1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi nhỏ nhen,ích kỉ...??

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi romantic_men_a1, 06/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BlueRomance

BlueRomance Thành viên mới

Những j mà bạn đòi hỏi không có j là sai cả nếu bạn và cô ấy đã là người yêu của nhau,nhưng sao bạn không đặt câu hỏi ngược lại nhỉ,bạn đã làm được j cho cô ấy chưa mà bạn có quyền đòi hỏi cô ấy phải thế nào với bạn?Còn theo như bạn nói cô ấy đối với ai cũng thế và đó là bản tính cô ấy rồi thì sao,nếu vậy bạ nên học cách chấp nhận nó trước đã,hoặc cũng có thể là cô ấy chưa hoàn toàn đặt niềm tin ở bạn.Cái j cũng phải dần dần bạn ạ,hãy để mọi việc diễn ra tự nhiên,đừng gượng ép điều ji.GL!
  2. anhldit

anhldit Thành viên mới

Chỉ có thể nói 1 điều tc của cô ấy cho bạn ko nhiều.
  3. BooXoo

BooXoo Thành viên mới

Những câu nhận định kiểu thế này dễ dìm người ta vào tuyệt vọng lắm đấy
    Lên nét hỏi lời khuyên không khéo ...
  4. romantic_men_a1

romantic_men_a1 Thành viên mới

Tất cả mọi người đều có cái lý của mình! Thanks mọi người rất nhiều...! Hnay tôi đã gặp và đi chơi với cô ấy!hixx Vẫn thế, vẫn một cảm nhận là sự hờ hững...nhưng dường như cũng tại tôi.Tôi hko thể làm được nhiều cho cô ấy, tôi hko thể làm cho cô ấy vui.... Tôi đã hỏi cô ấy: Em còn yêu anh nhiều hko?? Và nhận được 1 câu trả lời: Hình như tình cảm em dành cho anh đã phai nhạt dần...Hãy cho em thêm thời gian! Chắc lí do cũng tại tôi, time gần đây tôi wá wan tâm đến cô ấy, có thể điều đó làm cô ấy khó chịu và đã dần xa tôi!Tôi đã định 1 tuần, 2 tuần...hoặc nhiều hơn chúng tôi sẽ hko gặp nhau, hko nhắn tin...Điều đó có phải để thách thức ty của chúng tôi chăng? Hay nó chỉ làm chúng tôi xa dần nhau?? Tôi nên làm thế nào...??? Tôi sẽ chấp nhận tất cả và sẽ hko đòi hỏi những gì hko thuộc hẳn về mình.....
  5. BlueRomance

BlueRomance Thành viên mới

Trong tình yêu ai chả muốn quan tâm và được quan tâm,nhưng thế thôi chưa đủ,cái quan trọng là bạn phải biết cách làm thế nào cho đúng mực,không phải ngày nào cũng gặp nhau là quan tâm đến nhau đâu,mà ngươc lai sự xuất hiện quá nhiêu của bạn có lẽ đã làm cho cô ấy cảm thấy ''ngẹt thở'',xa nhau cũng là một giải pháp lúc này,nhưng đừng lâu quá,1 tuần là vừa đủ rồi,trong thời gian ấy bạn hãy giành thời gian cho mình nhiều hơn,đừng lúc nào cũng chỉ nghĩ tới cô ấy,cho cô ấy có cơ hội quan tâm đến bạn,tôi tin cô ấy sẽ gọi cho bạn trước đấy!!
  6. busicare

busicare Thành viên mới

Thế này là xong rồi.... loạn xạ trong tư duy đến cả cách diễn đạt thế này... em nó té là phải.
  7. ot_to

ot_to Thành viên mới

Mình bị sốc
  8. romantic_men_a1

romantic_men_a1 Thành viên mới

Chắc là tôi đã sai, lỗi ở tôi hết...Tôi chấp nhận tất cả để được yêu và nhận tình yêu của cô ấy như ngày xưa. Anh wa'' yêu em! nhưng anh sẽ cứng rắn hơn rất nhiều...em hiểu chứ. Anh xin lỗi em nhiều lắm,....
  9. penhonhoc

penhonhoc Thành viên mới

ùhm tôi lai ko đồng tình như mấy người đâu. Người nào đang yêu ai lại chẵng có những suy nghĩ ấy nhưng chúng ta phải biết cách dồn nén chúng thành động cơ cho ta tiến lên phía trước. đó chẵng phãi là ich kỉ hay nhỏ nhen gì noi chung là những tâm tình của mình mà thôi.Nhưng cái gì cũng phải có cái giá của nó nhớ nhé![​IMG]
  10. ROCKQUY

ROCKQUY Thành viên mới

Yêu người ta chứ ko phải sở hữu người ta