1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tôi xin từ chức

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi linkinhot, 10/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

tôi xin từ chức

vâng,tôi_linkinhot_xin thôi ko làm mod nữa
    tôi tự nhận thấy rằng tôi chẳng thể có đóng gì cho box của chúng ta
    tôi ko có trình độ để post các bài viết chất lượng
    ko đủ thông minh và sáng tạo để nghĩ ra những cái mới
    ko có nhiều thời gian online để post nhiều bài
    ko có khả năng làm cho box phong phú,sinh động
    ko biết làm gì để các thành viên gắn bó với box
    box đìu hiu như ngày nay 1 phần cũng do tôi
    vì thế tôi xin từ chức để người khác lên thay
    mong rằng người ấy sẽ làm việc hiệu quả hơn tôi

..........I wanna run away...........
  2. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

sao ?mọi người nghĩ sao?em cũng thấy em y như HOA vậy?có lẽ em cũng nên xin từ chức ,nhưng thực sự thì em thấy việc đấy cũng chẳng ích gì vào lúc nào ,nhiều lúc muốn đóng góp lắm nhưng thấy bất lực vì không đủ tài năng
    cyber_girl love LINKINPARK and TTVNonline
    who do you think you are ?
  3. Zeter

Zeter Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Hoàn toàn đúng!
    Không còn gì để nói.Các bác nghĩ xem:
    1.Box mình chưa có được sự tổ chức tốt.Nói thế hơi quá nhưng chỉ chuyện họp hành em cũng chán các bác rồi.Rát cổ bỏng họng mới gọi đi được nhưng rốt cuộc chẳng làm gì cả.Thế mà cũng mang tiếng là LPFC.Em chẳng có ý chê gì đâu nhưng sự thực là box mình như trò chơi vậy.Không có bác nào có nhiệt huyết và thực sự chết vì Rock.Ngay đến việc nhỏ là setTitle cho BOx cũng thôi,chẳng thấy đâu.Các bác không có sự quyết đoán.THôiem biến đây 2 và3 em sẽ nói sau.

Zeter
  4. BYE_BYE_MY_LOVE

BYE_BYE_MY_LOVE Thành viên quen thuộc

hẹ hẹ,em nghĩ tốt nhất các bác mod ở box mình nếu thấy mình đủ tài năng thì hãy làm không thì từ chức sớm ngày nào thì tốt ngày ấy để cho người có tài năg thực sự lên làm.sao việc này lại chẳng ích gì,có mod mới box sẽ thay đổi dù chỉ là 1 phần rất nhỏ.
    to cyber_girl:tao vẫn biết mày là người có công lập nên box nhưng nếu mày không đủ khả năng thì từ chức đi
  5. bananasea

bananasea Thành viên quen thuộc

Rạn nứt rùi,ngày tàn của LPFC đã đến.Sau 1 thời gian khá lâu ko online,tui thấy tình hình bây giờ có vẻ bi đát quá.Lãnh đạo chán đời,thành viên thì ko ủng hộ====>LPFC sẽ ra đi nhanh chóng
    Thôi ai đã làm rồi thì cứ làm tiếp đi,chứ bây giờ thì kiếm đau ra người mà đòi thay thế.Hoặc nếu mọi người thấy ko kham nổi thì tăng thêm số mod lên,từ 3 người tăng lên 5 hay 6 chẳng hạn.Mỗi người sẽ ko 1 việc như vậy thì sẽ ko quá tải nữa và công việc sẽ nhàn đi rất nhìu
  6. FACE_OF_EVIL_GIRL

