1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic giao lưu giữa Club STOC ( Singapore ) và các đội xe của anh em biker Việt Nam !!!!

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Anaconda28_10, 28/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Cần gì phải nóng thế bác, anh em mình cũng chạy xêm xêm cỡ đó khi ở nước ngoài mà, ở trong nước thì cũng đôi khi...
  2. Anaconda28_10

Anaconda28_10 Thành viên mới

Haha, em chạy đường ở nhà cũng kha khá rồi, nên bác có thể an tâm về khoản kinh nghiệm, còn về chuyện chạy 160km/h là chạy đuờng từ Sing - KL - Thailand
    Còn chạy ở VN thì chắc chắn họ chẳng dám quá 120km/h đâu bác ạ. Em non tay nên chỉ dám chạy 70km/h ở mức TB thôi. Cứ phóng ào ào thì cảnh đẹp bên đuờng cũng chẳng kịp ngắm
    Topic này chỉ có mục đích thông báo và giới thiệu về đội bạn với anh em. Em đã chuẩn bị đủ thông tin cho topic tiếng Anh, và chúng ta sẽ mở cửa đón khách được rồi. Mong anh em sẽ giao lưu vô tư thoải mái, đúng tinh thần biker từ xưa tới nay Và em hi vọng sau khi có topic mới thì anh em sẽ ủng hộ thêm thông tin cũng như ảnh về các chuyến đi của tất cả các đội : từ 50cc - > trên 1000cc
    Ảnh trong topic mới em chỉ chọn tuợng trưng đuợc vì ko lưu nhiều lắm, nhưng mong rằng cũng phản ánh đủ tinh thần của anh em Việt Nam khắp 3 miền !
  3. Federick

Federick Thành viên mới

Thanks for the warm welcome Brothers. On behalf of STOC it is our pleasure to get to know you guys from VN.
    Actually If I have the TIME ... I will be riding from Singapore to Vietnam early next year..... so hope to see you guys soon.
    With Best regards and ride safe,
    Frederick
  4. Federick

Federick Thành viên mới

See you guys in KL. Remember to give me a call... You also can contact Lam.... he knows where to find me....hahahaha! Thanks Lam for your hard work...well done Brother!
  5. TONGIA

TONGIA Thành viên rất tích cực

Là người chạy Mô tô tự do ( 1 mình ) nên em lấy tư cách cá nhân để hoan nghênh. ( Welcome mấy bác Motor Singapor )
    Mà em hỏi ngu 1 chút bác chủ toppic nhé.
    Dạo trước có dịp đi công tác bên đó 1 tuần em thấy mấy cha chạy Shadow, Steed 400 bên đó toàn kiểu như công nhân cắt cỏ, đưa cơm hộp hay sao ý. ( Có phải không ạ ? )
    Còn mấy cha chạy Sport, Nake đêm chạy cự tít ( Em đoán toàn trên 100 KM ) Bên đó luật nó nghiêm thế mà nó không có tốc độ tối đa à bác?
    ( Lần sau cho em đi SING em xin chừa luôn vì cái khoản thuộc lá với rượu của nó )
  6. thunamtuoc

thunamtuoc Thành viên mới

hí hí. Chắc là mua bao thuốc cắt cổ quá pk
    May e mang sang mấy bao để hút, sang mới biết nó đắt ntn
    Bác có nhận ra 1 điều khác với cái tiếng pô xe không nhỉ?
  7. rieng_cho_doi_mat_em

rieng_cho_doi_mat_em Thành viên mới

lôi nó lên