1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi đang rất buồn!

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi trinh_y_kien, 08/02/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trinh_y_kien

trinh_y_kien Thành viên rất tích cực

Tôi đang rất buồn!

Xin lỗi các bạn vì tôi đã mở 1 topic vổ bổ ko liên quan đến ai như thế nay,nhưng thật sự là tâm trạng tôi ko được tốt,có thể là làm những chuyện mà ko biết mình có nên làm hay ko?Mong các bạn thông cảm.
    Tôi vừa mất đi 1 nguời bạn thân nhất trong cuộc đời của tôi,ko hiểu sao tôi lại mất đi người đó,tôi rất muốn giữ lại tình bạn đó,nhưng người ta cương quyết làm theo ý của người ta,tôi rất buồn.Thật sự,tình yêu đối với tôi hiện tại ko quan trọng bằng tình bạn nữa.Có ai hiểu được tôi ko?Làm ơn đi,bạn ơi mình ko muốn mất bạn đâu

I Love[​IMG]
  2. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Kiện à,chị cũng thấy buồn lắm
    có lẽ chị đã làm 1 việc sai lầm nhất trên đời này.Chị chỉ có một câu thôi,mong em bình tĩnh lại
    Phu nhân yêu dấu nhất đời của Milanista .Xin hứa danh dự với box MU sẽ cải tạo Milan trở thành MU fan
  3. madarineducks

madarineducks Thành viên mới

Kiện a`! Có lẽ tâm trạng của chú bây giờ cũng giống tâm trạng của anh lúc mất một người bạn. Không biết làm gì và cũng không hiểu tại sao mà người bạn đó bỏ mình theo anh luc này là lúc chú hãy nên bình tĩnh lại và suy nghĩ xem nguyên nhân nó bắt nguồn từ đâu.Chỉ có bình tĩnh thi mới có thể giải quyết được mọi việc thôi.Nếu có gì thì cứ điện cho anh va anh em cung nói chuyện.
    Ông xã của mọi người !!!_Said I love you But I lied...
  4. comic

comic Thành viên mới

Chào Kiện! Chắc ông không biết tui đâu nhưng tui lại biết ông (thế mới lạ chứ). Tôi hơi lạ vì người như ông mà lại cũng có lúc kêu to lên là mình buồn??? Hì nhưng mà ai chẳng có lúc như vậy, nhất là khi người ta vừa mất đi một người bạn. Tôi viết cho ông với tâm trạng của một kẻ đồng cảm. Tôi cũng đã từng bị mất đi một người ban mà tôi yêu quý ( hay ít ra là tôi có cảm giác như vậy). Tôi đã đau khổ và dằn vặt mình trong một thời gian dài nhưng rồi tôi nhận ra rằng điều đó chỉ là vô ích. Những gì mà chúng ta làm cho nhau tổn thương sẽ không bao giờ còn cơ hội quay trở lại để cho chúng ta sửa chữa. Chỉ còn một cách là đối mặt với thực tại và sửa sai bằng cách không bao giờ để sai lần nữa thôi. Tôi biết rằng rồi ông sẽ vượt qua tâm trạng này. tôi tin là như vậy đấy.
    MỘT NGƯỜI BIẾT MÀ KHÔNG QUEN

chuột túi
    [/size=14]
  5. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Kiện à, anh vẫn còn buồn từ hôm nọ đến giờ hay sao? Hic hic....thương anh nhưng ko thể và cũng chẳng bít cách nào để giúp anh cả. Hic hic..........em chỉ muốn nói với anh rằng, hãy vui lên đi, nếu khi nào buồn thì tìm tụi em đi chơi cho vui nghen. Tất cả mọi người trong box luôn là những người bạn của anh mà.........
    If you love me, let me know
    If you don't love me, let you go
  6. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

tâm sự đi nào Tuấn , tâm sự thì sẽ nhẹ nhõm fần nào đấy . Có thể người đó sẽ đọc được những suy nghĩ chân thành của chú mà quay lại thì sao . Hãy kể cho mọi người biết đi .
  7. yeu_mai_nhe_anh

yeu_mai_nhe_anh Thành viên mới

hơn 1 tuần rồi em kô vào mạng.hôm nay vào mạng đọc bài của anh, em cũng kô biết nói gì chỉ mong anh sớm vượt qua.cũng có thời gian em đã gặp phải chuyện này.đến bây giờ nó vẫn còn tiếp diễn nhưng em vẫn phải chấp nhận vì mỗi người có 1 ý định riêng ko ai có thể cản được.đã 6 tháng rồi em và người bạn thân nhất đó kô nói chuyện với nhau điều đó quả thật rất khó chịu .vì vậy em biết tâm trạng của anh lúc này.em cũng mong anh sớm vui
    "1 cái đinh đóng vào tường khi rút ra nó chẳng bị sao cả nhưng trên tường lại có lỗ do cái đinh đó gây ra"

yêu mãi nhé anh:điều này chỉ có trong suy nghĩ của người ngu ngốc.
  8. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Kiện này
    người ta thường nói,mất cái này mới thấy đc giá trị của cái mình đang nắm giữ
    em để mất tình bạn,nhưng có lẽ ko phải là mất mãi mãi đâu em
    dù sao em cũng có thể bớt buồn hơn khi em đã nói ra đc lòng mình,phải ko em?
    Phu nhân yêu dấu nhất đời của Milanista .Xin hứa danh dự với box MU sẽ cải tạo Milan trở thành MU fan
  9. mat_troi_xinh

mat_troi_xinh Thành viên mới

Linh biết rằng mất đi 1 người bạn thân là điều cực kì kinh khủng
    Linh ko thể nói anh Tuấn đừng buồn nữa,bởi vì chuyện đó là ko thể
    Linh chỉ mong anh sẽ từ từ thích ứng dần,sẽ bình tĩnh lại.Mọi chuyện ròi sẽ trôi qua anh Tuấn ạ.Nếu muốn khóc,anh cứ khóc,đừng nén lòng,anh sẽ cảm thấy tốt hơn đấy
    Bé xinh xinh...
  10. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

chán thật đó
    mất người yêu không buồn bằng MU thua trận
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa