1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic địa chỉ may đồ đẹp ở đây mọi nguời nhé!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi teddy84, 09/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nana563536

nana563536 Thành viên mới

Hic hic đọc cả 5 trang mà bây h vẫn chưa biết may ở đâu.Em muốn may quần kiểu thời trang ah vì phần dưới của em to 1 cách bất thường nên rất khó may quần cho nên em muốn hỏi mọi người chỗ nào lên đứng quần mà trông vẫn trẻ và gầy hơn ah Em thì tổng kết được có 1 số nhà may này :
    Nga 20 Nguyễn Du
    Hà Thu 13 Triệu Việt Vương
    Minh Nguyệt Phố Huế
    mấy nhà may khác em ko thấy mọi người nói đến quần
    cho em hoi trungnamdesign(hoặc là namdesign) là ở đâu ah em thấy có bạn nào khen lắm
  2. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Thật ra tớ thấy hàng may đẹp là 1 chuyện, phải biết tư vấn cho khách nữa cơ.Có fải ai cũng giống ai đâu
    Tớ vừa đi lấy 4 bộ may bên 59 Ngô Thì Nhậm về, ưng cả 4. Lâu lắm mới có 1 chỗ may mà mặc lên 1 phát chả phải sửa cái gì...CÒn đâu ngày xưa may về toàn vứt hoặc 1-2 lần mặc rồi chả bao giờ dùng nữa. Tớ béo nên may hơi khó.... Chả biết nữa ý, giờ thì chắc gắn bó với bên đấy thôi vì ngại đi hàng mới lém....
    Được embemuathu sửa chữa / chuyển vào 01:06 ngày 06/05/2007
  3. nana563536

nana563536 Thành viên mới

Hic hic may ở cửa hàng mới mà ấy may cả 4 bộ cơ ah liều thế,ra cửa hàng mới tớ chỉ dám mang 1 thứ đi thôi sợ hỏng mà.Tớ cũng ngại chuyển cửa hàng may lắm nhưng mà cái hàng may cũ nó may quần ko đẹp mà lại chậm nên muốn tìm cửa hàng may quần mới,bác nào tư vấn giùm em đi ah
  4. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Tớ may 1 cái áo váy trước khi may 4 bộ kia bạn ạ. Hì, tớ bây giờ kết cái kiểu áo váy lắm ý. Vừa che được phần hông dưới hơi to mà cũng lại xì-teen. Phải tội mặc mấy bộ đó tiền vòng vèo thắt lưng đắt hơn cả tiền vải và công may
  5. Moscovitz

Moscovitz Thành viên mới

Chả biết cái chỗ hồng hồng ở ngay gần Văn Miếu may có đẹp k0 nhể ? Mấy lần đi qua thấy cái nhà đẹp quá tự nhiên lên cơn muốn vào đấy may
  6. xyz3717

xyz3717 Thành viên mới

Đừng ai dại dột đến haianhstyle gì đấy nhé, nhiều tiếng lắm, may đồ không đúng mẫu nhưng vẫn bắt lấy, mà không lấy cũng không được vì bắt trả hết tiền trước hoặc đặt trước 80% tiền (sợ thật em chưa gặp hàng may nào bắt trả tiền trước như thế , chắc sợ khách thấy xấu k trả tiền) . Cửa hàng bé tý tẹo mà giá thì bằng em may trên mấy cửa hàng lớn. Còn trungnam thì em chưa thử ,
  7. virgo_autumn

virgo_autumn Thành viên mới

em may của anh trungnamdesign rồi, may ổn nhưng giá hơi chát
  8. ebunba

ebunba Thành viên mới

chị này được cái nhiệt tình, giá cả thì cũng chấp nhận được áo thì 50-60 nghìn, chân váy 60 nghìn, váy liền thì 120... Mình cũng may rồi nhưng không ưng vải chị ý may cho lắm. Nên lưu ý là tốt nhất mua vải rồi hãy may. Chị này may váy liền cho mình khá ổn. Chân váy thì không đẹp lắm ( mặc dù mặc rất vừa nhưng kiểu hơi chán)
  9. Amazeeeee

Amazeeeee Thành viên mới

^^ chị VA may đồ lâu rùi hả chị, em cũng kô bít, chỉ thấy chị í may đồ đẹp, lên dáng sang nhưng mà dạo nè kô nhận vải của khách nữa, mà vải của cửa hàng thì có vẻ kô là vải xịn, mẹ em may xong mặc 1 time toàn bị bạc màu, mặc dù mẹ em mặc kô nhìu, hik, chán thế chứ
  10. meoluoihanoi

meoluoihanoi Thành viên mới

Nghe chị nói thấy thích thế nên hôm nọ em mang vải ra đấy may rồi, 2 bộ váy liền và 1 chân váy, bây giờ toàn đo bên số 7 ngõ Bà Triệu, trả hàng bên Tô Hiến Thành, mỗi tội lấy đồ hơi bị lâu, em may đợt 30/4 vừa rồi mà phải đến 22/5 gần 1 tháng sau mới lấy được. Nhưng hàng này có vẻ chuyên may vest và quần áo công sở thì phải, mấy cái váy em may lại hơi điệu một chút, ko hiểu có ai may váy ở đây chưa cho em ý kiến với