1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi thất bại!Có cách nào thay đổi được hình ảnh của mình trong mắt cô ấy không?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tiet_canh, 23/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bullfrog

bullfrog Thành viên rất tích cực

Tưởng tiet_canh là người có gan làm gan chịu chứ nhỉ? Đã lập nên cái topic này như 1 chiêu đòn tâm lý với em nó thì nhỡ mọi người trên này chẳng may có post bài trúng tim đen nhà cậu thì cũng đành cười trừ thôi chứ?
    Dù sao thì cũng chúc cậu mọi chuyện tốt đẹp. Tớ là người thích suy nghĩ mọi chuyện theo xu hướng lạc quan: mong rằng câu chuyện này sẽ có 1 kết thúc tốt đẹp cho cả cậu và cô bé kia.
    Cheers
  2. tiet_canh

tiet_canh Thành viên mới

Em chỉ chiêu đòn tâm lý đúng bài đầu thôi ,sau đó là không lường hết được diễn biến .Đúng là giờ đành cười trừ . Cảm ơn lời chúc của bác .Em vẫn cặm cụi hành quân , hy vọng ngày mai tươi sáng
  3. cigarillo

cigarillo Thành viên mới

Bỏ wa cái đoạn vàng vàng. Thay vào đó, chú kia fải hào hứng kiểu như ... tuyên thệ trc biểu trưng Đoàn vào ngày 26/03 nào đó.

4. tiet_canh

tiet_canh Thành viên mới

Em chỉ có thể móc hết ruột gan nói 1 câu :
    "Quyết tâm không bỏ cuộc .Xin thề !Xin thề! Xin thề!!!!!!!!!!"
  5. omaichuoi

omaichuoi Thành viên mới

Câu này là nói với ai đấy ?
  6. tiet_canh

tiet_canh Thành viên mới

Em biết là bác hiểu
  7. iceofthesun

iceofthesun Thành viên mới

Ý của mình thì bác anhcodon_hn đã nói hết rồi
    Có điều xin chốt lại một chút thôi: bạn đang ở bờ bên này, bé yêu đang ở bờ bên kia và...em gái bạn là cái cầu ở giữa.
    Bây giờ muốn làm gì thì điều cần trước tiên là em gái bạn đã. Bạn nên thay đổi ngay từ cách cư xử với em gái mình, dù gì thì nhà cũng chỉ có 2 anh em mà bạn hơi lạnh nhạt (mình nói theo ý bạn thế chứ còn thực tế ra sao thì chỉ có bạn mới hiểu thôi thì e là không ổn cho lắm. Bọn con gái rất hay suy diễn đại để như là: với em gái bạn còn đối xử lạnh nhạt thế thì đến mình là người ngoài thì....chắc bạn cũng hiểu ý mình
    Ở đây mình không đề cao tính tính chiến thuật này nọ, nhưng mình nghĩ đó là điều bạn nên làm cho dù chuyện với cô bé yêu kia có thành hay không !
    Quay lại chuyện chính thôi !, một khi mặt cầu đã láng phẳng trơn tru thì chuyện qua bờ bên kia không còn khó lắm đâu bạn ạ.
    Hy vọng vài ý kiến của mình sẽ giúp được ít nhiều cho bạn !
    Thân ái !