1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi muốn hỏi vấn đề tại sao mod hidetoshi lại tự ý đổi title của người khác khi người ta chưa đồng ý

Chủ đề trong 'Huế' bởi maybe_ilike, 10/08/2004.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Thanks.Lâu ngày không thấy bác quay lại box Huế chơi,chán quá.
    Tui cũng đang ngán đây,việc có tí cũng làm cho nó to.Ngay cả cái set mod cũng phải chờ xem xét này nọ,quá nhiễu.
    Vui tí---> Nói không phải tui phân biệt này nọ,chứ con bé TocNgan126 gì đó số bài viết nó chỉ có thể đếm trên đầu ngón tay,còn thằng maybe_ilike thì số bài viết nó chắc chỉ đếm trên đầu ngón chân của tui,thế mà hai đứa nó có thể làm náo động cả cái box này,đủ thấy chán.Bức xúc quá,đi la?m cái đaf
  2. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Chă?ng lef số lượng ba?i viết lại quan trọng như vậy a?? Chắc bưfa na?o rafnh rafnh đi spam va?i trăm ba?i kiê?u như thế thi? chắc chắn số lượng ba?i viết cu?a mi?nh tăng lên cao cho nó oai tí ..... ......
  3. maybe_ilike

maybe_ilike Thành viên quen thuộc

Thôi chuyện nó cũng nhỏ mà, chẳng qua tôi muốn xem mình có thể tin tưởng ở BQT mạng TTVN không thôi, giờ thì hoàn toàn tin tưởng ở các bác admin rồi, hoàn toàn công minh. Như thế TTVN mới vẫn là sân chơi bổ ích chứ! Tôi không muốn vì chuyện nhỏ như thế mà hai mod năn nổ của box Huế lại bị ........mắc công có người lại bảo tôi ở ác nữa!
    Năn nỉ bác RandomWalker đừng rút mod của hai bác ấy chứ. Năn nỉ bác á! Chuyện nhỏ thôi mà. Phải không bác?
    Được maybe_ilike sửa chữa / chuyển vào 15:08 ngày 11/08/2004
  4. duongphuongbay

duongphuongbay Thành viên mới

Ở trong này có mấy cái đầu đang nóng (câu này nghe quen quen).
    Thật đúng là "trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã hay", Box Huế có cần chơi nổi bằng những vụ xì-lan-can (hic hic) thế này không nhẩy? Chuyện bé xé ra to, mà không những thế xé ra quá ư là to. Thành viên không biết kiềm chế, thì Mod cũng nên biết "nuốt giận làm lành" chứ nhỉ? Mà Mod không biết kiềm chế, thì các Admin khu vực cũng nên biết cách để cho 1 vị Tân lãnh đạo trẻ làm đúng chức năng của mình chứ nhỉ? Đâu nhất thiết phải lôi 1 lô 1 lốc những điều này khoản nọ ra trấn áp người ta là đúng đâu. Mà điều khoản cũng do chúng ta đặt ta, chưa chắc lúc nào cũng áp dụng được cho mọi tình huống mọi hoàn cảnh đâu. Cứ xem họp Quốc hội hàng năm phải thông qua bao nhiêu là Bộ luật BỔ SUNG luật này luật nọ. Chuyện này chỉ đáng là chuyện nội bộ trong 1 nhà, những ai có mắc mớ với nhau cứ PM riêng mà giải quyết, chưa đến mức kéo ra TW mà khiếu nại, tội gây rối trật tự công cộng không thể tha. Mà tội của Lãnh đạo địa phương để dân mình kéo đi khiếu kiện vượt cấp cũng không thể tha. Âu cũng là 1 bài học cho những nhà lãnh đạo trẻ, cũng là 1 bài học đối nhân xử thế mọi người cùng xem và rút kinh nghiệm. Tôi nghĩ rằng nếu 2 thành viên maybe_ilike và tocngan129 mà là dân Huế thì nên suy nghĩ lại những hành động mình đã làm. Chuyện không đáng gì để Box Huế mang tiếng xấu trong Diễn đàn là chuyện các thành viên box Huế đáng làm ư? Mod Hidetoshi ăn nói nên cẩn thận hơn, ĐPB thấy cậu đang có chiều hướng đả kích cá nhân rồi đấy.
    Tự nhiên lập ra 1 topic dở hơi.
  5. TocNgan129

