1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi viết cho tôi

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi silyduck, 01/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. silyduck

silyduck Thành viên mới

Sáng nay lại chén no như bống. Giờ làm tách cafe cho tỉnh táo rồi đi làm thôi. Không biết hôm nay tình hình có khả dĩ hơn không. Mấy ngày qua chẳng có dấu hiệu gì của gầu cả.
    Tiền ơi, mi ở đâu.
  2. Jeremy

Jeremy Thành viên mới

Bạn Vịt, tớ cũng là người hay comment top trước của bạn. Dạo này chẳng hiểu sao không thể nào vào được ttvn cả ở nhà lẫn cq nên không cập nhật tình hình.
    Tự dưng sáng nay lại vào được thế nên tớ rất ngạc nhiên vụ điếu cày uỷ ban. Quả thật chả hiểu gì cả. Bạn Vịt hay em 8ks có thể giải thích hay pm gì cho tớ được không?
    Mà tự dưng sáng nay vì vào được nên nhận ngay quả pm của mod bless là bài của mình bên "Như chưa có sự bắt đầu...." đã bị mod xoá vì không hợp chủ đề. Nói thật chứ nhiều khi tớ comm là tớ quên ngay và luôn lập tức.
    Mà nói thật với các người cũ chứ dạo này tớ thấy box TS chán thật cơ. Không còn hấp dẫn như xưa nữa. Hay là các mem cũ cũng thấy như tớ nên làm quả điếu cày uỷ ban để thành đại hội võ lâm đấy hả các bác?
  3. silyduck

silyduck Thành viên mới

Vụ điếu cày uỷ ban, đọc kỹ nát óc may ra hiểu lờ mờ vì cách nói ẩn dụ tinh vi và ngôn từ sắc quá.
    Đầu Vịt bé tí.
    Dậy sớm thế mà đi làm muộn. Dở quá là dở.
  4. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

thoai các chị ạ, đấy là em chỉ mới vén 1 phần bức rèm lên. chứ em mà kéo hẳn lên đây thì có kẻ muối mặt với ttvn luôn. bi giờ em đi đong giai đã, ko có kẻ cướp hàng của em mất. tính em ko hiền dc như 2 chị rolling vs Secret, 2 chị cứ phải nói vòng nói tránh chứ em điên lên, nóng mặt lên là em tương cả họ tên quê quán chiều cao cân nặng thậm chí hình ảnh lên đây luôn. lý lịch cái điếu này các giai nhà em cho em biết cả. cái điếu ấy gặp anh nào cũng gạ phang , haizzzzzzzzzzz.
  5. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Bạn đừng có nhắc đến tớ. Dù được khen hiền thì cũng thích nhờ. Hồi xưa xem phim TQ, rất nhớ câu ""oan oan tương báo". Ân oán cứ chuốc vào, thì cứ ngày này đến ngày kia, đời đời kiếp kiếp không bao giờ hoá giải được. Như vậy chả hay ho gì. Cái vụ điếu cày của bạn nghe nó vô duyên, và làm người đọc cảm thấy khó chịu. Nghỉ đi. Thích nói đến đứa nào, khỏi ám chỉ, nhảy vào chỉ thẳng mặt nó ý. Kể cả mất thêm vài nghìn cái nick nữa, tiếc gì, nếu mà đã thích chơi nhau. Tốn thời gian với mấy cái trò kiểu này, thật sự chả muốn nói.
    Em xin thông báo với chị vịt. Thông báo và đồng thời xin lỗi. Em đã ấn phàn nàn vì cái topic này trùng lặp nội dung và chủ đề với topic cũ. Tất nhiên thích viết gì thì viết, nhưng cũng nên tôn trọng người khác, đồng thời để đất cho người khác nữa chứ. Vậy nhé, góp ý chân thành, đừng có bực mình em. Mà anh Bless dạo này buồn cười nhỉ, cái cần giải quyết thì chẳng thấy giải quyết gì.
    Thôi, hết chuyện ở đây.
  6. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

chị rolling này hâm à? ai động đến nhà chị mà chị bù loa lên như mèo cháy...thế? ko aj nhắc đến m` thì ngồi đấy mà hóng. cũng là đàn bà con gái với nhau cả em ko muốn chì chiết sỉ nhục ai, cơ mà quá với em là ko dc, em cho tanh bành hết.
    coi như em tạm xì top chủ đề điếu cày uỷ ban vì tôn trọng các chị, còn cái điếu kia, hễ để em thấy mò mặt lên ttvn thì chết với em ngay, khi ấy em lôi lý lịch và hành tung khả ố lên thì đừng trách em ....biết cách chơi đẹp.
    chào các chị già em phắn đây.
  7. silyduck

silyduck Thành viên mới

Không vấn đề gì. Nếu vi phạm quy định thì sẽ bị xử lý thôi.
    Cái topic cũ dài rồi, chẳng qua là tôi chỉ chuyển nhà sớm hơn, chứ tôi đang để nó trôi, có viết bài vào đó đâu. Lẽ ra phải đề nghị mod khóa lại trước.
    Với lại cũng thú thật là ngơ ngơ ngáo ngáo không nắm rõ quy định lắm, chỉ lờ mờ là hình như khoảng 100 trang thì bị khóa thôi.
    Giá như bạn nhắc nhở trước rồi hãy báo than phiền thì thiện chí hơn. Nhưng cũng không sao, vẫn cảm ơn bạn đã báo sau khi làm.
  8. rollingStar

rollingStar Thành viên tích cực

Không đọc kỹ lắm, nhưng hình như trong vài trang trước, đã có ai nhắc nhở chị rồi thì phải. Chắc vô tình bỏ qua không đọc. Trong khi viết trả lời, đọc được mấy bài đầu tiên. Chính xác là ngay trang 1.
    Thôi cái gì làm thì đã làm rồi. Rút kinh nghiệm vậy. Dạo này chẳng cơm áo gạo tiền gì. Cũng chẳng viết gì cho mình. Buồn thật, chẳng biết tự quan tâm đến mình gì cả, toàn chuyện đâu đâu.
  9. Baron282

Baron282 Thành viên rất tích cực

Híc, anh chỉ nói là cái điếu cày, điếu bát gì em nói làm loãng topic thôi, và có bức xúc gì thì anh tình nguyện làm cái thùng rác cho em đổ, chứ có làm gì đâu mà cẩn thận hả em, nghe sợ quá . Mà hồi này ttvnol sao khó vào thế nhỉ .
    Vịt ơi, vừa phải thôi, cứ no như bống có mà giảm cân
  10. 8kenshin

8kenshin Thành viên mới

giời mát nên hn em cũng mát theo giời luôn chị chủ topic này chắc thể trạng béo tốt khoẻ mạnh, nên hay ăn nhỉ,hôm nào em rủ qua chợ Châu Long chén cháo lòng tiết canh với em nhe. chỗ ấy gần nhà em, toàn món cổ truyền, tiết canh ngan, làm ly rượu trắng nữa thì tuỵệt, trước sáng nào e cũng làm 2 bát nhỏ tiết, bọn con trai ngồi bên cứ liếc xéo ra ý hâm mộ lắm
    cơ mà ăn tiết xong, chùi mồm ko kỹ, vào lớp có bữa mấy đứa cứ la ầm lên " chết mày, sao mồm lại thổ huyết ra thế hả?" kể con người là giống zã man nhất, ăn cả máu thú vật, phàm tục quá, nên em quy ra chẳng ai trong sáng, thanh tao cả.