1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi hận anh !

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi nemchua71, 28/01/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. f00l_a_kiss

f00l_a_kiss Thành viên mới

bác viết dài thế, em ngại đọc chỉ browse sơ qua thôi...chẳng ai lên án cái bác ấy làm gì cả..bác nên hiểu là nem chua là người đàn bà bảo thủ trong chuyện fòng the, nhất là chưa cuới...nên chuyện đi chơi hai đêm như thế thật ra là quá mức tuởng tuởng...nếu ko muốn nói là hơi bị mê muội làm sao đó mới nhận lời đi như thế... ko biết cô ta có luỡng lự hay suy tư trước khi đồng ý đi ko...cái này thì em hơi băn khoăn...một nguời đàn bà bảo thủ và bảo trọng như vậy và có cách trả lời chống cự quả quyết thế sẽ ko dại dì đồng ý đi qua đêm 2 ngày nhất là ở thành fố khác như vậy..nói chung là ko trách đuợc ai đâu..chính cái gật đầu đồng ý ấy đã làm con thú kia càng tin là cô ta sẽ quan hệ với mình khi đi xa...
    giọng văn của cô ấy hơi kỳ lạ..đọc ko khác gì tiểu thuyết...dùng từ quá mỹ miều trong khi lại lên án nguời yêu quá mức như thế...em cho đó là hơi kỳ lạ....
    bác bảo ko nên áp đặt hay suy nghĩ của mình đặt lên nguời khác...nhưng em thấy văn bác còn quá vậy...
    Flowers grow...Rainbow sky...Stars appear..Color shine...And Bleeding heart. Move on w/o u.
    Get numb by l0v3.
  2. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Thôi chị nemchua ạ . Chia tay được thì chia tay , ko thì hãy tha thứ nhưng cái loại đàn ông có đủ khả năng nhẫn tâm bóp cổ bạn gái mình thì là ko được rồi . Nói đi nói lại , lúc chị nói với anh ấy là " dù có chết tôi cũng ko làm điều đó " . Em hỏi chị nhé , con trai bọn nó có một thứ tính mà trời sinh ra là " cục tính " , vậy tại sao chị còn thách người ta cơ chứ ? Cái đấy chị sai nhé . Em hiểu lúc đấy chị đang trong tình trạng chẳng suy nghĩ được cái gì , cứ cứu bản thân cái đã , đúng ko ? Thôi dù sao cũng cứu được rồi đấy . Lúc đấy nó mà ko tha cho chị , chắc chị cũng chẳng còn để lên đây mà hỏi ý kiến mọi người đâu . Nó vũ phu nhưng có lẽ nó còn tính người để cho chị con đường sống . Con trai nó mà điên lên thì đúng như một con chó dại rồi chứ ko phải gì nữa . Nói kiểu gì cũng chẳng nghe đâu . Nhưng dù gì đi nữa , chuyện nó cũng xảy ra rồi . Em thấy chị nên bình tĩnh lại mà suy nghĩ, chị ạ . Bây giờ chị vẫn đang phẫn nộ lắm . Chị nghe người này nói điều này , nguoi khác nói điều khác, chị sẽ chẳng làm được gì đâu . Một điều dễ nhất là chị nên đi du lịch đi . Đi cho nó thoải mái tinh thần rồi sau đó quyết định nhé chị .
    Hãy yêu bằng trí óc và đừng yêu bằng con tim .

Nước mắt em rơi rồi anh ơi,
    Em chẳng hiểu tại sao lại như thế ?
    Hãy trả lời để em hiểu
    Nước mắt em rơi vì anh ư ?
  3. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Thành viên mới

Sau khi đọc xong bài của pác nemchua em xin có một số ý kiến nhỏ:
    1- Bi h bác đang đau khổ vì bị mất cái " trinh " nên em nghĩ là có nói gì pác cũng không bình tĩnh xét đoán đâu mà có khi coi bọn em là những đứa vớ vỉn cười trên đau khổ của pác nữa chứ. Mặt khác dân tình trong forum đã khuyên bảo bác nhìu rồi em chỉ xin có ý kiến thế này thui.
    2- Pác đã dám đi chơi với người iu, pác bị oh ye thì pác phải chịu, người ta nói là " ngu thì chết chứ bệnh tật gì " xét cho cũng thì pác là người đáng thương. Pác đã đc cái thằng gọi là " người iu " của pác tận dụng triệt để sự tin người và ngô nghê của pác " chả thằng mẹ nào iu người iu mà phải bóp cổ người iu để mà oh ye cả ".
    3- Em tin là sớm muộn thằng người iu pác sẽ bỏ pác mà thôi " cái câu nó rủ pác đi làm lại trinh sao mà đắng thế hả bác ". Cho nên tốt nhất pác nên có tâm lý như sau " chuyện qua rồi thì thôi, quan hệ rồi thì sao chứ, pác nên hiểu là quan hệ cho dù muốn hay không đã xảy ra rồi, bi h bác phải xem xét không để xảy ra hậu quả đáng tiếc và hướng về những ngày tươi đẹp phía trước " Đâu có phải quan hệ rồi, mất trinh tiết rồi là hết đúng không pác. Em nghĩ bác chỉ nên coi nó là một tai nạn để rùi vượt qua mà thôi.
    4- Còn mí cái đau khổ rồi trả thù pác làm ơn cho qua đi cho em. Trả thù làm cái gì, cách trả thù tuyệt nhất là pác phải vượt lên cái đó, sống và làm việc thật tốt để cái người làm điều này với pác phải thấy ăn năm xấu hổ về việc người ta đã làm với phác.
    Chúc pác vui và không còn đau khổ nữa
    Nguoi tu vi minh voi Ngoa Long tien sinh Khong Minh
  4. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Không thể nói rằng ý kiến của cậu là hoàn toàn không đúng, nhưng tôi cũng ko cho rằng nó đúng trong mọi trường hợp:
    Tôi ko phê phán nemchua khi đi chơi 2 ngày với bạn trai, nhưng với tôi nhé, nếu đã đi thì cũng sẽ đi cùng với bạn bè chứ ko bao giờ đi riêng như thế đâu, cho dù người yêu tôi tuyệt vời đến mấy nhưng đã là đàn ông thì chả có thằng nào thấy có hội thuận lợi mà cái chất CON ko thắng cái chất NGƯỜI cả, trừ những thằng bệnh. Vì vậy, khi đã quyết định đi chơi như thế có nghĩa là phải chấp nhận mọi rủi ro, kể cả theo như NC giải thích là ko đủ tiền thuê 2 phòng tôi thấy nó vẫn ko chấp nhận nổi, thật đấy.
    Con trai là thế, ko thể nói rằng ai cũng thế, nhưng tôi kể cho bạn tôi nghe chuyện này, nó bảo là "thằng nào cũng phải điên lên trong hoàn cảnh ấy thôi, nhưng thằng ấy làm như thế chứng tỏ sự kiềm chế của nó kém". Con trai mà cũng nói thế thì tôi cũng phải cho là đúng thôi.
    A friend inneed is a friend indeed
  5. Larra

