1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic dành cho dân Chuyên Bắc Ninh đây! Dành cho tất cả những ai đã và đang học tại Chuyên Bắc Ninh

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi tuyen0106, 31/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Đẹp. Em thích cái bãi đất trống kia lắm, giờ ra chơi trốn ra đó nghịch đất thì chắc là vui lắm.
  2. totruongto3

totruongto3 Thành viên mới

hi hi, tìm mãi mới ra cái box của trường xưa. Gắn bó với trường từ ngày còn học chung cả cấp 2 lẫn cấp 3, chắc doan_truong_nhan hoc khoa 96-99 thì sẽ biết. Tiếc là phận long đong nên toàn phải học nhờ nơi khác, hết học nhờ trường cấp 2 ở trong phố lẫn trường cao đẳng ở tít giữa cánh đồng, hic hic...đến khi có trường mới thì đã ra trường mất tiêu rồi.
    Nhìn trường mới đẹp, rộng, về trường được một lần, nhưng vì chẳng có kỷ niệm nào gắn bó nên cũng chẳng thấy có chút cảm xúc gì cả !!!! Buồn, rõ ràng là trường mình mà quay lại cứ như trường của thằng bạn!!
    bạn nào có ảnh sân bóng thì post lên nhé! hình như có cả ký túc xá và một vườn cây nho nhỏ ở đằng sau nữa mà. Vì có nhiều người ở xa, chẳng có cơ hội biết trường mới đâu.
    Các lớp thì vẫn gặp nhau thường xuyên và hình như vẫn có forum của từng lớp. nhưng forum của trường thì vẫn có, mình nghỉ rằng chắc dần dần mọi người sẽ biết forum này thôi.
    @doan_truong_nhan học lớp lý à?
    kể mà biết những anh chị khoá đầu và mọi người ra trường đang ở đâu thì hay nhỉ. Hôm trước vào trang classmates.com hay đại loại gì đó, cũng có tên của trường mình, có một bạn đăng ký trong đó, học toán khoá 95-98 nhưng đang làm master ở Ý, phù phù xa phết !!!!
  3. tuyen0106

tuyen0106 Thành viên mới

Ảnh nữa nè:
    Đây ...kí túc xá nè...
    nữa...
    Căng tin...đóng cửa này...he he...
  4. tuyen0106

tuyen0106 Thành viên mới

To natasa: bạn học lớp văn à? ai vậy nhỉ?? tiếc quá mình không có cái ảnh nào về lỡp văn cả. Khi nào có dịp về trường mình sẽ chụp và post lên cho bạn...
    To totruongto3: anh bảo có Forum của trường mình là cái forum nào thế? cho mọi người đường link đi anh!
  5. totruongto3

totruongto3 Thành viên mới

@tuyen0106, xin lỗi anh gõ nhầm , ý mình là forum của từng lớp thì mới có thôi, còn forum của trường thì vẫn chẳng thấy đâu cả từ sau cái forum hồi xưa đó. Tiếc là không co phải la dân IT nên chẳng tham gia được gì trong vụ này.
    Mấy tấm hình trông ổn nhỉ, cảm ơn nhiều ha. Ký túc xá và căng tin trông hoành tráng thế mà sao chẳng thấy có bóng ai nhỉ, hay là chụp lúc mọi người nghỉ hè?
    còn cái link mà anh nói có một người của trường mình đang ở Trento thì đây nè http://www.graduates.com/vg.asp?i=2572793.
    Dạo này đầu óc bã đậu quá, mong mọi người thông cảm.
    Được totruongto3 sửa chữa / chuyển vào 02:08 ngày 03/06/2006
  6. tuyen0106

tuyen0106 Thành viên mới

Cảm ơn bác totruongto3 đã quá khen về mấy tấm ảnh! Em chụp mấy tấm ảnh hổi tết đấy. Học sinh nghỉ hết rồi nên không có bóng người là điều dễ hiểu thôi!
    Những ai đã từng ở KTX có biết bác nào đây không?
  7. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Mới thì mới thật nhưng mà ................ôi thôi ko bằng các anh chị ngày xưa rồi ..............Thời nay thì Nhất Quỷ Nhì Ma thứ 3 Học trò ......................
    Ko bít bao giờ trở lại trường xưa nhỉ........................
  8. tuyen0106

tuyen0106 Thành viên mới

9. piccolo

piccolo Thành viên mới

Tổ trưởng tổ 3 học lớp nào khóa 96-99 vậy?
    Còn cái bạn học Toán khóa 95-98 là con gái chứ không phải con trai đâu! Chị Hải mà, nhà chị ấy ở chỗ Dốc Suối Hoa í, mình biết chị ấy từ thời còn bé tí, học cấp 2 cơ!
    Mà hình như bên Ý có 1 anh nào đó nữa cũng đi học, lâu lâu quên xừ mất tên rồi!
  10. doan_truong_nhan

doan_truong_nhan Thành viên mới

Tớ học toán - lý - hoá 96 - 99. Ơ, nhưng có fải đi hoc nhờ bao giờ đâu, trường mình cổ kính & có khuôn viên đẹp từ lâu đời rồi mà. Gần đây có bảo tàng, thư viện gì gì nữa ấy, kô rõ nữa ..