1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic của NgocLinh-Chuyên về các chuyến ăn chơi đú đởn.

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi NeverLove_Again, 17/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fangto_mat

fangto_mat Thành viên rất tích cực

em Minh dang bị quảng xuống biển
    lúc đầu thì em Minh hét : ối, mấy anh thả em ra, thả em ra
    khi ra đến chỗ sóng to thì : Đừng buông em ra, mấy anh đừng thả tay em ra, càm cho chặt vào
    đến chịu bọn con gái, thật là khó hiểu.............
  2. knight1112

knight1112 Thành viên mới

Quái nhỉ, không cho coi ảnh thì thôi, có nhất thiết cứ phải biến dạng đủ kiểu vậy không nhỉ, bao nhiêu ảnh về phong cảnh quan lạn đâu hết rồi, chán quá cơ, từ 15-7, đến tận bây giờ là 25 - 7 rồi mà chẳng có cái ảnh nào ra hồn
  3. vodkahn

vodkahn Thành viên mới

Rất hoan nghênh các bạn đã vô đây post bài và ảnh về chuyến thăm Quan Lạn lịch sử của HLC. Đặc biệt là sự nhiệt tình hiếm có của chú em NLA, "Quan Lạn keyboard ký" của chú tuy hơi dài nhưng bù lại rất tỉ mỉ, và chứng tỏ cái khoản văn thơ của chú cũng lai láng .... đấy chứ . E rằng chú mà đăng tiếp thì có khối người sợ đấy. Đồng thời cũng ghi nhận sự mới mẻ nhưng hết sức nhiệt tình của đồng chí Pro_in_my_heart (nick dài quá) và sự năng nổ hết sức cần thiết và rất chuyên nghiệp trong khâu tổ chức của đồng chí Thubéo, đây chính là nhân tố trung tâm gắn kết mọi hoạt động của HLC cũng như QNC + ... (cố nữa lên Thubéo nhá!). Bên cạnh đó thì cá nhân tôi cũng mạnh dạn đưa ra lời phê bình tới 2 đồng chí: Phuongngocmai và đồng chí Micro_vn, mặc dù đã đưa ra lời hứa rất chắc chắn nhưng phút cuối cùng thì lại ko thấy mặt mũi các đồng chí đâu cả, thậm chí cả HLC còn ko thể liên lạc được với mobi của Micro_vn (bó tay).
    Việc post ảnh tôi có ý kiến với các đồng chí giữ bản quyền là nên lựa chọn những tấm ảnh đẹp, nội dung trong sáng, lành mạnh, ko nên làm méo hình mà cũng ko nhất thiết phải chú thích quá dài dòng (nên ngắn gọn) để tránh phản cảm cho mọi người thưởng thức. Nếu ko có thời gian thì có thể chuyển cho người khác post. Có ý kiến cho rằng vào topic này xem ảnh 1 lần rồi lần sau ko muốn vào nữa.
    Chuyến thăm Quan Lạn có thể nói là thành công tốt đẹp và mang nhiều ý nghĩa đối với HLC cũng như QNC. HLC xin gửi lời cám ơn tới CGMT và QNRC đã nhiệt tình tham gia và giúp đỡ chuyến đi lịch sử. Hy vọng rằng trong tương lai sẽ còn nhiều dịp giao lưu hơn nữa giữa HLC, CGMT & QNRC. Qua chuyến đi này HLC cũng đã rút ra được nhiều kinh nghiệm quý báu nhằm tổ chức những lần OFFLINE tiếp theo ngày càng chu đáo hơn, hoành tráng hơn.
    Qua đợt giao lưu chúng ta cũng nhận thấy rằng CGMT là một nhóm diễn đàn online cũng như offline rất chuyên nghiệp, không chỉ qua những câu chuyện giao lưu trên internet mà họ còn là những người bạn rất nhiệt tình, thân thiện, gần gũi và trách nhiệm với nhau trong cuộc sống thường ngày. Hy vọng rằng mỗi thành viên tham gia HLC hãy nhiệt tình hơn nữa, gần gũi hơn nữa để HLC là 1 mái nhà chung, để chúng ta cùng chia sẻ với nhau mọi vấn đề của cuộc sống. (mệt quá)
  4. khanhvi1604

