1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Top 10 Nha khoa làm răng sứ, niềng răng và cấy ghép Implant đẹp và tốt nhất Bình Thạnh

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi MyAuris, 04/01/2021.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MyAuris

MyAuris Thành viên mới

Sức khỏe răng miệng là một vấn đề cực kỳ quan trọng. Một hàm răng chắc khỏe, sáng bóng sẽ giúp bạn tự tin hơn trong cuộc sống. Hiện nay, để đáp ứng nhu cầu của các khách hàng, các phòng khám Nha khoa mọc lên như nấm sau mưa.

Nhưng đâu mới là tiêu chuẩn của một phòng khám nha khoa uy tín, có thể tin tưởng để chăm sóc tốt nhất cho hàm răng của mình. Nếu đang sinh sống tại quận Bình Thạnh, bạn có thể tham khảo bài viết dưới đây, để lựa chọn cho mình một phòng khám uy tín, thuận tiện cho việc thăm khám và điều trị răng của mình nhé!

1. Nha khoa Đại Nam Bình Thạnh

Đã đi vào hoạt động hơn 20 năm, mở ra hơn 30 chi nhánh khắp cả nước, Nha khoa Đại Nam đã tạo được chỗ đứng trên thị trường.

Là địa chỉ đem lại nụ cười tự tin cho các sao Việt như: Quang Minh, Lý Hùng, Trung Dân, Vũ Ngọc Ánh, Khổng Tú Quỳnh…

Nha khoa Đại Nam quy tụ đội ngũ các y bác sĩ giàu kinh nghiệm, thường xuyên được tu nghiệp tại nước ngoài, được tiếp nhận những công nghệ điều trị Nha khoa mới nhất, để hỗ trợ khách hàng hiệu quả hơn.

Các nhân viên phục vụ ân cần, chu đáo, bạn có thể yên tâm về vấn đề an toàn trong suốt quá trình làm răng.

Sở hữu hệ thống, trang thiết bị, máy móc hiện đại... Nhân viên luôn kiểm tra và xử lý hệ thống vô trùng để đảm bảo vệ sinh phòng khám theo tiêu chuẩn, những dịch vụ của Nha khoa ngày càng chuyên nghiệp và đa dạng. Bạn có thể đến thăm khám và điều trị răng qua địa chỉ dưới đây.

Địa chỉ: 485 - 487 Bạch Đằng, P. 2, Q. Bình Thạnh, TP.HCM

2. Nha khoa My Auris

Chưa có chi nhánh tại Bình Thạnh, nhưng Nha khoa My Auris có 2 chi nhánh đặt tại trung tâm quận 1 và quận 3. Rất nhiều khách hàng ở các tỉnh lân cận đã

không ngại lên Thành phố để được làm răng tại Nha khoa này. Từ Bình Thạnh qua chi nhánh của My Auris ở quận 1 và quận 3 cũng rất gần.

Là một trong những nha khoa tin cậy hàng đầu tại TP HCM với 10 năm kinh nghiệm trong ngành Nha khoa. My Auris đã trở thành địa chỉ phục hình răng sứ uy tín hàng đầu TP HCM hiện nay:

• Với đội ngũ bác sĩ giỏi, có nhiều năm kinh nghiệm, tốt nghiệp tại những trường Đại học Y danh tiếng trong nước và tu nghiệp nhiều năm ở nước ngoài. Được đánh giá rất cao về chuyên môn trong giới nha sĩ.
    • Công nghệ phủ răng sứ hiện đại: Không đau, không mài nhỏ, không lấy tủy, bảo tồn tối đa răng gốc. Răng sứ rõ ràng nguồn gốc xuất xứ, được chế tác công phu và giá thành rất hợp lý, cùng chế độ bảo hành uy tín bởi My Auris sở hữu công nghệ độc quyền. Kết hợp công nghệ thiết kế nụ cười hiện đại, khách hàng có thể thấy trước nụ cười của mình sau khi làm răng để có quyết định chính xác. Tất cả các bước thực hiện theo quy trình đạt tiêu chuẩn WTS (giám sát các bước thực hiện của bác sĩ)

• My Auris sở hữu công nghệ cấy ghép Implant tức thời, thông qua phần mềm định vị 3D. Quy trình trồng răng diễn ra nhanh chóng, trụ Implant được đặt chính xác vào xương, thời gian lành thương, tích hợp trụ răng với xương hàm được rút ngắn tối đa. Bệnh nhân trồng răng sẽ không cảm thấy đau đớn hay khó chịu, mà sẽ cảm thấy thoải mái và yên tâm hơn.

• Sở hữu công nghệ niềng răng All in one, máy chụp CT Cone beam cho hình ảnh rõ nét xương hàm. Phần mềm giả định ClinCheck để mô phỏng chính xác phác đồ điều trị, rút ngắn 1/2 thời gian điều trị niềng răng.

