1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi phải đến đâu đây?Hãy giúp tôi càng sớm càng tốt

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi lan_tim_dnhd, 04/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lan_tim_dnhd

lan_tim_dnhd Thành viên mới

Tôi phải đến đâu đây?Hãy giúp tôi càng sớm càng tốt

Tôi với bạn trai tôi QHTD nhưng đã tính rất rõ chu ki kinh nguyệt của tôi và chu kì kinh nguyệt của tôi hàng tháng rất đúng ngày. Tôi đã căn cứ vào đó để tính ngày an toan khi QHTD. chúng tôi QHTD trong 1 tuần, đến ngày rụng trứng như tôi đã tính, thì sau khi QHTD tôi đã mua thuốc tránh thai khẩn cấp uống để tránh tình trạng xấu xảy ra. Nhưng mà tháng vừa rồi tôi đã ko thấy có kinh và thấy trong người buồn nôn, chóng mặt, rất khó chịu. Tuy chưa thử bằng que thử thai nhưng tôi đã cảm nhận được rằng tôi dường như đã có thai. Giờ chúng tôi ko có đủ điều kiện để cưới, tôi muốn hỏi tại sao tôi đã uống thuốc ma vẫn bị như thế? Nếu vậy tôi muốn phá thai thi` phải đến bệnh viện nào là an toàn nhất? khoa nào? địa chỉ ở đâu? (tại hà nội) va chi phí la bao nhiêu? Tôi hiện giờ đã 20 tuổi, liệu lần phá thai này có ảnh hưởng nhiều đến sau này ko? Và phương pháp nao là an toan nhất? Tôi đã mang thai được 1 tháng thi co thể nạo được ko? Hay phải như thế nào? Mọi người hãy nói cho tôi rõ!Tôi muốn được an toàn? vậy phải làm sao??????Mong sớm có câu trả lời cho tôi!Cảm ơn nhiều!
  2. MATRIX.

MATRIX. Thành viên rất tích cực

Vào viện C, dịch vụ, ko nên tìm đến các phòng khám tư vì sẽ ko đảm bảo về kỹ thuật!
    [​IMG] NeversayNever
  3. lan_tim_dnhd

lan_tim_dnhd Thành viên mới

viện C địa chỉ như thế nào hả bạn? và vào khoa nào? chi phí tất cả la bao nhiêu, tôi dc 1 tháng thì có thể hút được không? có phải hút là nhẹ nhàng và an toàn hơn ko? Sau khi phá về tôi phải chăm sóc sức khoẻ như thế nào cho an toàn? hãy làm ơn nói rõ cho tôi biết!
  4. muchen80

muchen80 Thành viên mới

Ban dung lo lang wa cu mua we thu thai di,ban gai minh cung uong thuoc cung 3 thang roi chua co kinh cung co trieu chugn buon non.minh mua we thu thai ve bao khogn co thai ,the la 1 vai ngay say co ay lai co kinh nghuyet binh thuong.Nhu vay la khogn sao roi ,Ban dung lo lang nua~ ,nen mua we thu thai cho chac can roi hay lo lang ban nhe.
  5. dtvd

dtvd Thành viên mới

Đồ ngốc. Thử bằng Que thử thai trước đi. Nếu không sao thì lần sau nhớ cẩn thận hơn. Neu dính thi bắt nó cưới. Phá nguy hiểm lắm. Vạn cùng nhất hẵng phá. Lên viện C ở đường Tràng Thi Hà Nội hoặc Viện Sản ở đường đê La Thành. Hiểu chưa. Bảo thằng cu là cưới đi. Neu no không chịu cưới mà lý do lý chấu thì chắc là họ Sở đấy.
    dung

6. gamblelooser

gamblelooser Thành viên mới

Tôi hiện giờ đã 20 tuổi - Ôi nghe câu này mà buồn, mới hai mươi tuổi mà đã QHTD nhiều lần, lại còn sắp di phá thai nữa. Nhớ lúc mình hai mươi mà chưa có mảnh tình vắt vai, chư đừng nói là ********.... Chán cuộc đời này quá.
    Anh kêu vậy thôi, nhưng có vài ý kiến rất chân tình muốn nói với em, nghe hay không thì tuỳ: Thai mới 1 tháng thì đi hut được, chi phí không đắt khoảng 2-3 trăm ngàn là cùng. Có điều sau khi phá thai thì cơ thể sẽ xuống cấp rất nhiều, và xuống như thế nào thì sau này em sẽ rõ ( ngực ko chắc, thâm,...) nói chung là rất xấu.
    Điều thứ hai là: Chắc chắn bạn trai em sẽ sinh tâm lý chán em, muốn thay đổi và hơn nữa là sẽ rất coi thường em, mặc dù lỗi cả hai, nhưng tâm lý là vậy đấy.
    Dù bây giờ anh nói hơi thẳng và phũ phàng, nhưng sau này em sẽ thấy anh nói đúng. Chẳng lâu đâu.
    Vài dòng để em tham khảo.
    Sợ đàn bà, thích con gái !
    I AM CRAZY OF GAMBLE !
  7. muchen80

muchen80 Thành viên mới

Bi gio 16-17 la Qhtd roi .20 la hoi bi tre do.Ngi lai thi cung thay hoi bun` nhung ma thoi dai tan tien ma nhu vay minh cung co nhiu co hoi hon .Khong biet co phai nhu vay thi cuoc song se thoai mai hon khogn nhi?Hay la no se lam cho xa hoi bi suy doi nhi?
  8. hackxihoi

hackxihoi Thành viên mới Đang bị khóa

Chào bạn
    Bây giờ bạn hày chuẩn bị tâm lí thật bình tĩnh, trước tiên đi mua que thử thai về thử : mua ở bất cứ hiệu thuốc nào, sau đó thử độ 5 phút. Kết quả hoàn toàn chính xác.
    1. Nếu bạn có thai hãy đi ngay đến viện C để hút nếu thai còn cực nhỏ, nếu để thai lâu quá thì phải Nạo hay COVAC
    2.Nếu chưa có thai thì cảm ơn Chúa đi, không có cách nào khác là quay trở lại hiệu thuốc, mua dùm vài ba hộp BCS. Không cái gì an toàn bằng đâu, nếu bạn trai hiểu và Yêu bạn ,tính chu kì chỉ là biện pháp tương đối.
    3. Dù sao bạn nên bồi dưỡng cơ thể nhé. Nếu tiếp tục quan hệ kiểu tính ngày thì sau mỗ lần quan hệ nên rửa bộ phận sinh dục bằng nước ấm vắt chanh để diệt tinh trùng.
    Đừng chết vì thiếu hiểu biết bạn nhé

Them an thit cho qua ai co cho it tien, het tien roi