1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tổng đài giải đáp thắc mắc của Mobiphone ? Bác nào dùng Mobi cho em hỏi tý

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Red_Skin, 22/12/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

từ cái hồi bị chập 5 tn đến h. Tớ bỏ hẳn mobi chuyển sang viettel roài thấy mạng miếc vẫn ngon lắm. Thế mà mọi ng` cứ bảo viettel lởm
  2. Marki

Marki Thành viên rất tích cực

Riêng lên núi thì cứ Vịt Teo mà táng bác ạ! Còn vùng sâu ngõ xa nhà heo hút bê tông cốt thép địch sao được thằng Mobifone
    Em vừa gọi lên tổng đài để hỏi về nhạc chuông chờ mà em thắc mắc thì cú bắt máy đầu tiên là 1 em giọng ngọt như mía cười bảo mình là mã số bài hát anh chọn ko có trong khi mình nghe rõ ràng nhìn rõ ràng ở cái Laptop trước mặt là số đó em ý bảo là mình cài lại.
    Tăt đi cài thử bài khác gọi ko được bảo bạn gọi vào vẫn tút bét nhè thế là lại gọi lên tổng đài, lần này là 1 em giọng ngọt như đường bảo chờ mình chút để em ý ktra và em ý bảo mình vừa thay bài hát đúng ko? Bản cũ là bản guitar và em ý kích hoạt cho nhạc chờ, yêu thế chứ ối má ơi sao em thứ 1 thì bảo mã số bài hát của mình ko tốt tại còn em thứ 2 thì nói chính xác là sao? Huhuhu... thật là củ chuối
    Anyway, xong rùi. Rảnh nợ ko bị la là sao mà ko cho nhạc chờ để mọi người gọi lâu quá
  3. d3ti3n

d3ti3n Thành viên mới

Nói chuyện mấy em TĐV này mãi cũng ko hết đâu
    Vặn vẹo 1 tí là cứng họng,1 lúc ko hỗ trợ được là chơi trò sóng kém rồi bắt ngừng liên lạc
    Chỉ được cái giọng ngọt như đường hoá học thôi
  4. Grandlama

Grandlama Thành viên mới

gọi 10 lần thì 9 lần là Nam .