1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi muốn viết về những người tôi yêu quý

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi conhuighe9, 28/09/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pc82genetic

pc82genetic Thành viên rất tích cực

Cấm ai vào đây buôn dưa lê hay câu bài đấy.
    Chị ơi, em nhìn chị, em biết chị là người sâu sắc, chứ nhất quyết ko phải là người hời hợt. Hãy là chính mình, mãi mãi là chính mình, chị nhé!!!
  2. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Milan !! đòi dạy em cách câu bài á .Hừ , anh giải nghệ rùi thì làm sao biết đến những cách mới bằng em .He he he . Em ko thèm cấu thui , chứ thích thì cái gã Matrix còn thua xa dù hắn vào ttvn trước iem.
    há há ,luỡng lự giữa dòng sông Thương

3. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Milan !! đòi dạy em cách câu bài á .Hừ , anh giải nghệ rùi thì làm sao biết đến những cách mới bằng em .He he he . Em ko thèm cấu thui , chứ thích thì cái gã Matrix còn thua xa dù hắn vào ttvn trước iem.
    há há ,luỡng lự giữa dòng sông Thương

4. hduybang

hduybang Thành viên rất tích cực

Người tôi yêu nhất là bố
    Bố là người dạy tôi cách sống , còn nhớ hồi 5 tuổi bó cưa ghế ra cho làm bàn học tập viết nên cấp 1 chính tả toàn 10 heeee , thế mà bây giờ xấu ệ ...... là con gái mà toàn có tính của con trai hiiii , ảnh hưởng nặng nề các tính xấu nhất của bố hihiii , nóng tính ,lì lợm , bảo thủ , hơi nguyên tắc , bố thẳng tính kinh khủng khiếp , nói cuộc sống rất công bằng ( điểm này không công nhận , thấy đời bất công bỏ xừ .....) . Dù thế nào vẫn yêu bố nhất nhà , yêu bố nhất hơn cả ............ sau này heeeee , mà tả về bố em ha hihihi ,
    để sau vậy đi ăn đã , đang đói , mà heee hiiiiii bố em đẹp ..... lém hiiii

To live is to struggle
    Có đôi khi ta chỉ muốn khóc mà ...... không thể khóc ? Tự hỏi mình TẠI SAO???
  5. hduybang

Người tôi yêu nhất là bố
    Bố là người dạy tôi cách sống , còn nhớ hồi 5 tuổi bó cưa ghế ra cho làm bàn học tập viết nên cấp 1 chính tả toàn 10 heeee , thế mà bây giờ xấu ệ ...... là con gái mà toàn có tính của con trai hiiii , ảnh hưởng nặng nề các tính xấu nhất của bố hihiii , nóng tính ,lì lợm , bảo thủ , hơi nguyên tắc , bố thẳng tính kinh khủng khiếp , nói cuộc sống rất công bằng ( điểm này không công nhận , thấy đời bất công bỏ xừ .....) . Dù thế nào vẫn yêu bố nhất nhà , yêu bố nhất hơn cả ............ sau này heeeee , mà tả về bố em ha hihihi ,
    để sau vậy đi ăn đã , đang đói , mà heee hiiiiii bố em đẹp ..... lém hiiii

To live is to struggle
  6. gemini_hn

gemini_hn Thành viên quen thuộc

Đôi khi tôi tự hỏi rằng tôi yêu ai, tôi không tìm được câu trả lời và bây giờ vẫn không tìm được câu trả lời. Bố mẹ ư, tôi luôn trách móc rằng bố mẹ đã quá khắt khe với mình, bạn bè ư, tôi luôn đòi hỏi ở bạn bè điều nọ điều kia mà không hiểu người ta đang nghĩ gì. Hay là tôi chỉ biết yêu mỗi bản thân mình nhỉ, có lẽ thế, có lẽ tôi đã quá ích kỷ và không biết yêu.
    gemini
  7. gemini_hn

gemini_hn Thành viên quen thuộc

Đôi khi tôi tự hỏi rằng tôi yêu ai, tôi không tìm được câu trả lời và bây giờ vẫn không tìm được câu trả lời. Bố mẹ ư, tôi luôn trách móc rằng bố mẹ đã quá khắt khe với mình, bạn bè ư, tôi luôn đòi hỏi ở bạn bè điều nọ điều kia mà không hiểu người ta đang nghĩ gì. Hay là tôi chỉ biết yêu mỗi bản thân mình nhỉ, có lẽ thế, có lẽ tôi đã quá ích kỷ và không biết yêu.
    gemini
  8. hduybang

Viết tiếp : Ngày còn trẻ bố đẹp trai lém hihihi , hôm nào em ắp ảnh lên cho các bác xem hihihi , bây giờ tóc bố đã bạc hết rùi hihii . Bố khó tính lắm , các bác trai mà đến chỉ nhận được câu ừ thui , bố em mặt lạnh tanh a` hihihi nhưng em lại khoái cái đó lém nha hihihi hồi trước thằng Matrix đến nhà chơi sợ vãi ......... heeeeee , thui chỉ viết về bố thui hiiiiiii

Bố ! Con yêu bố !​

To live is to struggle
  9. hduybang

Viết tiếp : Ngày còn trẻ bố đẹp trai lém hihihi , hôm nào em ắp ảnh lên cho các bác xem hihihi , bây giờ tóc bố đã bạc hết rùi hihii . Bố khó tính lắm , các bác trai mà đến chỉ nhận được câu ừ thui , bố em mặt lạnh tanh a` hihihi nhưng em lại khoái cái đó lém nha hihihi hồi trước thằng Matrix đến nhà chơi sợ vãi ......... heeeeee , thui chỉ viết về bố thui hiiiiiii

Bố ! Con yêu bố !​

To live is to struggle
  10. hduybang

Người thứ hai em muốn viết là : shogun và I_hate_love
    sở dĩ có chuyện hai người cùng đứng thứ hai là vì cả hai đều :
    Tiếp cho em sức mạnh để sống , nghị lực để vượt qua khó khăn trong cuộc sống , cùng em đi trên con đường mình đã chọn , ở bên em mỗi khi em buồn cũng như những lúc em vui.

I_hate_love là người giúp em hiểu rằng cuộc sống còn nhiều điều ý nghĩa lắm , cần phải luôn phấn đấu và sống cho có ích
    người giúp emSho là hiểu rằng cần biết tha thứ, rộng lượng hơn với mọi người . hoà đồng hơn ........... bạn sẽ có niềm vui

Đối với em hai người rất quan trọng , là những người mà em không thể đánh mất , em yêu cả hai , rất yêu hai người

To live is to struggle