1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic giải quyết những vấn đề cần thiết của box Ngô Quyền

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi Fei, 19/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BO_MAY_DAY

BO_MAY_DAY Thành viên mới

nhất trí với ý kiến trên, chú quán triệt thế là tốt. Anh em mình lâu k0 hội tụ, dzô cái nhẩy
  2. Buon_nhu_con_buom

Buon_nhu_con_buom Thành viên mới Đang bị khóa

giả lại trinh tiết cho em..
  3. Buon_nhu_con_buom

Buon_nhu_con_buom Thành viên mới Đang bị khóa

giả lại trinh tiết cho em..
  4. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

vấn đề nan giải thì vẫn là vẫn đề cũ....em xin lỗi vì 3 ngày nay ko lên box đc vì máy tính của em bị hỏng rùi...hic hic...mà ko biết sắp tới thì sao nữa tại em đang nghỉ đông hơn 2 tuần, ko đến trường để thường xuyên xem và post bài được....còn đâu em thấy vấn đề nan giải nhất là chuyện mọi người chửi bậy linh tinh loạn xì ngậu thôi...chứ có hàng chục mod mới mà mọi gnười vẫn thế thì box cũng ko khá lên được đâu ! nhiệm vụ chính của mods là sắp xếp lại các bài, kiểm duyệt ND, tránh các bài spam và có ND ko tốt, xử lí những người vi phạm nội quy....Chứ box có hay và hẫp dẫn hay ko thì tuỳ thuộc vào các thành viên hết.......
  5. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

vấn đề nan giải thì vẫn là vẫn đề cũ....em xin lỗi vì 3 ngày nay ko lên box đc vì máy tính của em bị hỏng rùi...hic hic...mà ko biết sắp tới thì sao nữa tại em đang nghỉ đông hơn 2 tuần, ko đến trường để thường xuyên xem và post bài được....còn đâu em thấy vấn đề nan giải nhất là chuyện mọi người chửi bậy linh tinh loạn xì ngậu thôi...chứ có hàng chục mod mới mà mọi gnười vẫn thế thì box cũng ko khá lên được đâu ! nhiệm vụ chính của mods là sắp xếp lại các bài, kiểm duyệt ND, tránh các bài spam và có ND ko tốt, xử lí những người vi phạm nội quy....Chứ box có hay và hẫp dẫn hay ko thì tuỳ thuộc vào các thành viên hết.......
  6. BO_tuong

BO_tuong Thành viên mới Đang bị khóa

thằng ngố, đã là chơi chơi phải đã, đã rồi thì còn chó gì trinh tiết nữa, chịu khó làm **** đi
  7. BO_tuong

thằng ngố, đã là chơi chơi phải đã, đã rồi thì còn chó gì trinh tiết nữa, chịu khó làm **** đi
  8. BO_tuong

nghe cứ như bác Hồ kêu gọi toàn dân khác chiến ấy, cái box này cũng thành bãi chiến trường rồi, cũng nên làm cuộc cách mạng đi thôi...r2)]
    Được BO_tuong sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 22/12/2004
  9. BO_tuong

nghe cứ như bác Hồ kêu gọi toàn dân khác chiến ấy, cái box này cũng thành bãi chiến trường rồi, cũng nên làm cuộc cách mạng đi thôi...r2)]
    Được BO_tuong sửa chữa / chuyển vào 22:18 ngày 22/12/2004
  10. huhuconmuonlayvo

huhuconmuonlayvo Thành viên mới

... Tớ đang tìm toppic nói về lịch sử trường PTTH Ngô Quyền ( Ngày xưa trong box cũng có rồi ). Đồng chí nào biết thì gửi link cho tớ nhé ..