Larra Thành viên rất tích cực

Kinh nghiệm về đàn ông của nhóc này phong phú thật (không biết số lượng đàn ông nhóc đã gặp là bao nhiêu), nhưng từ kinh nghiệm của nhóc chỉ có thể suy ra nhóc toàn gặp những thằng mà chất Con mạnh hơn chất Người. Nói thật anh rất bực mình khi đọc mấy cái thứ này. Chính những suy nghĩ lệch lạc kiểu như thế có ảnh hưởng xấu đến mức không ngờ được. Một người nói, hai người kể, thế là có thể có một lúc nào đấy một bạn trẻ trong ttvn này đi chơi với bạn gái, đến lúc đang đấu tranh tư tưởng căng thẳng thì nó lại chợt nhớ đến câu nói của nhóc "thằng nào mà chả thế, mình cứ làm tới, chả nhẽ lại giống mấy thằng bệnh v..v...", hậu quả ra sao thì đã rõ ...
    Tóm lại anh xin thưa với nhóc là còn một loại nữa, không bệnh tật gì hết mà vẫn thắng được chất Con, đấy là loại NGƯỜI TỬ TẾ. Cố mà gặp đi.

TTN
  6. khongquen25

khongquen25 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đọc buồn cười vật ! Cô nemchua71 lên net kể tuốt tuồn tuột rằng Nó h_iếp tôi rồi khóc lóc kể lể : tôi muốn trả thù !!! Anh nói thật qua những gì cô đã làm và nói anh tin chắc cô sẽ chẳng thể làm được gì trong chuyện này vì cô đã thể hiện là người quá dễ thỏa hiệp. Nếu quyết tâm thì cô đã im lặng và tự quyết được rùi chứ đâu có thể ngồi lê la kể lể thế này. Anh nói thực là cô cũng đáng thương nhưng tiên trách kỷ hậu trách nhân cô ạ. Cô đang tự làm trò cười cho thiên hạ rồi đấy !
    Nếu đủ dũng cảm thì sao không đến đồn CA mà tố cáo nó HIEP tôi ??? còn nếu không đủ dũng khí thì nên im lặng và đừng có tâm sự với ai cả. Hãy nhớ lấy bài học này để đừng vấp ngã về sau nữa. Thế thôi !
    Ăn xong liếm mép quèn quẹt!
    http://www.ttvnol.com/forum/t_158262/2a?0.2200878
  7. tinh_yeu_tre_con

tinh_yeu_tre_con Thành viên rất tích cực

TÓM LẠI LÀ:
    TẠI ANH, TẠI Ả
    TẠI CẢ HAI BÊN

CÁI GÌ ĐÃ XẢY RA, TỐT NHẤT LÀ ĐỂ NÓ QUA, VÀ ĐỪNG CÓ CỐ GẮNG ĐỔ LỖI CHO NHAU.
    <FONT color=darkorchid size=5>WHO CAN GIVE ME THE TRUE LOVE???</FONT>
    Được tinh_yeu_tre_con sửa chữa / chuyển vào 11:13 ngày 02/02/2004
  8. testerdatinh

testerdatinh Thành viên mới

Nem chua này..đã lở bị như thế rồi..cố gắng bình tỉnh lại để vươn lên..sau này gặp trường hợp như thế nên đề phòng hơn..vã lại tuổi trẻ bây giờ thường hay xem nhẹ chuyện QHTD lắm..nên chuyện đó cũng không có gì quan trong cho lắm.
    Nhưng hành động quá đáng của thằng người yêu em là không thể chấp nhận được..cái gì cũng phải tư từ chứ..làm gì mà như đi ăn cướp vậy..
  9. longxyz

longxyz Thành viên mới

ngu thì chết .sao lúc đấy ko hô to lên ."" cưóp....
  10. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa