1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi nhỏ nhen,ích kỉ...??

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi romantic_men_a1, 06/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 102dk

102dk Thành viên rất tích cực

nói chung nếu bác thật sự tin tưởng vào sự chân thành của người ta rồi thì đừng để mất
    tâm lí con gái bây giờ là thế mà lúc nào chả muốn có nhiều người rung động vì mình
    con gái bây giờ ko còn dại dột với cái tâm lí chung tình như ngày xưa nữa đâu những người như thế giờ thành của hiếm rồi bác yêu thì bác phải giữ thôi
    .....
    em nghĩ gặp thăng địch và nói chuyện thẳng thắn và chân thành cũng là 1 cách hay
  2. romantic_men_a1

romantic_men_a1 Thành viên mới

Uhm`"Yêu người ta chứ hko phải sở hữu người ta". Thanks bạn rất nhiều. Tôi muốn thấy em vô tư và thoải mái như ngày nào, nhìn thấy em cười lòng tôi vui lắm.Nhưng em ơi hãy thoải mái cả với anh nữa nhé, " vô tư, trẻ con và cực kì đáng yêu".... Anh yêu em rất nhiều!
  3. ot_to

ot_to Thành viên mới

hmmm
    Sao thấy có vẻ kô bền đâu
    Nhớ hồi xưa có thằng cha nói với mình câu này nà "anh y em nhiều lắm"
    Rồi kết cục đường ai nấy đi, chả chạy theo ng khác ,thay đổi nhanh lắm ....
  4. ImissU_missingU

ImissU_missingU Thành viên mới

Khi yêu ai cũng muốn người đó là của riêng mình là đúng thôi. Nhg mà bác cũng fải thoáng 1 tý. Hồi trước e có người yêu, cũng đi chơi với người này người kia, nhg mà vẫn luôn nhớ, người yêu mình là số 1. Em là em yêu người yêu của e lắm, nhg cũng kô thể nào chỉ đi chơi với 1 người, chỉ cười nói với 1 ng. C/sống mà, có yêu nhau thì ai cung co nhiều mối quan hệ, chỉ cần cô ấy luôn yêu bác là đc rồi mà. Have fun đi, tư tưởng thoải mái thì làm gì cũng thấy dễ dàng,
  5. romantic_men_a1

romantic_men_a1 Thành viên mới

Hko ngờ những câu nói của em làm tôi suy nghĩ nhiều đến thế! Có thể nói tôi wá ngu ngốc, wá hâm... Em biết hko? Vì em mà tôi đã biết ty đích thực là ở đâu. Tôi sẽ là 1 người hoàn toàn khác.! Yêu em cũng theo 1 cách khác, những hành động trước kia của tôi chỉ làm em xa tôi mà thôi. Tôi sẽ cố yêu em theo đúng những gì em mong chờ và đặt hi vọng ở tôi. Tôi tin rằng tôi và em sẽ có 1 ty đẹp. Đừng hành động như thế nữa kẻ ngốc kia, vô tư, thoải maí lên. Tôi cũng muốn được như em " vô tư thoải mái và cực kì đáng yêu__trong em"hii Hãy tha thứ cho tôi em nhé! Hãy mỉm cười vì nụ cười của em là ánh sáng đời tôi đó. Chúc em ngủ thật ngon nha...nói nhỏ này: Anh khác rồi,anh yêu em nhủ chưa bao giờ được yêu.( Hko được xị mặt ra với anh đâu đấy nhé..hii)