1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi đang rất buồn!

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi trinh_y_kien, 08/02/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kakalat1984

kakalat1984 Thành viên mới

mày hãy thật bình tĩnh và suynghĩ lại xem mày đẫ làm những gì , tình bạn là quý đừng để nó tuột khỏi tay .tao tin rằng mọi chuyện sẽ trở lại như cũ bởi vì tao biết người bạn ấy mãi mãi vẫn coi mày là người bạn người anh yêu quý nhất trên đời , cả hai đứa hãy cố lên nha , tao là bạ của cả hai cho nên tao ko muốn nhìn thấy những nỗi buồn trong tình cảm của chúng mày , chúng mày sẽ trở lại như cũ nhé , tao tin vậy .Tao ko thể làm gì nhưng tao vẫn cầu chúc ...

Sợ vợ sống lâu
    Đội vợ lên đầu trường sinh bất lão
  2. hoang_tu_raul

hoang_tu_raul Thành viên mới

đừng có mà buồn nữa .Rồi sẽ có 1 cô gái khác thôi mà
  3. Kotory

Kotory Thành viên mới

Ai đây nhỉ?Mấy giờ còn buồn nữa.Tui...hết lâu rồi.Àh,mà giờ buồn vì chuyện khác rồi.Đáng đời mình quá!
  4. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Thằng này lúc nào chả có chiện để buồn,kiện nhờ
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  5. an_choi_loi_thoi

an_choi_loi_thoi Thành viên mới

Các bác buồn vì phải xa người yêu à , cho em phát biểu nỗi buồn của mình nhá : Cấn tiền quá bà con ơi
  6. theshadowsofnight

theshadowsofnight Thành viên quen thuộc

Lại một ngày nặng nề nữa trôi qua .Mới có một tuần thôi mà sao tôi cảm thấy lâu đến vậy.Tôi với anh đã một tuần giận hờn nhau một tuần không gặp mặt không nói chuyện .Cũng trong một tuần đó tôi đã suy nghĩ rất nhiều tiếp tục yêu hay chấm dứt tình yêu này bây giờ .Càng nghĩ tôi càng thấy mình đã lợi dụng tình yêu của anh bởi trong cái suy nghĩ của tôi tôi chỉ nghĩ rằng mình sẽ được gì và mất gì nếu tiếp tục yêu anh mà thôi.Với anh tôi thực sự sẵn sàng đón nhận tình cảm của anh dành cho tôi nhưng mọi người ai ai cũng muốn rằng tôi yêu anh,họ đẩy tôi vào với anh nhưng họ đâu có nghĩ tôi với anh như thế nào
    Trong cuộc sống có rất nhiều thử thách anh luôn ở bên tôi,luôn cùng tôi,giúp đỡ tôi vượt qua thử thách đó .cũng có thể anh là chiếc bến đậu duy nhất của cuộc đời tôi .không biết sau này nếu phải xa anh tôi sẽ phải sống như thế nào ???
    Anh à .Hãy cho em một thời gian nữa chỉ một thời gian ngắn nữa thôi ,một thời gian để em có thể làm lại con người của mình ,để con tim và lí trí của em lúc nào cũng hứng về anh ....anh nhé!!!!!!!!!! chờ em nghen anh !
    Em chẳng biết sống thế nào nếu không có anh ?
  7. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

Ặc !Buồn làm gì hả Huệ ???????? Tao đang fall in love nên đíu hiểu những gì mày nói ! hehhe !
    [​IMG][​IMG]
    Anh Yêu Em ​
  8. an_choi_loi_thoi

an_choi_loi_thoi Thành viên mới

fall in love là cái gì vậy hả ông anh , em chỉ biết fall từ trên cao xuống thôi
    Người ta cứ nói mình cứ tin !!![/size=10]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa