1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic dành cho các bài viết là những câu hỏi nhỏ , ai có thắc mắc gì cần giúp đỡ xin post bài ở đây

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi lolitas, 05/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ntran10

ntran10 Thành viên rất tích cực

Chị mèo có anh yêu thật sao, quen thân lâu ngày mà lâu nay mình không biết, thiếu sót, thiếu sót.
    @chimeo, mỗi lần nhắn tin bị trừ 1G, đó là theo quy định, muốn biết thêm về Gold, chi cứ qua box GameShow sẽ rõ. Sau 2 ngày có khi chị lại thành người nghèo nhất ở box BKSG ấy chứ, heheheh, xúi bậy rồi.
  2. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

@anh Cún: dù gì anh cũng ế rồi, em Zu cũng chê già rồi, coi như ở đây chỉ còn em là cơ hội cuối thôi. xuống nước năn nỉ đi, em về em dẫn anh đi cafe.
    @Zu nhé, để chị làm ăn tí nhé
    @ntran: thế dùng chơi game à? thôi, mấy trò đấy không ham, để vàng nhiều cho thấy giàu, vui hơn
  3. ntran10

Có phước làm quan, có gan làm giàu. Chơi game thì có thắng có thua, biết đâu chị lại thắng lớn thì sao, toàn chơi bài 3 cây ( em qua chơi 3 ngày, thua sạch) chị mà kiếm được nhiều Gold thì sẽ đổi được nhiều thứ lắm, ví dụ như cái nick màu đỏ, nick chạy nhảy, avatar nhấp nháy, .....thể hiện bản chất pro.
  4. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Sắp thành con bác khát nước rồi, hôm qua thắng được 500 G tại Game Show Anh ntran chỉ cách xài Gold đê... Bên GS chỉ có tăng G thôi chứ ko biết dùng G chi cả
  5. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

hơ hơ, thế à? Thế muốn đổi cái nick thành màu hồng cho đồng bộ và title nhấp nháy cho vui thì tốn bao nhiêu gold và đổi ở đâu vậy ntran?
    Già rồi, nghiêm túc lắm, không cờ bạc gì cả
  6. bluesss_mizu

bluesss_mizu Thành viên mới

chị Mèo ơi chị giàu thế cho em tí đồng lẻ xài chơi đi [​IMG]
    có dịch vụ tặng gold nè chị hí hí [​IMG]
    http://www9.ttvnol.com/f_541/933150.ttvn
  7. ntran10

II/ Phần dành cho người nhận: (Chỉ đạo của Sếp - nhằm xác định rõ trách nhiệm của người nhận trong trường hợp có tranh chấp)
    Tôi xin xác nhận đã nhận của (nick người cho G) một lượng G là ... G.
    Trong vòng 3 tháng kết từ ngày hôm nay, nếu (nick người cho G) muốn đòi lại lượng G này thì tôi phải hoàn trả toàn bộ .... G, bao gồm vốn và chi phí 2 lần chuyển khoản. Nếu không trả lại được, người nhận sẽ bị khoá nick. Em muốn nhận bao nhiêu, vay nặng lãi 3 tháng 5% nhé.
  8. sasasa

sasasa Thành viên mới

Màn hình máy tính của mình tự nhiên chữ nhìn không rõ, từ khi mua tới giờ mới 8 tháng. Bạn nào là chuyên gia làm ơn chỉ giúp mình. Cảm ơn rất nhiều!
  9. emerald_vo

emerald_vo Thành viên mới

Mọi người ơi mình từng nhớ là đã đọc ở đâu đó trên bõ Bk nói về bí thư hay làm chức nào đó bên đòan tên Sơn.Mình k nhớ rõ lắm.Bị các bạn .anh chị nói là lộng quyền chuyên chính có đúng không thế?Mình có người em cũng quen với người tên Sơn học Bk và họat dộng đòan mạnh.Mình muốn nhờ các bạn ai biết rõ có thể nói kỹ hơn dùm mình.Minh đang lo lắng cho em gái mình.Cám ơn các bạn!
  10. ntran10

Chắc bạn nhầm, mình theo dõi box BK, và đâu có thấy ai nói về người hoạt động đoàn mà tên Sơn đâu, chỉ có 1 vài người nói về con bọ hung thôi ( mình không có ý kiến gì nhé). Ai biết gì về bọ hung (bọ hung là ai, lộng quyền ... như thế nào) nói để anh em BK được biết với. Thanks