1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tôi yêu con gái Nguyễn Thượng Hiền!

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi svktic, 14/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jeno

Jeno Thành viên rất tích cực

Chà chà.... Tiếng lành chưa đồn tới đâu thì tiếng dữ đã bay quá xa rồi. Mới vô box Le Hồng Phong cũng có topic con gái. Nhào vô làm loạn lên. Qua bên này cũng làm loạn lên...
    Hoatuongvi sao không có chính kiến vậy? Người ta nói sao cũng nghe thì hơi nguy hiểm nha. Jeno nói thế chứ cũng thuộc loại lương thiện, hông như hai tên đại gian ác tin-tac và ledminh mà ai cũng biết Không tin thì hỏi... Em-be Trong này chỉ có Em-be mới biết được Jeno tốt thế nào...
    Jeno
  2. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

hì hì.. . tên Jêno này lẹ làng, nhanh chân hơn mình rùi Hãy iu người đến sau đi mấy ẻm ơi!
    Xin tự giới thiệu, Fool again, người đã được, đang được và sẽ được con gái NTH iu mãi mãi! Xin các bạn ủng hộ à
    Ở đây, tui biết Bé bé nè, Cassiechit nè, mấy vị này đã hứa đưa lối dẫn đường tui rồi đó
    . Fool bước đi âm thầm .
  3. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

to fool: <BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ: Xin tự giới thiệu, Fool again, người đã được, đang được và sẽ được con gái NTH iu mãi mãi! [/QUOTE] uh fool đúng là người dễ xương nhất, ga lăng nhất đúng ko nè, thứ 7 tuần này fool được vinh dự dẫn bà con box NTH đi ăn chè đúng ko nè
    còn Jeno: muốn tiếng lành đồn xa thì hành động đi hen. HI' hi' ăn chè xong bà con muốn ăn gì nữa nào, jeno xung phong dẫn đi đấy (chà em-be hiểu Jeno nhất mà, nên biết là jeno sẽ ko từ chối đâu)
    Life is a journey
    Được em-be sửa chữa / chuyển vào 01:03 ngày 27/03/2003
  4. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Tên Jeno này wá lắm rùi, qua bên LHP chê con gái LHP thậm tệ. Bi giờ qua bên đây tán tỉnh con gái NTH.
    Ledminh
  5. Jeno

Em-be nói thế là ý gì hở em? Muốn anh nhịn đói đi học huh? Nhưng mà Em-be nói là cấm có sai. Em-be hỉu Jeno nhứt mờ... Thứ 7 hen bà con. Ai hẹn chỗ tập trung đi, Jeno tui nhất định có mặt.
    >>ledminh: thì bên nào tui cũng làm náo loạn lên nên nhiều người ghét là dzậy á. Nhưng mà bên kia tui đâu có chê, có bên nào dám chê đâu. Chỉ là tạm chê để rùi sau đó khen thui ông ơi...
    Jeno
  6. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Bé bé à, Fool dắt bé thì hổng thành vấn đề rồi, nhưng mà, dòm cái bản mặt tên Jêno đáng ghét quá à, muốn bóp mũi cho nó tiêu luôn.
    Uhm, nếu ăn chè thì có là bao nhỉ? Okê, duyệt! Nhớ đừng rủ tên Jêno cà chớn ấy nhá, rủ Saladin thì được!
    . Fool bước đi âm thầm .
  7. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

anh fool ghê nha. Chỉ dẫn một mình chị em_be thôi hả? Không được đâu, phải dẫn cả box NTH đi chứ. Ai biểu anh cua con gai NTH làm gì. Nhưng đó là một vinh ạnhh mà không phải người nào cũng đượcđâu nghe
  8. Jeno

Tên Fool kia. Giữa chốn long linh qui phụng NTH này tui hông muốn cãi lộn dzí ông à nhe. Sao suốt ngày đuổi tui dzậy. Phải cạnh tranh công bằng chớ, Em-be thấy anh nói đúng hông?
    Tên Saladin bên kia thì suốt ngày hắn chỉ biết có cái box bên đó thôi. Hắn không đi mấy box khác đâu. Tui thì lang thang khắp. Bởi dzị chả ai cấm được tui.
    Jeno
  9. nobbig

nobbig Thành viên mới

Cái mặt thí ghét!!! Đuổi đi chứ để đây làm gì!!!
  10. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

nhìn cái dòng status của anh là bít rui...hehe...ai dám cua..anh..hehe

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........