1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic địa chỉ may đồ đẹp ở đây mọi nguời nhé!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi teddy84, 09/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuncon1107

cuncon1107 Thành viên mới

Rổ rá ở đó thế nào chị ơi?
  2. petitecastle

petitecastle Thành viên mới

Bạn ơi, ở chỗ đó có sẵn vải và catalog để mình chọn mẫu không? Tớ rất thích may đồ công sở nhưng lại không nghĩ được kiểu. Nếu có sẵn kiểu cho mình chọn là tốt nhất.
  3. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Và một vấn đề tớ quan tâm nữa là vải chất lượng mua đâu thì tốt ?:( Ra chợ Hôm tớ chịu thôi, ko biết đường nào mà trả giá...huhuhuhu.
  4. teddy84

teddy84 Thành viên mới

nghe quảng cáo nhà may Thành Hung đấy cũng ỏn nhỉ?Khi nao phải qua đó may mới đ­c. Mình vẫn thg mua vải ở chợ Hôm đó.Vải ở đấy thời trang mà.
  5. coy123

coy123 Thành viên mới

chị ơi, giá cả thế nào và ở đó có vải luôn không ạ?
  6. choupat

choupat Thành viên mới

Chọn may đồ công sở đúng goût của anh ý rồi đấy , anh này đưuợc cái may đồ lịch sự, công sở dáng đẹp, và đứng còn đồ điệu thì phải mang mẫu đến anh ý may thì giống i chang luôn .
    Vải may chỗ này không có nhiều đâu, choupat toàn thấy vải may đồ vest của nam là chủ yếu thôi. Catalogue thì anh ý có đấy, đến đấy choupat đảm bảo có quyển catalogue dày và to đùng của choupat tặng anh ý năm ngoái .
    Còn giá thì choupat không nhớ nữa vì đến may cứ đưa một đống rôi anh ý may hết cho rồi thanh toán ý nhưng giá không đắt đâu, công quần may đâu khoảng 60K/quần thì phải, choupat không nhớ nữa .
    Mua vải nếu muốn vải đẹp và tốt, hàng cao cấp thì ở chợ Hôm có một hàng đầu tiên bên tay trái thì phải, hàng đấy bán không bao giờ nói thách, nói đúng giá mua luôn, giá thì cứ rẻ nhất khôảng 200K/m khổ to, bạn nào nhỏ thì cứ mua 1m là đủ . Sưuớng nhất chỗ này vải đẹp lắm và không phải mặc cả
  7. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

hic, thế anh ý có xử lý được đứa nào béo béo như em không chị ? Huhuhu,
    Em thích nửa áo nửa váy kiểu dài quá vòng 3 một tí trông cho đỡ péo..CHị choupat thiết kế cho em đi, rùi em mang ra đấy anh ý may
  8. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

mình rất hay may quần áo ở hàng GT trên quán thánh. hai vợ chồng thanh niên nên may quần áo cho thanh niên hợp lắm. Được cái may chẳng bao giờ phải sửa, kiểu cũng khỏi phải nghĩ. Tớ cũng may mấy bộ váy ở đó, đẹp . Giá 150k công còn vải thì tùy.
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

ấy thử đến GT trên phố Quan Thánh ý. Tớ toàn may đồ ở đó cả vải luôn. Quần 220k , đẹp lắm. May mấy cái quần jean dáng levis nhìn giống như mua tại store
  10. susuhuong

susuhuong Thành viên mới

Iem ới, chị cũng béo nè, nhưng mà may quần ở nhà anh ý cũng được đấy, nhìn mình...đỡ hơn. Giá cả cũng vừa phải, 60K/quần em ạ. Chị mới chỉ may quần, áo thì chưa.