1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic địa chỉ may đồ đẹp ở đây mọi nguời nhé!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi teddy84, 09/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Chị susuhuong ơi, em sẽ thử coi thế nào. Dạo này béo quay béo tròn rồi...Nhìn chán lắm...
    Bạn Ax_Eds gì ới ời, chỗ GT có làm ripped jeans ko bạn? Mấy hôm tớ định mạng dao kéo ra oánh một fát nhưng cứ sợ sợ...nên thôi Để ra đó xem sao...Service tốt cả chứ??? Có lần mình đi may ở Khanh hay Khánh gì trên Phan Chu Trinh, mình béo mà các bà các chị cứ comment này nọ., ghét ko tả được....
  2. hoaianh01

hoaianh01 Thành viên mới

Tớ hay may ở Tố Trinh, ví dụ chỉ cần qua đấy nói với chị Trinh là em muốn may vest mùa hè, chị chọn vải với kiểu cho em với là được. Mấy bộ vest đều được bọn Nhật với Pháp ở công ty khen.
  3. miyasan

miyasan Thành viên mới

mình thấy may ở Ngân - 4 Nguyễn Thượng Hiền ( đối diện David Minh Đức) đẹp lém mà chị chủ ở đó nghĩ ra nhìu kiểu để hợp với mình nhất mà gia cả thì phải chăng, mình may áo thun khoảng 100k cả vải cả công
  4. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Đã có ai may đồ ở GT Quán Thánh chu*a? Mình mua vải đến họ có may ko nhỉ? Bây giờ nhiều tailor ko nhận vải mình mang đến đâu.
  5. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Nếu rảnh hôm nào tớ với ấy đi may cùng nhau đi. Tớ đi một mình ngại lắm Để tớ rủ hội béo nhà tớ đi cùng cho đỡ
  6. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Thấy mọi ng khen ở GT may quần bò đẹp thôi, chẳng bít may áo sơ mi thì thế nào nhỉ? Ai may ở đó ròi thì cho ý kiến cái nhỉ? Mình đang có mấy mẫu áo sơ mi điệu muón may theo y chang mẫu cơ. Ko biết đến đâu may thì đẹp mọi ng nhỉ?
  7. mungtoi

mungtoi Thành viên mới

Tớ vừa may áo sơ mi ở 62 - Tô Hiến Thành đây! Nói chung chỗ đấy cũng được, nhưng phải hẹn 3 lần tớ mới lấy được áo. Tiền công 60K/ áo.
    Bây giờ đông khách hình như họ may không được như xưa thì phải. Tớ may theo mẫu mà dặn dò kỹ lưỡng thế mà lên áo thì chán chả buồn mặc nữa.
    Tớ hay may ờ nhà chị Hằng, chi ấy may cho tờ đẹp nhất trong những nơi mà tớ đã may. Tiền công thì rẻ lắm. Áo sơ mi cầu kỳ cũng chỉ 25K/ áo, bình thường thì chỉ khoảng 20K thôi.
    Nói chung may ở chỗ chị ấy cũng được, giá cả tốt mỗi tội hơi lâu. Có khi cả tháng mới lấy được.
  8. phamthu87

phamthu87 Thành viên mới

Địa chỉ ở đâu hả chị?
  9. Amazeeeee

Amazeeeee Thành viên mới

nghe tên quen quen, hoá ra là nhà thằng bạn em cho thuê em qua đấy chơi hoài, thế mà ko gặp chị choupat lần nào ở đó nhỉ
    em chưa may đồ bao giờ ở đây nhưng mấy thằng bạn đều khen lên dáng chuẩn lắm, quần nam, vest viếc lên chuẩn lun
    đồ nữ thì em hay may ở Vân Anh chỗ Hàng Than, kô nhớ rõ số bao nhiu, nhưng may váy thì đẹp chứ quần ko đẹp lắm, đặc biệt hàng này may đồ cho mẹ em nhìn rất trẻ trung, sang lắm, cực ổn cho đồ công sở
  10. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Mình đang định qua Tô Hiến Thành may đồ mà bạn mungtoi lại bảo ko được đẹp lắm. Làm m bây giờ lại ko biết may ở đâu nữa? Đã có bạn nào may đồ ở Yến Ly 47 Lý Thường Kiệt chưa? Cho mình xin ý kiến cái nhỉ?