1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic của học sinh trường PTTH Bắc Đông Quan - Đông Hưng

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi trannam136, 09/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. deny_me

deny_me Ma Xó

có 97- 2000 thoai
    thấy báo mấy thư mà inbox yahoo em ko vào được nữa rồi
    Gửi cho em vào whiterose82@gmail.com nhé
  2. IEEE

IEEE Thành viên mới

Chả hiểu sao cái ảnh trên lại bọ hỏng nhỉ? [​IMG] 

3. date11180

date11180 Thành viên mới

Cha, tu tuong lon gap nhau, nay toi cung moi vao forum nay, cung chang co thoi gian ma doc, chi xem trang cuoi xem moi ng dang ban tan ve cai gi thoi.
    Thuc ra Vuduongvu la ai vay? Ko phai Vuhoaivu day chu? Toi reply lai vi thay nhac den chuyen co mot thanh vien da tung lap mot trang web. Nhung noi truoc, toi la date11180 va dang o VN, dung co hieu nham.
  4. vuduongvu

vuduongvu Thành viên mới

Xin chao!
    Toi xin tra loi ban Vu Duong Vu la Vu Duong Vu chu khong phai Vu Duong Vu la Vu Hoai Vu
    Cung co the ban la nguoi hoc cung lop toi, nhung ma biet de lam gi, minh cu dua tin ve truong Bac la duoc dung khong?
    Noi chung dan truong Bac qua it nguoi quan tam ve noi minh da tung lon len va hoc tap truoc khi ra doi, vay len noi chung Box nay cung chang co gi la thu vi!
  5. date11180

date11180 Thành viên mới

Oh! Lam gi ma co ve buc xuc the? Uh, cung co the, biet de lam gi dung khong? Nhung rat tiec, co the toi da biet ban la ai. Hinh nhu truoc day ban con benh vuc toi nua co day, chi vi the nen toi muon quay lai xem box nay the nao thoi, cung de xem nguoi ban cua minh gio ra sao thoi. Neu ban noi the thi thoi vay.
    [blue]Hom nay nhan ngay PNVN 20/10 chuc toan the cac ban nu hoc sinh truong Bac noi rieng va toan the chi em noi chung loi chuc cac ban luon manh khoe, vui ve, xinh xan, hanh phuc va nhieu dieu nua...[/blue]
  6. nev95

nev95 Thành viên mới

"date11180" có hay về TB không? Mấy tuần trước "date11180" có về TB không?
    Được nev95 sửa chữa / chuyển vào 08:41 ngày 21/10/2006
  7. vuduongvu

vuduongvu Thành viên mới

Oh, toi ko buc xuc gi dau, biet hay khong voi toi chang quan trong, ma toi cung chang muon biet ban la ai nua
    Ban noi toi da tung benh vuc ben, thanh that xin loi, truoc day nguoi toi benh vuc la 1 nguoi ban toi bay gio da khong o Viet nam nua, tiec la toi tuong la ban, nhung sau nguoi ban toi noi lai voi toi la ko phai, vay thoi
    con neu ban muon, toi co the trao doi voi ban ve moi tinh hinh tin tuc cua toi, cua moi nguoi lien quan den Thai binh va dac biet la Truong Bac de Box nay co nhieu tin tuc hon
    Chao!
  8. Bac_Dong_Quan