khanhvi1604 Thành viên mới

KHUYẾN KHICH...KÊU GỌI....ĐỘNG VIÊN...TẶNG QUÀ....
    MONG BÁC CHO ANH EM ĐƯỢC ĐỌC NHIỀU HƠN NỮA.ĐỂ NHỮNG NGƯỜI KHÔNG ĐI OFF LẦN NÀY THÌ LẦN SAU SẼ THAM GIA ĐỂ ANH EM GẶP MẶT GIAO LƯU VUI HƠN VÀ HƠN NỮA.
    (NHƯNG BÁC ƠI !!! HI VONG BÀI TỚI BÁC ĐỪNG GỌI EM LÀ MINH CHỘT HICHIHCIHC .EM ĐÂU CÓ CHỘT LÚC NÀO ĐÂU....HUHUHU )
    ĐỜI LÀ MẤY TÝ!!!!
  5. baccgmt

baccgmt Thành viên mới

Híc! Cái tên "MINH CHỘT" là do trưởng lão đặt,trưởng lão chỉ định đặt tạm thời trong buổi giao lưu để phân biệt với 3 MINH khác,ai ngờ.....!Mà Minh Chột này! Trưởng lão thấy cái chữ "Chột" cũng quý tộc đấy chứ?Cũng danh giá lắm chứ?( Vì Chột làm Vua xứ mù mà).Cũng phải thôi,Minh Chột thân mến này,em làm vua xứ mù thì các thần dân của em sẽ không bao giờ biết chê em có làn da "Than Kíp Lê" nữa,HI! Vậy em khiếu kiện làm gì?
    Quả đấm thép bọc nhung
  6. NeverLove_Again

NeverLove_Again Thành viên mới

Em đã kiêng kỵ cái vấn đề này không nói đến mà bác lại nói ra làm cái giề ?
  7. vodkahn

vodkahn Thành viên mới

Hê hê!!! Đã "chột" lại còn như "than kíp lê" nữa thì còn gì bằng nhể . Này Minh chột ơi! Anh thấy than kíp lê càng nhìn càng phê đấy chứ?! Cô mà có bức xúc cái vụ này thì để anh chỉ chỗ cho, gần nhà anh có dịch vụ tắm trắng đấy, ở bên cạnh mấy cái lò vôi to tướng ý! hí hí , miễn phí cho cô luôn.
  8. nhoc_coi_8x

nhoc_coi_8x Thành viên mới

Nghe nói chuyến đi có nhiều ảnh lắm mà.E mong chờ xem ảnh của chuyến super off mà dường như nó hơi bị lắng xuống thì fải.HLC rất nhiệt tình fải ko ạ.Rất mong mọi người up ảnh để cho các mem cùng xem nhé
  9. manhbmc

manhbmc Thành viên mới

khách sạn Vân hải (xanh) toàn là cột
    Có cô con gái là Minh chột
    Không phải hai mắt còn mỗi một
    Mà là mọi người thích em chột ...
    Chết em rồi má ơi ....
    Cao khoảng mét sáu hai
    Có đủ mắt lẫn tai
    Phải làn da hơi tái
    Trông như một cái chai
    Chứa toàn rượu mã kích
    Chỉ ngửi mùi đã thích
    Anh chỉ muốn được ních
    Một chai đầy rồi phịch ...( Ngã ra ấy mà ...)
    Em về đất sơn hào
    Ôi duyên dáng làm sao
    Vì cái tội làm cao
    Nên em thành hoang đảo
    Anh thích món áp chảo
    Cho em vào anh xơi
    Được cái em biết bơi
    Nên khối thằng bất lợi
    Nhất là lúc ra khơi
    Muốn vào em cứ tới
    Hải ơi là Hải ơi
    Cứ tưởng ông hết hơi
    Từ cái ngày hôm ấy
    Ai ngờ nay lại thấy
    Lặn lội đi Sapa
    Bỏ vợ con ở nhà
    Mà đi theo tiên cá
    Đến tận vùng núi xa
    Về thân xác như ma...
    (Híc chúng nó đánh chết cha...chạy thôi ! )
  10. fangto_mat

fangto_mat Thành viên rất tích cực

anh Mạnhbmc đúng là văn thơ lai láng, 1 nhà thơ Bút Tre mới nổi của QNRC chăng............