1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi muốn thành lập BOX của trường PTTH chuyên Nguyễn Trãi - Hải Dương ( tức là trường Năng Khiếu Hải

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi Topvip, 23/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Topvip

Topvip Thành viên rất tích cực

Tôi muốn thành lập BOX của trường PTTH chuyên Nguyễn Trãi - Hải Dương ( tức là trường Năng Khiếu Hải Hưng cũ đó )

Ai cũng công nhận là thời học sinh là thời đẹp nhất trong cuộc đời . Ai cũng có một thời cấp 3 đầy kỉ niệm , chắc chắn là ai đó cũng phải có một phút chạnh lòng nhớ về những kỉ niệm thân thương đó , nhớ về những gì đã qua không thể tìm lại được nữa đó . Chắc chắn có nhiều người mong muốn biết xem thầy cô mình giờ như thế nào , còn khoẻ không , có còn như xưa không , hay đã thay đổi thế nào , trường mình bây giờ ra sao , học hành vẫn thế hay là .............. . Còn bạn bè mình giờ ra sao nữa chứ , bây giờ đang ở đâu , có nhớ về các thầy cô , nhớ về bạn bè , nhớ về trường cũ như mình không zậy .Tóm lại là có rất nhiều cái mình cần nói , cần nhớ nhưng chẳng biết nói ở đâu vì vậy mình muốn thành lập BOX của trường PTTH chuyên Nguyễn Trãi - Hải Dương ( tức là trường Năng Khiếu Hải Hưng cũ đó ) để chúng ta những người đã học , đang học , hay sẽ học , hay chỉ cần bạn có một chút cảm tình dành cho trường , hay bạn có người quen người yêu trong trường ,có thể gặp gỡ giao lưu , học hỏi , ôn lại những kỉ niệm thân thương xưa , hay giãi bày những tâm sự của mình về trường . Chúng ta sẽ biến BOX thành sân chơi của những người đã , đang và sẽ yêu mến trường Nguyễn Trãi . Vì vậy chỉ cần bạn là người đã học , đang học , hay sẽ học , hay bạn là người có cảm tình với trường , bạn có người thân , người yêu trong trường , thậm chí bạn là người không biết gì về trường ( bạn mới nghe tên trường lần đầu ) bạn hãy đăng kí làm thành viên của BOX , mình tin ở đây bạn sẽ tìm được những thông tin về trường, bạn sẽ hiểu thêm về trường , bạn có thể gặp gỡ giao lưu , trao đổi học hỏi , ôn lại , kỉ niệm , giãi bày tâm sự của mình . Xin cám ơn bạn đã ủng hộ chúng tôi !

ĐỨC

2. ladyfirst24

ladyfirst24 Thành viên rất tích cực

Bác này đi kêu gọi xa thế ? Có tôi ủng hộ các bác . Đúng là tôi mới nghe thấy tên trường này lần đầu tiên đấy , nhưng sẽ rất vui nếu được là thành viên của Box ( tất nhiên với điều kiện Box này thực sự tồn tại ).
    Praying For The Day That You'll Be Mine
  3. Topvip

Topvip Thành viên rất tích cực

Lại chỉ sau 1 ngày ngắn ngủi thôi , số thành viên đăng kí thành lập BOX đã tăng lên đáng kể . Đây là danh sách thành viên cho đến lúc này :
    1-topvip
    2-dragon_king_lives
    2-BachHop
    3-nonhon
    4-Ladyfirst24
    5-sad-remembering
    6-Caniggia
    7-earlycloud
    8-Kamaz
    9-chuthuatuyen
    10-thylakoid
    11-nthbk2002
    12-nguoinhatroi
    13-lanphuong_love_echo
    14-The_Heat
    15-ronaldo
    16-Impossible_Man
    17-ngoc_nam
    18-64love
    19-now_and_then
    20-Alone_Kningt
    21-King of god
    22-kieuphong
    23-TUAN ISO9002
    24-Knight Errant
    25-hongkhuyen
    26-giacatgt
    27-nguoiyeunuoc
    28-nhakhoahoc
    29-FFCB
    Như vậy là chỉ sau có 2 ngày thôi chúng ta đã huy động được 29 người đăng kí muốn thành lập BOX, như vậy chỉ còn 21 thành viên nữa thôi chúng ta sẽ có thể thành lập BOX PTTH chuyên Nguyển Trãi - Hải Dương . Hi vọng con số này sẽ được thu ngắn trong mấy ngày tới .Xin cám ơn tất cả mọi người đã ủng hộ .

ĐỨC