• Khi làm dịch vụ răng tại đây, khách hàng sẽ được cấp thẻ bảo hành với thời gian bảo hành từ 10 – 15 năm, điều này càng tăng độ tin tưởng cho khách hàng

• My Auris gồm chuyên khoa: Thẩm mỹ răng sứ, Cấy ghép Implant, Niềng răng..., các dịch vụ đều được kiểm soát chất lượng điều trị theo quy trình, đảm bảo hiệu quả cao nhất và tiết kiệm tối đa chi phí điều trị cho khách hàng.

Nha khoa My Auris nhận được rất nhiều những phản hồi tích cực từ phía khách hàng. My Auris cũng là địa chỉ được lựa chọn để phục hình răng của nhiều sao Việt như: NSND Hồng Vân, NSND Trung Anh, MC Quyền Linh, Diễn viên Anh Đức, Ca sĩ Vy Oanh, Ca sĩ ST Sơn Thạch…

Địa chỉ:

72 Nguyễn Cư Trinh, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh.

11Bis, Nguyễn Gia Thiều, Phường 6, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh.

3. Nha khoa Kim

Là một tên tuổi lớn trong ngành Nha khoa cả nước. Với đội ngũ nha sĩ có trình độ chuyên môn cao, tốt nghiệp tại các đại học chính quy trong và ngoài nước.

Mỗi chuyên khoa sẽ được tiếp nhận bởi những nha sĩ có chuyên môn, đảm bảo mang lại sự thoải mái tuyệt đối cho khách hàng trong và sau quá trình điều trị.

Sở hữu một số công nghệ như: thiết kế mão sứ CAD/CAM 3D, công nghệ niềng răng 3D, công nghệ trồng răng giả Simplant 3D, công nghệ tẩy trắng răng vượt trội Bleach Bright cùng rất nhiều dịch vụ Nha khoa chất lượng cao như: Phục hình răng sứ, niềng răng, trồng răng Implant...chất lượng cao, sẽ đem lại sự hài lòng cho mỗi khách hàng thăm khám tại đây.

Địa chỉ: 364 Bạch Đằng, Phường 14, Bình Thạnh,TPHCM

4. Nha khoa Dr. Care

Với mong muốn giúp người mất răng tiếp tục tận hưởng cuộc sống được trọn vẹn, Nha khoa Dr. Care ra đời đã giải quyết nỗi lo sợ của rất nhiều khách hàng mất răng.

Dr. Care mang lại dịch vụ trồng răng chất lượng quốc tế với mức giá tiết kiệm nhất

Khách hàng sẽ được trải nghiệm liệu pháp trồng răng không đau được thiết kế dựa trên tiêu chuẩn khắt khe.

Trung thực trong tư vấn và điều trị, nhằm bảo đảm hiệu quả trồng răng cao nhất, giúp tiết kiệm chi phí và thời gian đi lại cho mỗi Khách hàng. Chế độ bảo hành và chăm sóc trọn đời chính là nguyên nhân Dr Care được nhiều khách hàng tin tưởng, lựa chọn.

Các dịch vụ trồng răng cao cấp tại Dr Care: Trồng răng toàn hàm, trồng 1 răng, trồng răng implant thay thế 1 vài răng, trồng răng Implant và phục hình tức thì...

Địa chỉ: Park 3 - SH08, Vinhomes Central Park, 208 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q. Bình Thạnh, TP. HCM.

5. Nha khoa Up Dental

Up Dental là nha khoa chuyên về niềng răng được Sở Y Tế TP. HCM cấp phép. Là Nha khoa đạt những tiêu chuẩn khắt khe về đội ngũ bác sĩ, cơ sở vật chất và các trang thiết bị..., Áp dụng chính sách trả góp nhiều lần cho dịch vụ niềng răng, để cải thiện tình trạng: răng hô, răng móm, răng thưa, răng lệch lạc, răng sai khớp cắn, các bệnh lý về răng ở trẻ em…

Sở hữu đội ngũ Bác sĩ tốt nghiệp Đại Học Y Dược TP.HCM, được đào tạo chuyên sâu về niềng răng, cam kết chịu trách nhiệm 100% hiệu quả niềng răng như đã tư vấn và có chính sách ưu đãi đặc biệt cho trẻ em dưới 15 tuổi, học sinh cấp 3 và sinh viên.

Địa chỉ: Số 02 đường Võ Oanh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP. HCM

6. Nha khoa Đăng Lưu

Hiện nay, Nha khoa Đăng Lưu là một trong những Nha khoa uy tín tại quận Bình Thạnh, nhận được sự tin tưởng tuyệt đối của các khách hàng đã đến thăm khám và điều trị tại đây.

Được đầu tư trang thiết bị, phòng khám hiện đại, theo tiêu chuẩn quốc tế. Không gian thoáng mát, hệ thống máy móc được nhập khẩu: máy cạo vôi răng siêu âm, máy chụp X quang, đèn tẩy trắng răng, máy hấp tiệt trùng...hỗ trợ quá trình điều trị thuận tiện và mang lại hiệu quả cao.

