1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi muốn học lập trình o Hp- Ai có thể chỉ hộ tôi chỗ học ko ?

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi cesar_dai_de, 11/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cesar_dai_de

cesar_dai_de Thành viên quen thuộc

Tôi muốn học lập trình o Hp- Ai có thể chỉ hộ tôi chỗ học ko ?

Minh rat mong duoc hoc ve lap trinh o Hp. Nhung minh ko biet o dau trong Hp day lap trinh co uy tin ca. Minh rat mong cac ban chi giup cho minh voi. cang som cang tốt nha. Minh rat mong nhan duoc su giup do cua cac ban .neu co gi thi tra loi giup minh nha. Giup minh nha. Neu co the hay mail cho minh theo dia chi : cesar_dai_de@yahoo.com. Xin chan thanh cam on.

thanhhai
  2. toandodo

toandodo Thành viên quen thuộc

tui thay y kien cua bac hay day tui cung dang tim ma khong thay dau ho chi day tin hoc van phong va xu ly anh khong thoi khong day lap trinh ma co day thi cung chi day doi gian lam nhu khong theo co ban hay sao ay ban a
  3. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

chào mấy bạn các bạn muốn học lập trình đúng không nếu mà như vậy bạn có thể đến địa chỉ sau: số 1 phố chiêu hoa đường trần thành ngọ kiến an hải phòng mà học nhé cũng đáng tin cậy đó bạn ạ và khi đến hãy bảo là toàn giới thiệu mình tin chắc là các bạn sẽ có được những kiến thức mà các bạn cần có. Chúc các bạn học tốt nhé

AI YÊU TÔI TÔI YÊU NGƯỜI ĐÓ
  4. cesar_dai_de

cesar_dai_de Thành viên quen thuộc

Bạn gì tên là Toàn đó ơi bạn có thể cho tôi biết số điện thoại ở chỗ bạn biết ko ? Tôi thât sự rất muốn học về lập trình thật nhanh nhưng phải có chất lượng và có thể làm được việc cơ ?
    Nếu có thể bạn nói rõ hộ tôi với nhé . Tôi xin chân thành cảm ơn . Còn bạn nào biết chỗ nào nữa thỉ chỉ hộ tôi với nhé. Nếu ở Hp thì rất tốt. Tôi xin chân thành cảm ơn .
    thanhhai
  5. langthanginternet

langthanginternet Thành viên rất tích cực

bạn muốn biết số điện thoại à. vậy tui cho bạn số nhé là: 791367 bạn cứ gọi đến và hỏi gặp anh Khoa và xin học nhé

AI YÊU TÔI TÔI YÊU NGƯỜI ĐÓ