TocNgan129 Thành viên mới

hic hic mấy ngày hôm nay bị ốm ko online. Ko ngờ mọi chuyện lại xảy ra như thế này. Nói chung chuyện cũng ko có gì là to tát cả. Chỉ hơi bực mình vì cái title thôi. Mọi người dĩ hoà vi quí nha.
  6. kts_june

kts_june Thành viên mới

Có gì thì gõ lại cái tile của Tocngan129, nếu cái tile đó Mod thấy ko thích hợp thì Tocngan129 nên đổi lại cho phù hợp...
  7. hidetoshi

hidetoshi Thành viên mới

Anh yên tâm đi,hai đứa này nó không phải dân Huế đâu.
    Anh nói đúng,gần đây em hơi nóng tính thật nhưng với thằng maybe_ilike này thì em phải để nó biết là vẫn có người nhận ra bản chất nó
    Đúng là quá dở hơi
    Lại thêm 1 thằng viết khang khang,tui đã ghi rõ là nói không phải tui phân biết này nọ rồi mà.Bài viết ở đây là trong box này ấy.
    Trời phạt
    Được hidetoshi sửa chữa / chuyển vào 02:13 ngày 12/08/2004
  8. nhoccon054

nhoccon054 Thành viên quen thuộc

mọi người làm thế này thì tất cả đều là trở nên quá đáng đó , không hay chi mô . chấm dứt đi cho rồi
  9. thatwhy

thatwhy Thành viên rất tích cực

Xin loi mọi người cái máy này bàn phím hong tùm lum, nen sai chính ta bo qua giúp.
    Chuyen bé tí thé này mà cung làm àm len và thí mat 2 mạng. Cứ moi khi như này lại bắt đàu nói đúng sai, nói đe làm gì nhi ? Mot đieu quan trong là title cua thành vien và thong tin ben trái cua họ chúng ta ko có quyèn thay đoi, đó là tự do cua ho. Ko phai là nguyen tắc mà là làm đúng và ton trong người khác, bạn duongphuongbay nhớ đièu đó.
    Bay giờ ai ve nhà đó và két thúc ơ đay.
  10. northernstar_2308

northernstar_2308 Thành viên rất tích cực

Xong là xong thế nào! Xong kiểu gì mà Box Huế giờ chỉ còn 2 Mod là tui và chị loncon18. Tui bữa nay đi học lại rồi, chỉ lên mạng vào thứ 7 hoặc đôi khi có thêm CN. Còn chị loncon18 thì bận túi bụi luôn. Mấy bác Admin tước Mod thì Box Huế làm ăn kiểu chi?
    Nói thật cái quy định của TTVN tui đọc còn chưa hết (dài lê thê...) nên mới đầu lúc làm Mod cũng bị mắc lỗi. Đằng này ông Hidetoshi mới lên Mod chưa yên chỗ lại mắc một lỗi mà theo tui là chưa đến mức bị tước Mod. Quái! Ai mà đọc hết cái quy định ở TTVN rồi nhớ cho hết cho được! Thử hỏi có bác Admin nào thuộc lòng mấy dòng nội quy không.
    Mặc khác những người trong cuộc cũng đã bảo là bỏ qua chuyện này để Mod HDTS rút kinh nghiệm rồi mà admin vẫn tước Mod là sao. Nếu rút thì rút tui luôn đi cho khỏe vì ngày xưa tui cũng sai mà. Ai cũng có lúc sai mà tại sao không cho người ta sửa chữa?
    Riêng về HDTS thì tui thấy bác cái gì cũng từ từ thôi. Việc bác đã làm là sai thì nên thành khẩn một chút, đừng biện bạch lý do không có lợi cho mình.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa