1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic của học sinh trường PTTH Bắc Đông Quan - Đông Hưng

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi trannam136, 09/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Bac_Dong_Quan

Bac_Dong_Quan Thành viên mới

Đây phải em Hà lớp 12I (12 Iêu) khoá 97-00 đúng không? Lớp em nhiều em gái xinh thế
    Không biết bây giờ "bố Tuỳ" và "cụ Phán" còn làm ở trường nữa không nhỉ?
  2. deny_me

deny_me Ma Xó

lớp em cũng nhiều Hà nữa
    Hồi xưa có sự vụ: một anh phóng xe đạp đi trước, qua cổng kèo chân đóng sập lại. Khốn khổ cho bạn gái em phóng xe theo sau .. ngã đùng một phát.. khóc tu tu.. anh kia bối rối vì không biết làm thế nào dỗ được em í, còn bối rối hơn vì làm thế nào để có thể nâng em ấy dậy được đây ( hồi đấy bạn em hơi "fat" một chút ).. ầy dà, anh Trannam đã nhận là mình gây ra sự vụ đó hi hi.. quả đất tròn lần 2.. Bi giờ bạn em "fat" hơn nhiều, vì vừa sinh bé trai anh Trannam ạ. (trộm vía) cháu nó kháu khỉnh lắm
    Bố Tuỳ và cụ Phán vẫn làm ở trường đấy ạ. Hồi bọn em đi tổng vệ sinh, cụ Phán chỉ cái Nhà trắng WC mà bảo: mấy con vào làm vài nhát cơ bản đi Nhớ mãi
  3. Bac_Dong_Quan

Bây giờ Bắc Đông Quan ai làm hiệu trưởng, hiệu phó nhỉ?
  4. Bac_Dong_Quan

Post hộ bạn gì cái ảnh của lớp 12 A1 khoá 95-98
  5. Bac_Dong_Quan

Nhìn cái ảnh trên có thầy Trường dạy công dân (nay chắc đang bóc lịch vì làm bằng cấp giả )
    Thầy Thành dạy lý, thầy to béo thế mà hiền thật, lên lớp chả mấy khi quát mắng học sinh
    Cô Hạt, 1 trong 3 thành viên xuất sắc của tổ toán nhưng vẫn thua thầy Trần Công Bỉnh xa
    Thầy Lữ (hiệu trưởng ngày đó) thầy này nói được, làm được.
    Thầy Tấu (hiệu phó khi đó), thầy này hình như dạy toán thì phải, không được học thầy lần nào cả nhưng nhớ ngày đó thầy mua quả Dream chiến đầu tiên ở trường
    Thầy Xiêm (dạy kỹ thuật công nghiệp) thầy này tiếng tốt ít hơn tiếng xấu. Hi hi, nay cũng đã về nghỉ hưu rồi.
    Cô Huệ (hiệu phó sau đó chuyển lên làm phó giám đốc sở) chuyên môn của cô không cao (dạy kỹ thuật nông nghiệp) nhưng phải công nhận cô này ăn nói khéo, giao tiếp và làm quản lý tốt.
    Thầy Khắc sẹo (vẫn gọi là cụ Khắc) chửi học sinh thì thôi rồi, chửi giáo viên cũng thôi rồi luôn.
    Lớp A1 năm 95-98 mình quen có mấy vị thôi
  6. BuiLeNgoc

BuiLeNgoc Thành viên quen thuộc

Hello,
    Bay gio to moi biet lam the nao de tham gia vao dien dan :D,
    Cac Ban noi chuyen vui that day!
    Ngoc.
  7. Bac_Dong_Quan

Chào bạn.
    Bạn nên post tất cả những nội dung các bài viết của bạn vào trong 1 topic này thôi, bạn chọn chức năng reply hoặc quote để post bài và hoàn toàn có thể type được bằng tiếng Việt với cách bỏ dấu như trong Word.
    Bạn có thể gửi link này thông báo cho bạn bè, cựu học sinh trường Bắc vào đây giao lưu và bàn bạc để đi đến thống nhất lập 1 website official cho trường Bắc Đông Quan. Lập ra không khó, chỉ khó là có update được nội dung hay không thôi.
  8. Bac_Dong_Quan

Post nốt hộ bạn cái ảnh này
  9. BuiLeNgoc

BuiLeNgoc Thành viên quen thuộc

Cac Ban co biet khi nao ky niem 40 nam ngay thanh lap truong?
    Cam on nhe!
    Ngoc.
  10. Bac_Dong_Quan

Trường PTHT Bắc Đông Quan sẽ tổ chức lế kỷ niệm 40 năm thành lập trường vào năm học 2006-2007, hồi kỷ niệm 30 năm, chắc bạn đang học tại trường ?
    Bạn có thể giới thiệu link này cho bạn bè trường Bắc, để mọi người vào đây trao đổi, tiến tới thành lập website official cho trường mình.
    Bạn có thể giới thiệu 1 chút về bản thân được không? Lớp A1 khoá 95-98 tôi có biết mấy người như Trần Hữu Thắng, Khiêm già và Hiền ở Nguyên Xá ...