1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi muốn mua xe phân khối lớn, nên chọn Honda NSR hay Yamaha?

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi anhhungxalo, 02/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Thế cuối cùng vụ mua xe của anhungxalo đến đầu rồi? Tưởng bà chị này ở HN chứ, vậy giá xe bà chị nêu là ở Vn hay Đài Loan thế? Chị anhhungxalo có chấp nhận em làm chồng không nhỉ, em 21 tuổi, 10 năm nữa thì giàu to.
  2. DP167

DP167 Thành viên mới

Chưa tìm được người yêu thì đành sử dụng chiêu "ké" vậy.
    Chưa tìm được xe, sắm nón và áo trước bé ạ.
    Hôm qua, chị cũng nghe mấy bác nhà ta đang lùng phò mã cho BS. Thế nào rồi cũng có em xênh xang về nhà BS. Lúc ấy thì tha hồ thích nhá ...
    Tạm thời chưa có em mô tô nào thì mình tham gia box với tư cách là "xe máy" vậy .
  3. anhhungxalo

anhhungxalo Thành viên mới

Tôi đã quyết định mua xe Kymco KTR 125 hoặc 150, không thể mua xe bé hơn cũng ko thể mua xe to hơn, giá mới tinh 24 triệu đắt kinh người, vừa lên Yahoo mạng đấu giá thấy xe tháng 07/2004 chỉ có 20 triệu thôi: ảnh đây
    Tuy nhiên cái này 125 cc nên mới rẻ , màu trắng lên đồ không đẹp, màu này yếu lắm, lốp trước và sau đã thay bằng BRIDGESTONE, bánh răng xích phía sau thay bánh răng to để lực tải khoẻ hơn, mới chạy 2.300 cây, nói chung ông chủ cũ cũng có vẻ gia công vào con ngựa sắt, song nếu mua thì tôi phải chạy lên tận Đài Bắc dong nó về.
    Vẫn còn lưỡng lự khoản tiền, trong vòng 1 tháng nay vừa mua máy tính xách tay gần 20 triệu, lại máy ảnh Cyber-Shot, mua thêm cái Nokia 6600, giờ lại điệu con này về thì chết tiền.
  4. DP167

DP167 Thành viên mới

Thấy chị Anhhungxalo rổn rảng nhỉ. Cứ bắt đại em xe về, thiếu thì tìm bù sau
  5. sivextien

sivextien Thành viên mới

hê hê...bà chị anhhungxalo cứ bụp ngay...màu trắng thì đem về sơn đen mấy hồi ... Trong Box đang thiếu mấy tay lái nữ...Chật vật mãi mới dụ được cô em B.S và cô chị DP167...bây giờ có chị nữa là đủ bộ ba. Các bác U18SG cũng có bác làm cho Kymco....nhập xe về chạy cho anh em lác mắt chị nhỉ
  6. u18SG

u18SG Thành viên mới

Day la san choi danh cho anh em dam me moto. De nghi moi nguoi dung di lech huong nhe!
  7. DP167

DP167 Thành viên mới

Hồi nãy theo đuôi một em cào cào tím-trắng, biển số 0628, đẹp long lanh. vừa theo em í, vừa đi vừa liếc nhìn em í mà anh cưỡi em xe cứ dòm mình lom lom, chắc tưởng mình ngắm ảnh, hichichic, thế có oan không. Ao ước rước được em nào xinh như thế và thấp hơn 1 tí là ổn
  8. khome

khome Thành viên rất tích cực

Cười đến vỡ bụng mất thôi DP167 ơi khéo người ta lại tưởng em đang "dê" ông đấy thì vui lắm đấy.
    Vậy thì Bạch mã và Hoàng tử, cái nào hấp dẫn hơn? Theo tớ thì nên vớt cả 2, he he.
  9. DP167

DP167 Thành viên mới

hehehehe anh Khome, giữa trưa nắng chang chang mà "dê" thì chắc là hôm nay "phụ nữ khùng lên" thật
    Bạch mã chắc chắn hấp dẫn hơn rồi, vớt cả hoàng tử thì e không đủ gạo anh ạ Mà công nhận em xe đấy đẹp tuyệt vời, em mà rước được 1 em về sẽ tút lại phải đẹp hơn cơ . Có lẽ tối về ngủ nắm mơ mất thôi (không mơ kẽ cưỡi em í đâu nhá)
  10. tucquadimat

tucquadimat Thành viên tích cực

Bác mua cào cào 50cc mà chạy đẹp chán mà nhiều con thấp tè. Em thấy có con 50cc của Gilera đẹp vãi, bác vào site nó mà xem. Trước ngoài HN này cũng thấy 1 đồng chí bán, cũng rẻ lắm