1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic giải quyết những vấn đề cần thiết của box Ngô Quyền

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi Fei, 19/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Topic giải quyết những vấn đề cần thiết của box Ngô Quyền

Hiện nay đã và đang xuốt hiện tình trạng post những bài những topic tràn lan và mang cùng một nôi dung hay nói đền cùng một người của các thành viên trong box Ngô Quyền chính vì thế mình quyết định từ này những ai post những topic dạng như vậy mình sẽ khoá và del những topic đó mà ko cần ý kiến của ai cả và nếu những người đó còn cố tình post tiếp thì mình sẽ lock nick người đó lại trong vòng 1 tháng.

Topic này mình lập đề các bạn có thể than phiền or thắc mắc về những vấn đề hiện tại mà box Ngô Quyền đang gặp phải vì thế mong các bạn góp ý đưa box Ngô Quyền đi lên nếu ai viết những bài viết bậy bạ hay lung tung trong topic này mình del bài hoặc trường hợp nặng sẽ lock nick đó , lúc đó đừng báo seo lại lock.
  2. Fei

Hiện này vấn đề cần giải quyết nhất là về topic liên quan đến thành viên gatrongchoaihp mình sẽ để lại một topic duy nhất và sẽ lock tất cả topic lại các bạn có thể trao đổi tất cả vấn đề trong đó nhưng nhớ ko dùng từ ngữ quá nặng hay là gây mất đoàn kết nếu mình theo dõi topic đó có vần đề kề từ bây giơ mà vi phạm luật TTVN và những điều mình kể trên mình sẽ lock tất cả những topic liên quan đến gatrongchoaihp và sẽ ko cho tiếp diễn nữa vì tinh thần đoàn kết của box Ngô Quyền mong các bạn hiểu cho
    Được Fei sửa chữa / chuyển vào 11:42 ngày 20/05/2004
  3. Fei

Hiện này vấn đề cần giải quyết nhất là về topic liên quan đến thành viên gatrongchoaihp mình sẽ để lại một topic duy nhất và sẽ lock tất cả topic lại các bạn có thể trao đổi tất cả vấn đề trong đó nhưng nhớ ko dùng từ ngữ quá nặng hay là gây mất đoàn kết nếu mình theo dõi topic đó có vần đề kề từ bây giơ mà vi phạm luật TTVN và những điều mình kể trên mình sẽ lock tất cả những topic liên quan đến gatrongchoaihp và sẽ ko cho tiếp diễn nữa vì tinh thần đoàn kết của box Ngô Quyền mong các bạn hiểu cho
    Được Fei sửa chữa / chuyển vào 11:42 ngày 20/05/2004
  4. steel_tiger

steel_tiger Thành viên mới Đang bị khóa

Okie ! Ủng hộ cả hai tay , nếu cần thì cả chân luôn.
    YÊU MÌNH RĂNG
  5. steel_tiger

steel_tiger Thành viên mới Đang bị khóa

Okie ! Ủng hộ cả hai tay , nếu cần thì cả chân luôn.
    YÊU MÌNH RĂNG
  6. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Hay quá bạn làm vậy la rất đúng .Tất cả những topic đó thật vớ vẩn ,điều này có lẽ phải làm từ lâu rồi .
  7. gatrongchoaihp

gatrongchoaihp Thành viên rất tích cực

Hay quá bạn làm vậy la rất đúng .Tất cả những topic đó thật vớ vẩn ,điều này có lẽ phải làm từ lâu rồi .
  8. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Mấy hôm nay vào Box thấy toàn viết lung tung chán quá địng bỏ luôn .Giờ hy vọng là Box mình sẽ có nhiều đổi mới cho đỡ chán,chứ cứ " Chỉ yêu mình răng","C4"..... thì buồn lắm.
  9. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Mấy hôm nay vào Box thấy toàn viết lung tung chán quá địng bỏ luôn .Giờ hy vọng là Box mình sẽ có nhiều đổi mới cho đỡ chán,chứ cứ " Chỉ yêu mình răng","C4"..... thì buồn lắm.
  10. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

cảm thấy không thích hợp thì del đi chứ để làm gì nhỉ . Vào box thấy post nhiều bài nhưng mà chán chả muốn đọc một bài nào cả .