1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic của những người yêu xe minsk - MNHCK (phần 3)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Minsk_Nha_que, 16/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. garungvp

garungvp Thành viên quen thuộc

Em vừa mới vác một em về máy móc thì Ok rồi nhưng về điện đóm như mà làm ấy . Lúc có lúc không lắp Tk vào chết cả 4,5 con rồi chả biết làm sao ?
    Bác nào biết mấy cái đầu cực của con TK là những đầu gì không giúp em với . Để em đi lại hết toàn bộ đường dây của nó xem sao. Em đã đọc mấy bài thì biết loại điện của em là loại 924 hay gì đó ( không phải loại 94 )
    Giúp em với
  2. Minsk_Nha_que

Minsk_Nha_que Thành viên quen thuộc

Thật lòng xin lỗi các anh Minsk trong SG: Áo tụi em mua lại là áo chắn gió, bên trong lại là lớp nỉ, nên rất ấm-----------> trong đó thì không biết mặc vào được lúc nào vì thời tiết trong đó nóng lắm, thui, các bác đợi tụi em làm áo mùa hè thì sẽ làm luôn 1 thể cho ạ,
    @ all ae Minsk HN: trong ngày hôm nay ai chưa đóng tiền thì đóng nốt, nếu vẫn mua mà chưa có đk thì phải nhắn tin cho em để còn đặt số lượng, Ai không mua thì lên kế hoạch may hoặc mua áo khác cho những người cùng cảnh để còn hoàn tất việc in đồng phục.
  3. mnhckMaans

mnhckMaans Thành viên mới

anh long oi.em moi thang khanh van lam ao day nhe.neu hn em ko dong duoc tien thi nho bac bu ho em 2 xuat.sau mai ngay kia em qua duoc gui bac sau a.
  4. dentist_hmu

dentist_hmu Thành viên mới

hu hu......May hom vua roi, em phai di Cao Bang, ko biet la em co con dc dang ky 1 cai ao nao ko nua????
  5. Tony_Teo_ban_ca_keo

Tony_Teo_ban_ca_keo Thành viên mới

Xuyên Mộc ở đâu đấy bác, bác cho em biết tí thông tin để em lượn lên đó chơi 1 chuyến
    Vào SG cũng được 2 năm rồi mà chưa biết mấy
    [/quote]
    Xuyên Mộc thuộc Bà Rịa - Vũng Tàu bác ạ, trước em và Minsk bohung đã chạy tà tà bằng Minsk hết gần 3 tiếng.
  6. what_happen_to_me

what_happen_to_me Thành viên mới

Đơn xin gia nhập hội Misk & những người bạn.
    Xin chào cả nhà.
    Tên em là : Trần Xuân Sơn.
    Biệt danh : Tứ khoái . (Tên này do hội phượt bán CN Vi vu bên box Du lịch đặt).
    Sinh năm : 1982
    Nghề nghiệp: Kĩ sư địa chất.
    Quê quán: Nam Định
    Nơi thường trú: Hoàng Quốc Việt - CG - HN
    Em rất rất thích tiếng bô, dáng ngồi& sự dã chiến của xe Minsk. Mới đây được một ngườii anh ở Kon Kuông - Nghệ An gưỉ tặng cho 1 em Minsk biển số : 37_H1_0081 màu đỏ, tình trạng xe còn "ghẻ nguyên bản" và cũng không rõ đời xe là ntn .
    Sự hiểu biết của em về xe Minsk là con số 0 tròn trĩnh, hiện đi phượt vẫn đắp chiếu để xe ở nhà. Vậy rất mong được làm quen với anh em yêu thích xe Minsk để cùng chia sẻ, cùng tìm những cung đường mới trên 1 chiếc xe Minsk yêu thích.
    Được biết các bác có thành lập đội bóng thì thằng em xin 1 chân hậu vệ biên nhé.
  7. dentist_hmu

dentist_hmu Thành viên mới

Bac Minsk_nhaque cho e xin cai so the cua bac voi.................

8. soido1984

soido1984 Thành viên mới

Chào cả nhà , hiện tại thì e đang ở Hưng Hà , Thái Bình . Em đi TB tối hôm qua , 11h kém 15 là e có mặt cùng với các ae hát karaoke ở thị xã . Bác Việt , bác Duy và cả a Đạt đã đi từ lúc sáng thứ 7 ,e có việc nên xuống sau .Hiện tại thì a V và a Đ đang hỏi mua xe , e chả có việc j làm nên lên mạng cho đỡ buồn . Chắc là chiều nay mua xong xe thì tối ae về luôn Hà nội .Lần này chụp được nhiều ảnh đẹp , cảnh tối ở thị xã thái bình . Lúc về e sẽ tường thuật lại chuyến đi .Quê nhà anh Duy cũng đẹp đấy chứ , nhưng hơi nhỏ . Anh Duy hiện đang trên đường xuống , vì có công việc gia đình .
  9. Trung67

Trung67 Thành viên mới

Trịnh trọng quá
    Với lại tên tiếng Anh của xe chính là là minsk bác ạ, kô fải misk ( hoặc có thể bác viết tắt thì E sori nhé )
  10. garungvp

garungvp Thành viên quen thuộc

Các bác thấy hội viên mới mà chả thấy động viên ( chăn dắt gà đi còn gì nữa ) Lại còn ..... Em cũng vừa mua một em và giờ đang giã thành từng mảnh để ở ngoài mái hiên ( để giải phẫu thẩm mỹ em nó ) không biết có đc tham gia không ? Mà con của em thấy người ta lại gọi nó là Muhck thế là sao hả các bác ?