1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic địa chỉ may đồ đẹp ở đây mọi nguời nhé!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi teddy84, 09/04/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Topic địa chỉ may đồ đẹp ở đây mọi nguời nhé!

Ai biết địa chỉ may đồ đẹp thì vào đây buôn để cho chị em cùng làm đẹp nhé! Cụ thể cả công may đồ nũa nha!
  2. nguoivanchuyen2

nguoivanchuyen2 Thành viên mới

điạ chỉ sg nữa nha mọi ngưòi
  3. huyenmanh

huyenmanh Thành viên mới

Nhà Nga ở 20 Nguyễn Du may đồ đẹp phết, em mình hay may đồ công sở ở đó. Cứ mua vải mang đến, chả phải nói gì nhiều chị chủ tự nghĩ ra kiểu để may. Nói chung là đẹp, giá 80k thì phải.
  4. teddy84

teddy84 Thành viên mới

topic dành cho 2 miền thì đề nghị mọi ng­ ghi cụ thể địa chỉ hơn nha.
  5. lovepiglet07

lovepiglet07 Thành viên mới

HN hay SG vậy? mà 80k là công may áo hay váy hay cả bộ?
  6. huyenmanh

huyenmanh Thành viên mới

Địa chỉ 20 Nguyễn Du là ở Hà Nội, 80k là công 1 áo hoặc 1 váy, hoặc 1 quần. Nói chung hơi đắt nhưng mà đẹp lắm, khỏi chê (à, váy công sở nó may mình ko ưng lắm nhưng mà may áo và quần đẹp lắm, rất có khiếu thẩm mỹ). May ở đây hơi đắt, nên các bạn đừng mua vải rẻ quá, kẻo phí công may, vì nhiều lúc may đẹp nhưng vải xấu thì lên cũng ko được ưng ý lắm.
  7. cuncon1107

cuncon1107 Thành viên mới

Tớ may quần bò ở Nhà may Dương, 127 Tây Sơn, vải có sẵn rồi, khoảng 130k-180k một quần. Ở đó may đồ công sỏ cũng khá đẹp. Sau nhiều lần chuyển cửa hàng tớ thấy ở đó ưng nhất, lấy dáng chuẩn, thoải mái, nhiệt tình, nhiều mẫu quần nữa, mà may cho nam cũng được. Còn nếu mua vải đến thì 60k tiền công, chờ 20 ngày lận đấy ạ. Mọi người thử nghía xem sao.
  8. so_cute_pink_girl

so_cute_pink_girl Thành viên mới

May váy ở đâu thì giống trên ảnh nhất ạ :D
  9. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Mình có thể mang cái quần mẫu đến rồi nói người ta may được ko? Mình mua được 1 cái quần may sẵn rất ưng ý ở Mỹ...... Ưng ý vì đũng nó ngắn như mình mong muốn, mà chả hiếu sao ý....mặc vào phát thấy thích liền
    Mà ở chỗ Nguyễn Du may áo sơ mi đẹp ko? Chỗ mua tie (cà vạt) nữ ở đâu thì đẹp hả mọi người? Mình ở HN
    Thanks mọi người nhiều
  10. choupat

choupat Thành viên mới

Em ra nhà may Thành Hưng ở 62 Tô hiến thành ý, may chuẩn luôn. Chị năm nào cũng qua đó may đồ và mang quần áo của bạn về may nữa, đồ của bạn chị cũng mang áo, váy hoặc quần của bạn rồi bảo anh Hưng may y như thế này không thay đổi tẹo nào , lần nào mang về cho mấy đứa bạn đứa nào cũng sướng vì dáng may đẹp, chi tiết cẩn thận và không sửa hay chê cái gì .
    Phục vụ thì anh ý miễn chê, nhẹ nhàng lắm, cũng hay có người nưuớc ngoài làm việc ở VN đến may . Chị nghe nói là bây giờ thì may hơi lâu một tẹo vì đông khách nhưng chị về lần nào cũng may nhanh lắm chắc anh ý ưu tiên .