1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi viết cho tôi

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi silyduck, 01/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

chị vịt có nhà mới mà bi h em mới biết nhỉ. sao lại chuyển nhà hở chị. mấy hôm ko vào ttvn nhưng vẫn kịp update tình hình box ta từ mấy anh giai trên này.
    ồi, giờ mới biét trên này có 1 chị mà theo các boys box TS tiết lộ là rất chi là hay ho nha. chị vịt biết chị này mà. chị mà trước hay cmt trong top cũ của chị í. nghe bảo sắp băm roài, cơ mà cách sống rất xì tin đáng iu nhá.
    các anh ấy bẩu, cái cái gì mà cái điếu uỷ ban ấy. ông em ko hút thuốc lào nên em ko rõ nó khác điếu nhà điểm nào. cái điếu ấy, nghe bảo anh nào hút cũng kêu ro ro chị ạ. điếu mà thông bằng lông nhím thì nghe bảo kêu lắm chị nhỉ. kêu hơn lông gà à chị? chị bán quán nước thì phải hiểu điếu uỷ ban chứ ạ?
    hnay bận học đêm, hẹn chi hôm khác em update thêm chi tiết và cụ thể nhiều nhiều thông tin hot khác ạ. cơ mà em phải có hứng post cơ chị ơi, chuyện về cái điếu này dài mà chị, bởi em chuyên thu lượm thông tin mật từ uỷ ban xã, nhà em gần uỷ ban .cái gì em cũng nắm dc rõ mà. lần sau nếu hứng em sẽ tả cho chị rõ hình thức và công năng của cái điếu nhá. có cần liệt kê các anh đã hút ko chị?
    Được 8kenshin sửa chữa / chuyển vào 22:52 ngày 02/09/2009
  2. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

điếu đâu rồi nào, lại có thêm 1 ông muốn rít phát đây này.
    hàng khuyến mãi , miễn phí có khác, ông nào cũng rít cơ
  3. silyduck

silyduck Thành viên mới

Đề nghị bạn 8ks không buôn chuyện điếu cày ủy ban ở đây nhé. Giờ này làm gì còn ai hút thuốc lào. Tôi có một cái ống điếu nhưng chỉ bày trong nhà làm vật trang trí thôi.
  4. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

em thật, em ko thù oán ji cái điếu uỷ ban này cả chị ạ. nhưng em là em ghét cái thái độ, khinh bỉ cách sống hàng chợ rẻ tiền nhưng lại ko biết mình là ai của con điếu ghẻ này.
    điếu cày thì ai hút cũng thế thôi, dưng mà gạ người ta, mơi hàng người ta hút xong thì nằm im trong xó cho nó lành. cho nó dc tiếng ngoan.
    cơ mà con điếu này lại k như thế. nó cướp khách của người khác, cướp toàn khách hot, rồi quay sang chọc ngoáy, mỉa mai người bị nó cướp hàng. nó rủ rê các anh giai hút, xong rồi đi dè bỉu các anh là lẽ ra các anh phải ôm lấy em mà hút mãi cơ, chứ thấy điếu khác mà sán vào hút thì nó hô hoán danh dự các anh là ko tốt ngay. haizzzzzz........
    em đang đợi điếu ấy lên đây, em sẽ tung hê tên tuổi, địa chỉ cho các anh khác biết bộ mặt thật của nó, cùng các phi vụ ăn hàng của nó với các anh nữa.
    giờ thì em té đây. ngồi đợi vậy.
  5. silyduck

