1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi muốn thu thập thông tin về các tổ chức liên quan đến người khuyết tật ở Hà nội

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi cruzrojaesp, 11/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cruzrojaesp

cruzrojaesp Thành viên mới

Tôi muốn thu thập thông tin về các tổ chức liên quan đến người khuyết tật ở Hà nội

Tôi đang muốn thu thập thông tin về các tổ chức liên quan đến người khuyết tật ở Hà nội (tổ chức ở đây là bao gồm mọi địa chỉ cung cấp các dịch vụ, hoặc hỗ trợ người khuyết tật, có thể là tổ chức phi chính phủ, đoàn thể xã hội, doanh nghiệp, câu lạc bộ v..v...). Nếu các bạn có bất kỳ thông tin gì, một số điện thoại, hay một địa chỉ xin gửi cho tôi.
    Các bạn có thể post trực tiếp vào topic nay hoặc gửi mail cho tôi theo địa chỉ cruzrojavn@gmail.com
  2. Ziangcoi

Ziangcoi Thành viên mới

Bạn có thể nói rõ hơn về tính chất công việ của bạn đang cần làm, về bạn được không? Nói rõ để có thể định hướng rõ ràng và có thể giúp đỡ trực tiếp.
    Cảm ơn.
  3. cruzrojaesp

cruzrojaesp Thành viên mới

Tôi là tình nguyện viên của Hội chữ thập đỏ Tây ban nha. Chúng tôi đang muốn lập 1 kiểu trang vàng hoặc cẩm nang thông tin trợ giúp người khuyết tật, nên tôi cần nhưng thông tin về các tổ chức hoặc cá nhân cung cấp dịch vụ cho người khuyết tật. Chúng tôi sẽ in thành sách để phát và sẽ lập một trang web. Nếu các bạn có thông tin xin hãy giúp đỡ chúng tôi.
    Xin cảm ơn.
  4. traitimtinhnguyen

traitimtinhnguyen Thành viên mới Đang bị khóa

Không biết topic nay còn hoạt động ko nhỉ. Tôi có một số địa chỉ. và sách nhưng đa phần là dành cho trẻ khuyết tật bạn có cần không? Nếu cần thì pm cho mình hoăc goi cho minh nha 0909669339 nha vì mình sẽ không quay lại topic nay nua đâu có ít thời gian lên mạng lắm Giờ không còn nhà hoạt động nên mới lang thang mới đọc được ý bạn muốn hỏi. Giờ lúc rảnh thì phiêu bạt ttvn mà ko còn quan tâm riêng box tttn như xưa
  5. 6hsangHN

6hsangHN Thành viên mới

Nhóm Những Ước Mơ Xanh (Blue Dreams) Hà Nội
    Trưởng nhóm: Trịnh Công Thanh (0912 085 253)
    www.vndisability.net - www.chatdocdacam.info
    Email to uocmoxanh.hn@gmail.com / trinhcongthanh@hotmail.com
    Diễn đàn Người Khuyết Tật - Discussion forum for disabled people in Viet Nam

Moderator: Nguyen Hong Ha, Disability Forum forum@hn.vnn.vn
    *****bscribe, contact the moderator.
    http://www.undp.org.vn/forums1/khuyettat.htm