FACE_OF_EVIL_GIRL Thành viên quen thuộc

sao lại như vậy cơ chứ?? biết rằng là linkin o thể đóng góp cũng như viết bài gì nữa cho box nhưng hiện tại chúng ta phải hiểu rằng luợng thông tin của chúng ta về lp là quá ít mà nói chăng đi nữa chúng ta cũng chỉ là học sinh mầy mò trang web rồi tìm dịch tất tầt tật về lp khó khăn lắm chứ đâu phải điều đơn giản đó cũng đâu phải lỗi của lp
    đừng nói với evil box ta sẽ sớm down nha' bây h ttvnol tệ hại wá có biết bao nhiêu box cứ thành lập ra lê liệt nhưng chẳng mấy ai trụ lại đc ... cái chính là do chúng ta thôi mỗi một thanh viên tự ý thức viết bài tự đóng góp1 chút gì dù là nhỏ bé cho box cũng làm box trở nên ấm cúng hơn chứ bây h ngồi nói thì đc gi` chứ?? mình yêu thích và tham gia lp mìnhc hẳng muốn đến lúc box ta phải closed đâu............
    YOU R MY VIRTUAL ANGEL... BABY!!!.NICE TO BEING YOU
  7. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

mình cũng thấy evil nói đúng đó ,cái chức mod với mình nói thật là hồi xưa nó có sức hấp dẫn chứ bây giờ chẳng là gì ,mình cũng như mọi người ,yêu thích LP nhưng vốn liếng về âm nhạc khônngcó nhiều,mặc dù nhiệt tình thì có thừa ,nhiều lúc muốn post bài lắm nhưng không biết viết gì nữa ,chắc đó cũng là trăn trở chung của mọi người phai o?,như evil nói ,mong là mọi người cố gắng đóng góp ít nhiều để box chúng ta không bị đóng cửa ,mÀ album mới của LP cũng sắp phát hành rồi ,lúc đó chúng ta sẽ có nhiều cái để nói hơn
    cyber_girl love LINKINPARK and TTVNonline
    who do you think you are ?
  8. Slash

Slash Thành viên rất tích cực

Từ chức ko khó nhưng vực box dậy mới là cái khó .Vì đây chỉ là box dành riêng cho 1 ban nhạc , ko được tổng hợp như các box Rock khác nên mọi người ít vào.Tốt nhất là mọi người cố vực dậy đi , đừng viết về LK ko , viết thêm cả về Nu-metal đi .Các box rock bên kia ko có Nu metal tranh chỗ ở đây đâu.
    to cyber_girl : được biết là em học PĐP , box PĐP hiện nay đang thiếu mod , nếu ko tích cực được bên này thì sang làm mod box PĐP nhé .Tham gia CLB ở trường giúp em tích cực viết bài hơn cho box Linkin' Park đó .
    HAVATAGE
  9. BYE_BYE_MY_LOVE

BYE_BYE_MY_LOVE Thành viên quen thuộc

Cái chính là bây giờ mod của box ta cực kì thiếu thời gian online ,thành viên cũng toàn người sắp thi đại học cả,vào lúc này em nghĩ các bác mod giải quyết thế nào cho tốt là được
  10. Zeter

Zeter Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Thôi ko nói nhiều nữa .Từ chức là từ chức thế thôi.Em tiếp.
    2.Em thấy các bác cũng có trách nhiệm.Ai đời là LPFC mà chẳng thấy các bác có gì là nói nhiều đến Lp cả , chí ít là còn nói về SF và LB(Thế này sao ko sang hẳn M-Rock FC!) nhưng còn những chủ đề chuối không chịu được như "nhật ký.." của rapmetal hay "có ai đi Rockshow......." của bye bye...... .Các bác cứ gủi chủ đề vớ vẩn thế thì lấy đất đâu nói chuyện NU-Metal , lập ban nhạc? Dù là diễn đàn thì cũng nên có tổ chức tý chứ?
    3.Vụ này là em thấy box mình sắp chết đến nơi nếu ko thay đổi mọi thứ , nhất là các mod dù ko phải từ chức thì tích cực lên chứ.Em không đòi hỏi các bác nhiều ngay cả việc trực tuyến quản lý forums nhưng ít ra cũng không có chỗ cho HOT hay ai đệp trai nhất Lp.v.v.v.v.Em nghĩ các bác phải học tập bọn Metal một tý.
    À mà bác puppytin đâu rồi?

Zeter