1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi không yêu chồng!

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi dabidangky, 22/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xuninh

xuninh Thành viên mới

Quái lạ, thời buổi này mà vẫn còn đàn ông vũ phu đánh vợ nữa cơ à ?
    Đôi khi các đức ông chồng ngán ngẩm với sự im lặng, sự nhẫn nại quá đáng một cách nhu nhược của các bà vợ,
    Tức nước thì phải vỡ bờ, phản ứng mnạh và cưong quyết lên chứ, sống mà như thế này......eo ơi, em sợ
  2. secret00

secret00 Thành viên mới

Oách lại chứ các nàng nhể, ại lại để nó thế bao giờ. Gặp phải vài gã vũ phu thế này chắc chia tay luôn cho rồi. Mình phải biết yêu mình thôi, mình ko tự thương mình thì còn ai thương mình.
  3. phoenirstvt

phoenirstvt Thành viên mới

Tôi đã đọc hết các bài trong TC này, hầu hết các lời khuyên hãy cố iu lại đi. Theo tôi thì bạn chưa bao giờ yêu chồng. Trước đây và năm qua bạn đến với anh ấy vì lý do nào đó ví dụ vẻ hào nhoáng bên ngoài, cái hấp dẫn của người khác phái, sự mê muội của hoạt động TD...Chung sống mới thấy tính cách không hợp nhau, không yêu nữa, mà đã không còn yêu chồng thì rất dễ ngoại tình. Hai người không yêu nhau cùng sống với nhau trong một mái nhà chẳng khác gì sống trong địa ngục. Nếu thực sự không còn tình yêu nữa thì giải phóng để làm lại khi còn còn chưa muộn giải pháp tố nhất cho cả hai. Ly hôn không phải là xấu.Bạn hãy duy nghĩ cho kỹ trước khi quyết định.[ r38)]
  4. bangchuoi

bangchuoi Thành viên mới

Cứ lấy chồng đi rồi sẽ biết thến nào là tình thế nào là nghĩa!!
    sách vở quá!!!
  5. dabidangky

dabidangky Thành viên mới

Bài của mình bị chuyển sang box này mà đi tìm mãi
    Cảm ơn mọi người đã chia sẻ với mình,
    Có rất nhiều ý kiến, nhưng có bạn nói rằng mình chỉ yêu bản thân có lẽ là bạn chưa hiểu mình nên nói vậy,
    @ bạn love.. bạn nói đúng về tâm trạng của mình, trống trải và cô đơn.
    Có khi mình khóc mà chồng mình chỉ nói rằng anh không thể hiểu nổi em, và thế là chấm hết, ko làm gì nữa ko nói gì nữa.
    Mình rất hay khóc, có thể chỉ là 1 bộ phim làm mình xúc động, 1 câu truyện mình đọc hay 1 cảnh chia tay trong film...Nhưng anh thì không thế, cuộc sống của anh mọi thứ đều đơn giản và nhìn thấy được. Còn mình thì giàu cảm xúc và tâm hồn phức tạp.
    Mình không có ai khác cả, 1 năm yêu nhưng thời gian gần nhau không nhiều, lúc đó mình cũng thấy có chút tình cảm và mình bị sức ép của gia đình nữa. Không rõ ràng nhưng mình cảm nhận được sức ép này,
    Chông mình không đánh vợ như bạn gì đó, như thế thì khủng khiếp quá,
    Các bạn đang chuẩn bị kết hôn đừng có sợ vì mình nghĩ cuộc sống của đa số người vẫn là tốt đẹp mà,
    @ các bạn Nam, chắc trên đời chỉ có 1 mình mình là nói vậy thôi và chắc chắn không phải là vợ bạn đâu, nên đừng lo lắng.
    Chúc mọi người 1 ngày vui!
  6. x600

x600 Thành viên mới

Bạn ui, hãy nói chuyện với chồng, thậm chí cãi nhau, xa nhau một thời gian cũng tốt, hãy để cả 2 có thời gian suy nghĩ, chứ sống với nhau mà không có TY thì sống sao nổi, bỏ quách cho rồi
  7. secret00

secret00 Thành viên mới

Đến tui yêu nhau tận 5 năm mà nhiều lúc cũng thấy mình ko yêu mấy. Giờ sắp cưới cũng hơi lo ko bít về sau thế nào. Nhưng có lẽ số phận là vậy vợ chồng là có duyên số rồi.