1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic: Thành viên viết!

Chủ đề trong 'Công nghệ Sinh học' bởi BachHop, 21/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

giá mà không có bác tuan thì baby ko được có cơ hội nhõng nhẻo với 1 bác sĩ tốt tính!!
    tpHCM, 23/5/200...
    hic hic, đã qua 1 ngày mới rồi, sao mà tự nhiên bùn thế này, có bao giờ như thế đâu...
    từ hồi box ra đời, (ra đời mà ko được chuẩn bị, nôm na là được sinh ra nhưng ko có thai nghén ý mà)
    thấy box ta hoạt động thế này coi như cũng tạm gọi là chưa quá tệ!
    ừm, bi giờ thì giá mà đừng có kỳ vọng quá vào điều gì thì mọi thứ sẽ tốt hơn rồi, giá mà...
    ủa, mình vốn dĩ ghét từ giá mà lắm mà, vì đấy là điều ko thể thay đổi, sao dạo này lẩm cẩm thế???
    đã qua 1 ngày, để xem nào, hôm nay đã làm được gì nào ơ hơ cũng như hôm qua "nothing" :(
    a, ra là mình bùn là vi thế, quá nhiều thứ để làm, đề học, để phấn đấu.... nhưng mà quá ít thời gian!
    Mình nhớ có 1 lần mình đã nói là, giá mà ai tặng tôi 1 ngày 25h, thì mỗi ngày tôi sẽ dành giờ thứ 25 đó cho ttvn, ấy thế mà mình lại bị mắng!, ừm thì vì mình ham làm chuyện kiểu như ông bà ta nói là "ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng" vậy mà lúc nào cũng thấy tù và thật đáng yêu lắm cơ!!
    hic từ nãy đến bi giờ thì ko hiểu tại sao mình ăn nói ngớ ngẩn thế!!
    có lẽ nên đi ngủ thôi, sau giấc ngủ mọi thứ sẽ trở nên đáng yêu, nhẹ nhàng hơn!! ấy chít, xem công việc ngày mai đã ... ừmMai lại phải đi gác thi, ước chi mình ko bắt được học sinh quay tài liệu, như thế liệu có là quá cao?

BachHop

Được sửa chữa bởi - BachHop vào 23/05/2002 00:45
  2. minimoon

minimoon Thành viên quen thuộc

Chị à, em có thể hiểu được !
    ==@m^_^m@==
  3. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

1. "Giá mà" chỉ sự nuối tiếc trong quá khứ, "tôi sẽ" chỉ niềm hy vọng trong tương lai (Tôi sẽ làm việc hết mình để box CNSH ngày càng phát triển hơn chẳng hạn)
    2. Thời sinh viên không biết có bạn nào từng quay cóp bài không nhỉ? Cảm giác ra sao? Thấy bạn mình bị giám thị bắt quả tang, cảm giác ra sao? Cảm giác của người giám thị bắt quả tang sinh viên quay cóp ra sao?
    Thân ái
  4. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

ờ, sáng nay may quá, học trò thật đáng yêu, nhìn hs ngồi chăm chú làm bài, lại nhớ! nhớ quá cái thời ngày xưa...
    to moon: thanks vì em đã chia sẻ!
    to dungtuan: ơ, thế BH chả đang làm mọi thứ mình có thể với mục đích ttvn tốt đẹp hơn còn gì???
    nhưng mà rất may, bênh cạnh BH có nhiều bạn bè tích cưc quá, nên thấy được an ủi, và vui lém!!

BachHop