1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Topic tổng hợp

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 19/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alias_02399

Alias_02399 Thành viên mới Đang bị khóa

Xong rồi thì xóa đi chứ để làm gì. Tớ cần gold lắm. Ấy chuyển tớ tí gold tớ sang Game show đánh bạc
  2. Bantia

Bantia Thành viên rất tích cực

Phát hiện điểm tụ tập cờ bạc nhá
  3. MAGICSTAR

MAGICSTAR Public HN Moderator

okaley
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Lời dầu mình muốn nói là mong mod đừng xoá vì mình không biết phải post bài này ở đâu .
    Mình muốn tìm một người bạn ở Hà Nội Tên là Nguyễn Giáng Hương . Cô ấy 36 tuổi, có mẹ tên là Lộc Bố tên Đức, Em trai tên Tuấn Anh, em gái tên Nhím ( không biết tên thật ). Trước đây gia đình cô ấy có sống ở TP Buôn Ma Thuột khoảng năm 95 thì chuyển về Hà Nội.
    Mong các bạn Hà Nội giúp. Hiện nay mình đang sống ở nước ngoài nên ngoài cách này không biết cách nào có thể tìm được cô ấy . xin cám ơn các bạn
    Gửi lúc 07:08, 18/08/07
  4. MAGICSTAR

thangbotao
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Em muốn tìm hiểu thông tin về Cơ cấu bộ máy lãnh đạo UBND phường, sở tư pháp với . Bác nào có hoặc biết địa chỉ web thì cho em với . Thanks ^^
    Nguyễn Thanh Bình
    YM: binhtx83@yahoo.com
    Mobile: 0983101083
    Gửi lúc 19:54, 05/09/07
  5. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Anh xin mời em đi về quê ngoại 1 lần thôi. Nơi anh ra đời. Việc gì phải đi cùng người iu con bạn hả em
  6. MAGICSTAR

To....ấy: Ấy đang định duyệt nick đấy à? Tớ thông báo là tớ vẫn nhớ hết nick của ấy đấy.
    Nếu rỗi CN này cafe đi. Không biết liên lạc với ấy bằng cách nào. Lâu lắm không gặp.
  7. gobygobygoby

gobygobygoby Thành viên mới

các bạn ở hà nội cho mình hỏi địa chỉ chỗ bán đồng hồ cúc cu (loại có con chim ấy :D) với giá vừa phải (tầm 2tr) với. tks :D
  8. MAGICSTAR

bloodpeony
    ...............................................................................
    Public Hà Nội "già" hết rồi. Cách đây mấy năm, Public "rôm" lắm mà. Chắc giờ có gia đình hết rồi, nên bận bịu cả? Cả tuần giời chẳng thấy ai post gì . Anh em không có kế hoạch "trồng cây gây..người" gì sao ?
    Gửi lúc 16:44, 18/06/10
    ............................................................................................................................
  9. atomic

atomic Thành viên quen thuộc

Định mở một ToPic quy tụ những bác ở miền nam đang sống và làm việc tại Hn mà ko mở đc,bác nào giúp e với,,,,xin chân thành cám ơn và hậu tạ
  10. MAGICSTAR

Bạn định lập kiểu gì?Những người miền Nam trên đất Hà Nội à? Lập thì cứ lập thôi, còn tại sao bạn không lập được thì.... Chắc chưa đủ 1 bài. Giờ thì lập được rồi đấy.