silyduck Thành viên mới

Bạn viết gì mà nghe sợ quá.
    Tình hình là dạo này vẫn tăng cân, dù đã cố gắng nghiên cứu khẩu phần ăn rồi. Tối nay không dám nấu cơm, sợ lại ăn nhiều không kịp tiêu hết chất, nhất là tinh bột, càng ăn càng béo.
    Chẳng biết ăn gì cho đỡ nhàm, cuối cùng là làm món bánh đa đỏ trộn. Gọi là trộn nghe cho nó oai chứ không đủ nguyên liệu như ngoài hàng ăn, có gì thì tận dụng đó thôi. Bánh đa đỏ vẫn còn, rau muống chạy ra ngõ mua ù một mớ, thịt nạc băm sẵn trong tủ. Rau muống luộc qua rồi xào kỹ với thịt, bánh đa trần lên, cho nhiều chanh, nhiều tương ớt chinsu, trộn cật lực. Không ngờ ăn ngon thế.
    Ăn hết một bát to, còn nhiều lại chan nước rau muống luộc, ăn bát thứ hai là món trộn nước.
    Hai bát đầy. Thế này thì còn gọi gì là giảm béo.
  6. silyduck

silyduck Thành viên mới

Anh 3r qua chơi. Mời làm chén chè đặc nhé. Vịt đang pha.
  7. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Em 8kenshin ơi, chị Vịt không đủ " 12 thành phần công lực " để nghe các chuyện giật gân về " điếu cày uỷ ban" của em đâu.
    Em tha cho chị Vịt để chị ý còn tập trung vào chuyên môn " cơm áo gạo tiền " p2
    Định không cmt trong topic này nữa nhưng thấy em 8kenshin khiến chị Vịt phải dùng đến từ " khiếp " nên ...
    Thôi mời chị Vịt tiếp tục chuyện ăn uống và tình yêu...
  8. silyduck

silyduck Thành viên mới

Vầng, bạn Sao nói hộ lòng tôi rồi. Vịt già rồi, nghe mấy chuyện đó là cứ giật mình thon thót giống như kiểu bắt bà lão gần đất xa trời nghe nhạc sàn ý. Sợ thật đấy chứ. Bạn 8ks làm ơn thương đến Vịt già với Vừa thấy bác 3r, chắc dòm thấy vụ điếu cày gì đó bác ấy cũng giựt mình nên chả kịp uống chén chè đã tất tưởi đi mất.
    Cái này là nịnh 8ks để chuyển chủ đề này
    Bạn Sao thích thì cứ ghé qua chơi. Tôi là ngôi nhân xưng thứ nhất số ít thôi. Ai viết thì đều là tôi tất.
  9. Baron282

Baron282 Thành viên rất tích cực

Hihi, đúng là chủ nhà ngồi uống trà ở cửa nên tia thấy liền, cảm ơn, cảm ơn, trà nóng quả là ngon . Dưng mà chủ nhà cứ ăn uống như vầy thì chỉ có Up chứ chẳng có Down đâu .
    Em 8gì đó không nên đem chuyện của cá nhân vào chiếu trà nhà Vịt làm gì, mất hay đấy.
    Giữ trong lòng thấy khó chịu thì pm riêng cho anh, anh làm cái thùng rác hộ Vịt cho, kẻo Vịt ăn no mà nghe chuyện ấy thì....
  10. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

các anh chị thông cảm , sau vụ này em còn lôi một số ca khác lên thớt nữa cơ ạ. em có 18 cái nick cơ, tha hồ lật mặt kẻ nào sống 2 mặt. tính em nó thế, khi đã thích chơi ai là chơi đến cùng ( ấy là kẻ em khinh ), em hứa sẽ theo vụ này đến cùng, khi nào 18 cái nick bị khoá hết thì thôi. à ko ạ, em sẽ lập tiếp 100 cái nữa chứ, để em đì kẻ nào em thấy ngứa mắt, nên anh baron 282 cẩn thận với em nhé. em mà đã liệt ai vào danh sách thù vặt của em thì coi chừng. kể cả chị vịt nếu khác ý em em cũng ko tha đâu linh khuê còn vãi lúa khi thấy nick em hiện ra cơ mà
    em đi xem phim đây, chị em mới thuê đc cái đĩa phim hàn quốc nghe nói hay lém, e xem để mà học cách đối nhân xử thế sao cho công dung ngôn hạnh vẹn toàn cho khỏi ế chồng