1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic chúc mừng sinh nhật thành viên

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi aodai_xinhxinh, 30/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BANH_MI_CHAY

BANH_MI_CHAY Thành viên mới

Chết chết quên quên thiếu thiếu...
    Chúc chị hai ngày càng thảo hơn nhé.... Tôm còi cũng chúc vậy.
  2. tom_xinh_87hp

tom_xinh_87hp Thành viên mới

hi hi chúc mừng sinh nhật sis Thảo ... chúc sis thêm tuổi mới hạnh phúc & may mắn
    chậc sao sis lại nghĩ thế nhỉ ? mọi người trong box mìn chẳng có ai quên sis cả ... nhưng ma sn chúc mừng đúng ngày mới ý nghĩa mà ....
    sang tuổi mới .... hí hí sis ơi , em thích ăn bánh kẹo
    BMC nói lin tin gì đấy ? đánh ấy chết bi h
  3. tom_xinh_87hp

hi hi chúc mừng sinh nhật sis Thảo ... chúc sis thêm tuổi mới hạnh phúc & may mắn
    chậc sao sis lại nghĩ thế nhỉ ? mọi người trong box mìn chẳng có ai quên sis cả ... nhưng ma sn chúc mừng đúng ngày mới ý nghĩa mà ....
    sang tuổi mới .... hí hí sis ơi , em thích ăn bánh kẹo
    BMC nói lin tin gì đấy ? đánh ấy chết bi h
  4. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

ái cha...có lỗi thật, hôm nay anh busy wá có lên mạng đc đâu ( hôm trc overnight nên hôm sau fải ngủ bù ). ko update topic đc ( mà khổ nỗi TPC có 3 mods bọ , Na thì lúc nào cũng đi với em rùi ). Thui hôm nay 21 rùi, nhưng chậm cũng ko ko sao đâu nhỉ ! chúc em vui vẻ béo khoẻ nhiều tiền lẻ để mua iZZi suốt ngày. chúc em học tốt, bớt ham vui để sau này...vui hơn.. hẹn gặp lại hà thành nhé thôi để bọn nó chúc tiếp, ko hết mất
  5. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

ái cha...có lỗi thật, hôm nay anh busy wá có lên mạng đc đâu ( hôm trc overnight nên hôm sau fải ngủ bù ). ko update topic đc ( mà khổ nỗi TPC có 3 mods bọ , Na thì lúc nào cũng đi với em rùi ). Thui hôm nay 21 rùi, nhưng chậm cũng ko ko sao đâu nhỉ ! chúc em vui vẻ béo khoẻ nhiều tiền lẻ để mua iZZi suốt ngày. chúc em học tốt, bớt ham vui để sau này...vui hơn.. hẹn gặp lại hà thành nhé thôi để bọn nó chúc tiếp, ko hết mất
  6. tom_xinh_87hp

hum nay là sinh nhật Trang Tam .... chúc mày sn vui vẻ , hạnh phúc, thành đạt trong tất cả mọi việc ( tình iu chẳng hạn ) ... chúc mày thi đỗ , đạt đúng nguyện vọng , mơ ước của mày ..... chúc mày .... mày thích gì nữa ko ? để tao chúc
  7. tom_xinh_87hp

hum nay là sinh nhật Trang Tam .... chúc mày sn vui vẻ , hạnh phúc, thành đạt trong tất cả mọi việc ( tình iu chẳng hạn ) ... chúc mày thi đỗ , đạt đúng nguyện vọng , mơ ước của mày ..... chúc mày .... mày thích gì nữa ko ? để tao chúc
  8. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Khụ khụ khụ..... hí hí hí giờ mới lên đc mạng để chúc mừng sn 2 con em đây.Mình úm 1 cái là cấm có thấy đứa lào hỏi thăm. thế mới đau chứ.Khè khè khè,thế là hoà nhá Na, thảo,chắc hông phải tặng wà nữa đâu nhẩy. Năm nay cố mà thi đỗ nhá ....
  9. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Khụ khụ khụ..... hí hí hí giờ mới lên đc mạng để chúc mừng sn 2 con em đây.Mình úm 1 cái là cấm có thấy đứa lào hỏi thăm. thế mới đau chứ.Khè khè khè,thế là hoà nhá Na, thảo,chắc hông phải tặng wà nữa đâu nhẩy. Năm nay cố mà thi đỗ nhá ....
  10. XauXiDangGhet

XauXiDangGhet Thành viên rất tích cực

Dương ơi , em nhớ anh ghê lắm cơ ... Bọn em có truyền thống nhận quà muộn cơ mà anh yêu ... hí hí ... chờ quà của anh từng giờ từng phút nà ... trưa nay gặp anh đi với thằng ku nào thế mà ko đứng lại hỏi han nhau 1 câu ... Hôm SN tìm anh mãi mà chẳng thấy , làm em phải ăn 2 miếng bánh Gato ... ... hôm nào anh em mình tụ tập nhá ...