chua cho ban gai nao thi han nguoi ta muon tot cho ban thoi (chang han muon ban hoc song hay lam gi do ma anh ta cam thay do la tot cho ban thoi ban hay xem sac mat , cu chi khi anh ta nhin ban ....)
    boi le bon con trai doi khi cung rat kho hieu do
    Ban dung buon, hay cuoi len de moi ngay mai tuoi sang lai den ,
    Chuc cho ban va anh ay se co moi tinh yeu tot dep nhat tren doi nay nhe!

hac_van

5. Joey_Empire

Joey_Empire Thành viên mới

Thoi di co_be_hay_cuoi a.Tui la` con trai day.Nguoi` ta khong thich minh` thi` chiu. lai. con` bay` dat. "co' the ban do' xau' ho voi ban".Biet hay khong ma` noi' can` vay chi. hai.
  6. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

quên người ta đi hạnh ạ , thế gian này thiếu gì người để yêu đâu , như tôi đây nè .
    TÔI YÊU BẠN RẤT NHIỀU HẠNH ƠI
    thanh bình
    ThanhBinh
  7. happychocolate

happychocolate Thành viên rất tích cực

Cam on moi nguoi nhieu , nhieu lam day . Nhung bay gio co le toi chua muon yeu dau ThanhBinh a .:). Co ve toi dung ban hoi nhieu , chu de nao toi vao cung thay ban co mat . Ket ban nha
    Bay gio thi toi da thay thoai mai lam roi . Moi nguoi lai dong vien nua lam toi vui lam
    Hanh
    [/green][/size=5]
  8. mct

mct Thành viên mới

Để quên một người mình thương sẽ không dễ dàng chút nào, còn để tìm một người mới thay thế còn khó hơn. Nếu bạn là một người sống thiên về "tình cảm" thì cứ để nó "tệ hại" như vậy đi. Mình phải chấp nhận lấy cái "tính cách" của mình. Cái gì cũng có giới hạn của nó cả, đến một lúc nào đó không thể nào "buồn" hơn được nữa, tự động niềm tin sẽ quay về với chính bạn. Hãy nuôi dưỡng những ước mơ khác thay cho "tình cảm", bạn sẽ sớm vượt qua "niềm đau chôn dấu" này.... Cố lên!!!!

Nổ
  9. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

KẾT BẠN NHA HẠNH ƠI ! LIÊN LẠC VỚI BẠN THEO ĐỊA CHỈ NÀO ĐÂY . HÃY LIÊN LẠC VỚI TÔI QUA ĐỊA CHỈ MAIL : VUTHANH_BINH@HOTMAIL.COM NHA
    TÔI SẼ CHỜ BẠN ĐÓ .
    ThanhBinh