Bac_Dong_Quan Thành viên mới

Làm ơn gõ tiếng Việt có dấu
  9. date11180

date11180 Thành viên mới

Gần đến 12h trưa, thấy đói, nhưng chẳng muốn ăn gì cả. Mấy tuần trước date có về TB, thì mùa cưới mà, dự đám cưới vài đứa, vậy thôi. Với lại mama đang sửa nhà nên về xem thế nào, cũng xong rồi. Bây giờ trông nó cũng xịn lắm, không như ngày trước nữa.
    Date đọc xong mấy dòng của Vuduongvu, thấy...hix hix, hoá ra mình hiểu nhầm, vậy mà cứ tưởng mình có người cùng phe, hoá ra không phải. Ngượng thật, may mà còn nhận ra sớm, xin cảm ơn! Nếu mình khai thêm vài chi tiết và néu Nev không phủ nhận, và nếu ... Vuduongvu cứ tưởng mình là Nev thì thế nào nhỉ? Hắn ta sẽ luôn bênh vực cho mình tung hoành trên forum này, cứ nghĩ thế thôi đã đủ sung sướng để cười suốt rồi. Thế nhưng, giấc mộng tan vỡ rồi...
    Từ hồi mình ra trường đến giờ chưa một lần bước chân vào trường, cũng muốn vào lắm, nhưng chẳng có cơ hội nào để vào đó cả. Mình nhớ hồi mình còn bé, ra vào trường là chuyện cỏn con, chơi ở đó suốt mùa hè, còn tham gia bán kẹo trong trường nữa. Lúc đó ai mà biết được là lớn lên mình sẽ học trường đó?!
    Bây giờ chẳng biết bác bảo vệ (ko nhớ tên nữa), bác già già đó, có còn bảo vệ ở trường mình nữa không nhỉ? Cái mà để mình nhớ trường BDQ thì rất nhiều, nhớ cây hoa gạo, nhớ hàng hoa sữa, nhớ mấy cây hoa xoan gần chỗ nhà vệ sinh (nhớ nó vì toàn phải ra đó học giờ thể dục, mùa hoa xoan nở, cứ phải ngồi dưới mấy cái gốc cây đó, chịu muỗi, nhưng mà mưa bay bay này, hoa xoan rơi rơi này... trời đất, tớ cũng muốn làm thi sĩ lắm. Ah, trên hết tớ còn nhớ cái bờ sông nữa, toàn lỉnh ra đó để trốn tập thể dục thôi. Hay thật, nhớ nhiều thứ lắm, nhớ hình như có lần đi lao động, quét sân trường thì phải, chẳng hiểu đứa bạn mình sung sướng cái gì mà bỗng nhiên cứ bắt mình gọi bằng "đại ca" hay "sư huynh" gì đó, xong bắt mình cõng, hi hi... chẳng hiểu bạn mình còn nhớ không nữa. Oh, trời ạ, nhắc đến bạn tớ, lắm chuyện lắm. Suốt ngày bắt nạt date, suốt ngày rủ date chơi cờ caro trong giờ học (ờ mà bây giờ cũng chẳng biết người ta rủ mình hay sau này mỉnh rủ rê người ta nữa), ờ lại còn trò bắn máy bay nữa chứ, nhưng tớ nhớ, trò này hắn chơi gian, thế nên mới thắng mình, ko thì làm sao mà thắng được, ha ha Mình đang khen mình giỏi đấy (ai biết?!) Bây giờ thì làm sao mà cãi nhau được rằng ai chơi giỏi hơn ai? Ah, còn nhớ cô Hồng dạy anh văn nữa, trời đất ơi, cô bắt mình đọc hai từ "can" và "can''t" nhưng mình cứ đọc giống nhau, khiến cô tức ... muốn chết (nói hơi quá một chút đấy nhỉ?), kiểm tra môn anh văn của cô bao giờ date cũng... xếp trong tốp 10 từ dưới lên (đề cao mình một chút nên mới đặt trong top 10, nếu ko chỉ trong top 5 thôi), ấy thế mà khi trả bài kiểm tra 15'', các bạn thì được chấm bằng bút đỏ, bài của mình chấm bằng bút xanh, và được những ...5 điểm, cùng lời động viên cố gắng, trong khi bài mình chẳng đúng tẹo nào, còn nét chữ thì tròn trịa y như nét chữ của...ai đó (thế mà làm mình lúc đầu tưởng bở)....
    Ôi, cảm giác nếu nói về ngày đi học chắc phải mất nhiều thời gian để nói quá... Nhưng trên hết, lúc bạn buồn, bạn cần ai đó để chia sẻ, lúc bạn vui, bạn cần ai đó để cùng hát hò. Lúc bạn gặp khó khăn, bạn cần ai đó để vượt qua. Lúc bạn khóc, bạn cần đôi vai của một ai đó. Lúc nào đó, bạn cần ai đó để cùng đi bên cạnh. Lúc nào đó, bạn cần ai đó để bước tiếp quãng đường, cũng có lúc cần ai đó để ...chẳng nói gì, cũng có lúc cần ai đó...trong một lúc nào đó. Cần ai đó là một người bạn, chứ không phải người yêu.
    Sự thật thì tớ nhiều lúc cần ai đó để cùng hét thật to, hết stress, hết lo lắng, hết buồn bực, hết buồn rầu, hết tự nhiên vô cớ để muốn cãi nhau, hết tự nhiên muốn...đánh nhau với một ai đó, .... để tớ có thể thoải mái hơn, vui vẻ hơn, hạnh phúc hơn, để tớ bớt già hơn... Nói chung, cuộc sống này hay thật, thăng-trầm!
    Note: Date chỉ viết linh tinh, ai đó đọc thì ... thôi, còn ai chưa đocj thì nên suy nghĩ có đọc hay ko nhé!
  10. date11180

date11180 Thành viên mới

Oh, chắc lúc trưa mình đói quá nên viết linh tinh. Ăn trưa rồi, nghỉ rồi mà giờ thấy đau đầu quá, chắc ốm mất.
    Thôi! Nói gì đi nữa thì date cũng tự hào vì mình là dân trường Bắc, chả thế mà giờ đám em tớ, cháu tớ... cứ phấn đấu để vào trường Bắc là gì?
    Chúc trường Bắc ngày càng phát triển.
    Bây giờ thì bài viết của tớ cực chân chính, cực thân thiện, tớ đang ...tốt nết, hi hi. Ko cãi cọ ai, dù... rất muốn. Lại đau đầu rồi. Ko viết nữa kẻo lại điên điên mất.
    Mới có thứ 3 mà tâm lý đã thế rồi. Cuối tuần này ai đi ra biển chơi không?