1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi sẽ như thế nào đây trong tương lai ? hiện tôi đang khó khăn , ai giúp tôi được ?? hãy nói ràng K

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi vuthanhminh, 04/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Tôi sẽ như thế nào đây trong tương lai ? hiện tôi đang khó khăn , ai giúp tôi được ?? hãy nói ràng KBC thật sự đoà

trong cuộc sống , mỗi người đều mong cho mình có một tương lai tốt đẹp ..và để mong muốn đạt được nó chúng ta đã và đang làm gì ??? bạn có thể nói cho tôi biết bạn đang học gì ?? làm gì ?? và đoán được tương lai 10 năm nữa bạn sẽ thế nào không ?? quan điểm của bạn thế nào về gia đình ? bạn mong muốn có một gia đình của riêng mình như thế nào , bạn đang gặp khó khăn và cần sự giúp đỡ của mọi ngưòi ????..v..v...
    topic là nơi các bạn có thể nói ra hết những khó khăn của mình trong cuộc sống riêng tư cũng như trong công việc..biết đâu sau đó bạn sẽ là đồng nghiệp của tôi ,..?? biết đâu đấy ?????bằng cách này các thành viên có thể giúp đỡ nhau thiết thực hơn trong cuộc sống hàng ngày ! KBC chúng ta sẽ là một gia đình thực sự ???? câu hỏi đó dành cho các bạn ..Nào , mạnh dạn lên chứ ???

Được vuthanhminh sửa chữa / chuyển vào 23:55 ngày 04/05/2004

Được vuthanhminh sửa chữa / chuyển vào 23:57 ngày 04/05/2004