Chi phí các dịch vụ tại Nha khoa rất hợp lý, chế độ bảo hành lâu dài, chu đáo, phong cách tư vấn, phục vụ chuyên nghiệp, các dịch vụ đa dạng, từ Nha khoa tổng quát đến thẩm mỹ như: bọc răng sứ, niềng răng, tẩy răng, chữa tủy, cấy ghép răng Implant…

Đội ngũ bác sĩ của Nha khoa Đăng Lưu rất tận tình, chuyên nghiệp, được đào tạo bài bản,..cam kết mang đến những dịch vụ khám chữa răng đạt tiêu chuẩn, chất lượng nhất.

Địa chỉ: 34 Phan Đăng Lưu, P6, Q Bình Thạnh, TP HCM

7. Nha khoa TiTan

Với mục tiêu: lấy chất lượng và uy tín làm tôn chỉ, ngay từ khi mới thành lập, Nha khoa Titan đã được chú trọng đầu tư những trang thiết bị, máy móc hiện đại cùng đội ngũ Y bác sĩ nhiều kinh nghiệm, chuyên môn cao. Nha khoa được kiểm soát chặt chẽ quy trình thăm khám và điều trị.

Đội ngũ bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm, được đào tạo bài bản, đảm bảo khâu điều trị và phục hình tốt nhất cho bệnh nhân.

Có phòng Labo sản xuất răng sứ riêng, đảm bảo chất lượng răng sứ chuẩn nguồn gốc, chất lượng cao, giá cả hợp lý.

Các dịch vụ tại Nha khoa: thẩm mỹ răng sứ, phục hình răng giả, lấy vôi răng, đánh bóng răng, điều trị nha chu, niềng răng chỉnh nha, cấy ghép răng implant…

Địa chỉ: 97B Lê Quang Định, P 14, Q Bình Thạnh, TP HCM

8. Nha Khoa Saint Paul

Với hơn 20 năm hoạt động trong lĩnh vực Nha khoa tại Sài Gòn, gồm 3 phòng khám tại quận 1, quận 3, quận Bình Thạnh. Nha khoa Saint Paul đã điều trị thành công cho rất nhiều bệnh nhân, tạo sự tín nhiệm của tất cả những khách hàng đã thăm khám và điều trị tại đây.

Đội ngũ bác sĩ tại Nha khoa Saint Paul Được đào tạo chuyên sâu, theo từng chuyên ngành: Implant, nhổ răng, niềng răng chỉnh nha, thẩm mỹ răng sứ...nhiều năm kinh nghiệm trong điều trị các bệnh lý về răng miệng, luôn tận tâm với các bệnh nhân, đặt lợi ích và sức khỏe của bệnh nhân lên hàng đầu.

Quy trình thăm khám, thời gian điều trị được rút ngắn, khách hàng không phải mất thời gian chờ đợi.

Quy trình vô trùng được thực hiện nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn quốc tế. Mỗi bệnh nhân sẽ có một bộ dụng cụ (găng tay, kim…) và vật liệu chỉ dùng 1 lần.

Địa chỉ: 33 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P 17, Q Bình Thạnh, TP HCM

9. Nha khoa Tâm Đức

Là phòng khám Nha khoa được thành lập từ lâu đời, với đội ngũ y bác sĩ tay nghề cao, nhiều năm kinh nghiệm trong nghề. Luôn cập nhật những trang thiết bị, máy móc tiên tiến để hỗ trợ điều trị cho khách hàng.

Các dịch vụ Nha khoa tại Tâm Đức bao gồm: Trám răng thẩm mỹ, cạo vôi răng, bọc răng sứ, tẩy trắng răng, niềng răng chỉnh nha, trồng răng Implant

Địa chỉ: Số 146 Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường 21, quận Bình Thạnh, TP.HCM

10. Nha khoa Tân Định

Nha khoa được thiết kế rộng rãi, tinh tế, tạo ấn tượng chuyên nghiệp và thoải mái khi sử dụng các dịch vụ tại đây.

Phòng khám được trang bị đầy đủ các thiết bị, máy móc nha khoa cao cấp, hiện đại... giúp quy trình điều trị các dịch vụ được chính xác và an toàn trong môi trường vô trùng tuyệt đối.

Đội ngũ y bác sĩ tại nha khoa Gia Định đều được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm nhiều năm trong ngành nha khoa, mang đến cho khách hàng đa dạng các dịch vụ từ nha khoa thẩm mỹ, đến nha khoa phục hồi với chất lượng dịch vụ tốt nhất.

Địa chỉ 1: 123 Đinh Tiên Hoàng, P23, Quận Bình Thạnh, TPHCM

Bạn có hàm răng khỏe, đẹp, mong muốn được chăm sóc toàn diện, thường xuyên, khoa học và tận tâm... thì có thể tìm hiểu những phòng khám Nha khoa uy tín hàng đầu tại Quận Bình Thạnh qua bài viết trên nhé!
    Nguồn: https://myauris.vn/dia-chi-nha-khoa...-ghep-implant-dep-va-tot-nhat-binh-thanh.html