1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic của NgocLinh-Chuyên về các chuyến ăn chơi đú đởn.

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi NeverLove_Again, 17/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. server_cgmt

server_cgmt Thành viên mới

Bác Mạnh QNRC làm bài vè hơi bị chất lượng đấy.tuy có hơi thô nhưng mà thật. Hai bác Baccgmt và Mạnh không nên nói thế dù gì em Minh Chột cũng là con gái hai bác nói thế thì em lại tủi thân đóng cửa mấy tháng liền để ngâm mình vào bể nước vôi thì tội cho em nó, hai bác phải biết ca ngợi mặt tốt của em nó chứ. " Minh à anh rất thông cảm với em, em có thấy buồn khi hai bác ý nói về em như vậy không,có thể sự thật hơi phũ phàng nhưng em phải biết chấp nhận nó biết cách vượt qua và thay đổi nó em nhé" .Acac..HaaaaaaHaaaa.........
    LOA LOA LOA LOA................!
    Chiều ngày 29 tháng 7 năm 2006 vào lúc 3giờ chiều sẽ có một chương trình Canhac được biểu diễn ở Cung văn hoá việt nhật HG sẽ có một mem của QNRC biểu diễn. Tôi thay mặt cá nhân mem đó mời các mem HLC và CGMT đến tham gia và cổ vũ nhiệt tình cho mem QNRC. "khi đi nhớ mang theo một bó hoa để chúc mừng nhé"

2. mong_cgmt

mong_cgmt Thành viên mới

chào các bạn HLC Tui rât kết bài bài Ô Mạnh HNRC các bạn đã co câu trả lời đạp lại chửa.
    tui thông bao cho mọi người biết ông đó mở sâu diễn hoàng tráng vao ngày 29/7 tới tôi quyết định trích quỹ từ thiện chúc mừng một nửa bông hồng và một ka bia hơi .
    mời bà c0n đến xem cổ vú sẽ có thưởng

3. thubeo88

thubeo88 Thành viên mới Đang bị khóa

Vụ đi Quan Lạn hoành thế mờ các bác không up ảnh à....bác nào rảnh share ảnh cho em rùi em up cho...Chứ cứ để mọi người chờ đợi thế này thì buồn lắm....E cũng chưa được xem hết ảnh nè....
    Mà hôm trước em mới biết ngoài chỗ đó quên thanh toán tiền karaoke lúc giao lưu..Khổ nỗi ván đã đóng thuyền....Mình cũng alê xù mà chạy thui...hí hí
  4. Thankyouk4

Thankyouk4 Thành viên mới

Xin lỗi mọi người. Vụ đi QLạn vừa rồi về mọi người đã rất vui mà quên mất cho mọi người xem ảnh.
    Đây là trang ảnh của mình mọi ng vào xem nhé.
    http://www.flickr.com/photos/duyluonghl/sets/72157594205256191/ Có một số ảnh cá nhân mà chủ sở hữu ko muốn cho mọi ng xem nên mình không đưa ra, nhưng số ảnh này cũng rất nhiều. Còn về lời bình cho từng ảnh mình xin nhường lại cho các mem cùng đi QLạn đợt vừa rồi. ( có một số ảnh bị trùng mọi ng thông báo lại nhé, để mình xoá đi)
    Hi vọng mọi ng thích.
    Được thankyouk4 sửa chữa / chuyển vào 22:45 ngày 29/07/2006
  5. NeverLove_Again

NeverLove_Again Thành viên mới

ặc ặc, gõ mãi xong cái part 3 thì hỏng miẹ nó cái USB.
  6. thubeo88

thubeo88 Thành viên mới Đang bị khóa

Phần 3 gõ xong rồi mà hỏng mất cái USB hả anh....Để em mang ÚB sang Câm Phả City để post lên cho bà con cùng đọc nhá....Chứ cứ để háo hức chờ đợi thế này..hì hì ....Nóng hết cả ruột..cháy hết cả gan tim phèo phổi
  7. NeverLove_Again

Copy vào thì được mà copy ra không được.Tý nữa té đi HN chơi roài, để mấy hôm nữa về kiếm cái USB vậy.Hay anh lên HN cô tài trợ cho anh 1 cái 1G anh copy bài post cho mọi người đọc nhỉ.
  8. Thankyouk4

Cậu NeverLove_Again viết Part3 đi, mai lên đây anh đưa cho chú đĩa CD hôm đi Quan Lạn, đảm bảo đầy đủ luôn. Có ảnh thì về nhà chú đính kèm vào nhé, cho nó sinh động.
  9. NeverLove_Again

Okie, pác cho em cái số điện thoại cái. 1CD có đủ tất cả ảnh không bác ?Hay bác đưa luôn cho em cái HDD cho nó đủ
  10. Thankyouk4

Cậu này tham thật, anh đã copy ra đĩa là đầy đủ rồi cậu lại còn đòi cả HDD thì anh lấy gì mà dùng đây? Yên tâm đi 1CD là đầy đủ các món luôn tha hồ mà dùng.
    DĐ của anh là 0904406798.
    Được thankyouk4 sửa chữa / chuyển vào 13:50 ngày 04/08/2006